-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าผู้หญิงช่วยตัวเองกันทุกคนมั้ยครับ  (อ่าน 49769 ครั้ง)

ami_amilie

• บุคคลทั่วไป
Re: คิดว่าผู้หญิงช่วยตัวเองกันทุกคนมั้ยครับ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 23:02:01 »

เริ่มมีความรู้สึกแปลกๆตอนอายุ 13 ขวบ   เพราะ  บังเอิญไปเจอหนังสือนิยายของใครมะรุ   มีแต่ตัวหนังสือ  อ่านแล้วแปลกๆ แต่ไม่รู้มันคือไร    zad

จากนั้นไปเจอแบบนั้นก้อจาเอามาแอบๆอ่าน   fdgdfdf

น่าจะ 17 ปี มั้งที่เริ่มรู้ว่า  ควรทำไงให้อาการที่เป็นหายไป    อันนี้จาฮาก้อได้   เหอะๆ --*

จากนั้นก้อ

เวลาปกติ ก้อ เฉยๆนะ  แต่ถ้ามีอะไรมากระตุ้น เช่น หนังสือแนวๆอีโรติก  หนังหรือละคร ที่มีฉากเลิฟซีน   ก้อ จา  ..  มีอากาีร  -*/

อาการจาหนักช่วงก่อนมีประจำเดือน ประมาณ 5- 10 วัน  (แล้วแต่ว่า ช่วงนั้นมีเวลาฟุ้งซ่านแค่ไหน)  ช่วงนี้มีอะไรมากระตุ้นนิดหน่อยก้อจา .. นั่นแล้ว

ถ้าคนที่มีแฟนแล้ว   ก็จาอยากกุ๊กกิ๊กกะแฟนบ่อยช่วงนั้น      แต่คนไม่มีแฟน  ก็จาต้องพึ่งข้อมูลในเวบ   zad

เข้าในกูเกิ้ล แล้วพิมพ์เลย อยากได้เนื้อหาแบบไหน  มีหมด !    ดีหน่อยที่ทุกวันนี้มีเวบ  ที่เนื้อหาสาระ ดีดี  ทำให้ความสุขอยู่แค่ปลายนิ้วคลิก   (จินตนาการจากการอ่านนี่ คงไม่ต้องบรรยาย )

การแสดงออกอาจแตกต่าง    แต่อารมณ์ ความรู้สึกนี่น่าจะมีกันทุกคน  

ทีนี้  เข้าใจกันรึยังคะ  ?        ^^"

ปล.  กระทู้นี้ คิดนานมาก  ว่าจาเขียนดีมั้ย  เกือบ 1 อาทิตย์เต็มๆ     haha+      fdgdfdf  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 สิงหาคม 2010, 10:08:48 โดย ami_amilie »

gangskt

Re: คิดว่าผู้หญิงช่วยตัวเองกันทุกคนมั้ยครับ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 01:40:15 »

ที่เจอส่วนมากไม่ค่อยช่วยตัวเอง  บางคนบอกไม่เคยเลยก็มี  --"

ไม่เหมือนผู้ชาย (บางคนแม่ง  ทุกวัน) 

racegal

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 02:20:03 »

ฮ่าๆๆๆๆๆ ...

ถ้าต้องการ ก็ หาคนช่วยอะ ,,, ไม่ค่อยทำเอง รู้สึก หยึ๋ยๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

เล็บยาวอะ  คิคิ   fdgdfdf

ami_amilie

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 10:09:36 »

ที่เจอส่วนมากไม่ค่อยช่วยตัวเอง  บางคนบอกไม่เคยเลยก็มี  --"

ไม่เหมือนผู้ชาย (บางคนแม่ง  ทุกวัน) 

ที่บอกไม่เคยนี่   มี่ก้อพูดบ่อยนะ   .. ก้อ ไม่รู้สิ  จาบอกทำไม  จิงป่ะ

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 11:35:26 »

เริ่มมีความรู้สึกแปลกๆตอนอายุ 13 ขวบ   เพราะ  บังเอิญไปเจอหนังสือนิยายของใครมะรุ   มีแต่ตัวหนังสือ  อ่านแล้วแปลกๆ แต่ไม่รู้มันคือไร    zad

จากนั้นไปเจอแบบนั้นก้อจาเอามาแอบๆอ่าน   fdgdfdf

น่าจะ 17 ปี มั้งที่เริ่มรู้ว่า  ควรทำไงให้อาการที่เป็นหายไป    อันนี้จาฮาก้อได้   เหอะๆ --*

จากนั้นก้อ

เวลาปกติ ก้อ เฉยๆนะ  แต่ถ้ามีอะไรมากระตุ้น เช่น หนังสือแนวๆอีโรติก  หนังหรือละคร ที่มีฉากเลิฟซีน   ก้อ จา  ..  มีอากาีร  -*/

อาการจาหนักช่วงก่อนมีประจำเดือน ประมาณ 5- 10 วัน  (แล้วแต่ว่า ช่วงนั้นมีเวลาฟุ้งซ่านแค่ไหน)  ช่วงนี้มีอะไรมากระตุ้นนิดหน่อยก้อจา .. นั่นแล้ว

ถ้าคนที่มีแฟนแล้ว   ก็จาอยากกุ๊กกิ๊กกะแฟนบ่อยช่วงนั้น      แต่คนไม่มีแฟน  ก็จาต้องพึ่งข้อมูลในเวบ   zad

เข้าในกูเกิ้ล แล้วพิมพ์เลย อยากได้เนื้อหาแบบไหน  มีหมด !    ดีหน่อยที่ทุกวันนี้มีเวบ  ที่เนื้อหาสาระ ดีดี  ทำให้ความสุขอยู่แค่ปลายนิ้วคลิก   (จินตนาการจากการอ่านนี่ คงไม่ต้องบรรยาย )

การแสดงออกอาจแตกต่าง    แต่อารมณ์ ความรู้สึกนี่น่าจะมีกันทุกคน  

ทีนี้  เข้าใจกันรึยังคะ  ?        ^^"

ปล.  กระทู้นี้ คิดนานมาก  ว่าจาเขียนดีมั้ย  เกือบ 1 อาทิตย์เต็มๆ     haha+      fdgdfdf  

อิอิ น้องตอบได้ละเอียดมากเลยจ๊ะ   อิอิ

gosty

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 18:26:02 »

รู้แต่ว่า

ขอแค่ผมเสร็จ

faifai

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 18:42:06 »

ผู้หญิงช่วยตัวเอง (มีหลายแบบ)

ก่อนเริ่มต้องแน่ใจว่าคุณมีเวลาเพียงพอโดยไม่ให้ใครมารบกวน พร้อมสถานที่ที่เหมาะสม หากร่างกายยังไม่พร้อมคงต้องพึ่งยาหล่อลื่นอีกสักหน่อยแล้วเริ่มบรรเลง...

นิ้ว เครื่องมือสำคัญในการใช้ “ช่วยตัวเอง” เริ่มจากลูบไล้จุดเสียวซ่านต่างๆ ของร่างกาย อย่างหน้าอก หัวนม หน้าท้อง เรียวขา จนถึงจุดยุทธศาสตร์ บางคนอาจใช้นิ้วโป้งคลึงส่วนของคริตอริส แล้วใช้นิ้วกลางสอดใส่เข้าไปถึงจุด G-Spot (ปุ่มคล้ายเมล็ดอัลมอนด์ อยู่ประมาณ 1 นิ้วจากปากช่องคลอด) แล้วขยับเข้า ออก...

ดิลโด้ อุปกรณ์สุดฮิตที่สาวๆ หลายคนไม่พลาดที่จะเป็นเจ้าของ เพราะเจ้าดิลโด้นี้อาจทำให้คุณลืมผู้ชายคนรักได้เลยทีเดียว ดังนั้นก่อนตัดสินใจใช้วิธีนี้ช่วยตัวเอง ควรปรึกษาคนรัก หรืออ่านวิธีใช้อย่างละเอียด เพราะบางทีคุณอาจติดมันหนึบจนลืมมันยาก

กล้วย สาวหลายคนยอมบอกว่าวันนี้จะจัดการเจ้าแอปเปิ้ลให้เป็นน้ำแอปเปิ้ลเย็นฉ่ำ แต่จะไม่บอกวิธีจัดการเจ้ากล้วยหอมผลยาวที่ตัวเองเลือกมาเป็นพิเศษลูกนี้เด็ดขาด วิธีการจัดการเจ้ากล้วยหอมลูกนี้ (ลูกที่ยังไม่สุก) แค่จับยัดเข้าไปในถุงยาง แล้วก็ใช้มันเคล้าคลึงให้ทั่วร่าง...อา..

ไส้กรอก เลือกไซส์ได้ตามใจชอบแบบนี้ สาวๆ เค้าชอบกันนักเพราะไม่เพียงแค่จะได้เลือกขนาดไส้กรอกที่ตัวเองชอบ ก่อนลงมือทำ แค่เอาเจ้าไส้กรอกไปอุ่นให้ร้อนพอดิบ พอดี ใครอยากใส่สีสัน หั่นเจ้าไส้กรอกให้เป็นคลื่น เป็นหยังเล็กน้อย ใส่เกราะให้สักหน่อย แล้วบรรเลง...

ก้อนน้ำแข็ง เตรียมภาชนะใส่น้ำแข็ง แล้ววางไว้ข้างๆเตียงหรือที่ที่คุณพร้อม หลังจากนั้นใช้เจ้าน้ำแข้งก้อนเล็กๆ เหล่านี้ ถูไถไปทั่วหน้าอก วนกลมๆ บริเวณยอดทับทิม แล้วเลื่อนไหลลงมาถึงบริเวณจุดสำคัญของน้องหนู แค่นี้อุณหภูมิเย็นๆก็ช่วยให้คริตอริสเต็มไปด้วยพลังมหาศาลแล้ว จากนั้นมูฟ ออน....

โซฟา งานนี้คุณน้องสาวบอบช้ำน้อยที่สุด เพราะแค่ถูๆ ไถๆ ในท่านอนคว่ำ วิธีนี้อาจยากหน่อยสำหรับสาวที่ไม่รู้จักจุดกระสันของตัวเอง

ฝักบัว วิธีนิยมอีกเช่นกัน แค่เพียงเปิดน้ำที่ผ่านฝักบัวให้ฟองฟู่ ปล่อยกระแสน้ำให้ผ่านจุดกระสัน และใช้นิ้วช่วยสัมผัส เคล้าคลึงบริเวณนั้น หรือใครที่มีอ่างอาบน้ำ เปิดน้ำให้เต็ม แล้วใช้ขวดแชมพูเก่าที่ใช้หมดแล้วเติมน้ำให้เต็ม จัดให้ใกล้ตำแหน่งคริตอริส จากนั้นเริ่มบรรเลงฉีดน้ำให้ตรงเป้า...อืม...

สิ่งเหล่านี้เป็นแค่ของเบสิกที่ผู้หญิงหลายคนให้การยอมรับว่าช่วยได้ 100 เปอร์เซ็นต์ แต่การช่วยตัวเองแบบนี้ก็มีข้อควรที่ต้องระวัง เพราะวิธีแผลงๆ อาจเป็นอันตรายได้...เพราะอารมณ์คุกรุ่นขนาดนั้น สาวๆ ที่มีความต้องการสูงอาจจินตนาการเกินความเป็นจริง จนเกิดอันตรายแล้วจะหาว่าไม่เตือนนะจ๊ะ...

opal55

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 21:41:34 »

อันนี้มาช่วยสอนเทคนิคให้เพียบเลยเจ๋งจริงๆ  pongz

ami_amilie

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 23:38:31 »

กรี๊ดดดดดด    ฝ้าย !!

555+   มี่นึกว่ามีแค่ในหนัง เป็นอุปกรณ์ประกอบฉาก 

เอาจริงๆ   มี่ก้อไม่เคยใช้อะไรเลยนะ     ค่อนข้างน่ากลัวนะน่ะ  ไอ้ของเล่นพวกนั้น   zad

zzsaga

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 23:11:47 »

ผมว่า สวนใหญ่น่าจะเคยนะ แฟนผมยังเคยแล้ว วันนั้นผมไม่มีอารมณ์ นะ อิอิ
จับได้ว่าเตียงมันสัน

พอรู้ เลยจัดไป อิอิ ttu  ttu

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2010, 09:22:16 »

ส่วนมากมันก็ใช้อุปกรณ์ทั้งนั้นแหละ vbnn

แต่สงสัยผู้หญิงน้ำแตกนี้ละครับ สงสัยมากๆ ว่าอ่ายที่เราดูหนังนน้ำมาจากไหนตั้งเยอะ gsdgdgs

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2010, 09:53:45 »

ครับที่ผมเห็นเค้าก็ช่วยตัวเองเรียนด้วยทำงานไปด้วยโดยไม่พึ่งใครเลยครับผม  piuyty piuytyอิอิอิ(อำเล่นเฉยๆๆ ไม่ได้ดันกระทู้ออกทะเลนะคร้าบ อิอิ) เดด เดด ghjk ghjk

Yasito

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2010, 11:01:25 »

ช่วยค่ะ

แต่ไม่เสร็จ

555555555555  kjhg kjhg

นิ้วตัวเองไม่ค่อยได้เรื่อง ต้องพึ่งนิ้วคนอื่น กิกิ  fsdg

sompong

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 11:48:44 »

คิดว่าน่าจะมีบ้างนะ ผู้หญิงก็เหมือนกับผู้ชาย uiuo

bamk27845

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 02:33:58 »

เขาว่า ญ มีการควบคุมอารมได้ดีกว่าชายนะ  ;kljj

ใช้ที่สุดครับ ;kljj ;kljj

aeo2005

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 01:52:40 »

คิดว่าช่วงอาบน้ำ  น่าจะมีลูกเพลินนะ เอาฟักบัวฉีดให้พอเพลิน ๆ

แบบหนังคงมี แต่ไม่ทุกคนครับ

Team_then

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 01:48:44 »

ผมว่าไม่ทุกคนครับ.... fdgdfdf

mbodang

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 14:38:15 »

เอาเท่าที่ผมรู้นะคณีบ

เคยถามเพื่อนๆๆๆผู้หญิงที่สนิทกัน

เพื่อนมันบอกว่าบางครั้งที่มีบ้าง

ผมก็เลยบอกไปว่าถ้าอยากก็โทรมาหาผมดิเดี่ยวช่วย

มันก็ด่าผมเลย

อิอิ

Makettingmanager

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 17:00:33 »

จากนั้นก้อ

กล้ามากครับ ญ ไทย ต้องยืดอกครับมีอะไรพูดตรงๆไปเลย ดีที่สุด  โกหกไปทำไมเรื่องธรรมชาติ jljhl

BRIDE

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 20:27:10 »

คงแล้วแต่ฮอร์โมนเพศแต่ละคนว่าเข้มข้นแค่ไหน uiuo uiuo