-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เหนื่อยมาทั้งวัน แล้วยังต้องไปต่อ โด๊ปอะไรดีครับ  (อ่าน 4390 ครั้ง)

Jade44

• บุคคลทั่วไป

ทำงานมาก็เหนื่อยทั้งวัน และยังต้องไปต่อในตอนค่ำ
(ถ้าไม่ไปตอนนี้ จะหนีไปตอนไหนได้อีกเล่า)
 piuyty
แรงไม่มีเอาซะเลย แต่ต้องไป ควรใช้ตัวช่วยอะไรดีเอ๋ย
กระทิงแดง, รังนก, ไก่ดำ, หรือ  ไม่รู้แล้ว
อะไรช่วยได้บ้างครับ

faifai

ช่วยตัวเองคะ ฮาๆๆๆ

DEN-O

แนะนำ หูฉลามครับ  ... ซื้อ แมคโคร มา ถุงละกิโล ถุงละ พันกว่าบาท ต้มไว้ แล้วแบ่งกิน วัน ละ น้อย กิน กะ ว่า สองอาทิตย์  หมด นะครับ  pongz

smallworm

ทำงานมาก็เหนื่อยทั้งวัน และยังต้องไปต่อในตอนค่ำ
(ถ้าไม่ไปตอนนี้ จะหนีไปตอนไหนได้อีกเล่า)
 piuyty
แรงไม่มีเอาซะเลย แต่ต้องไป ควรใช้ตัวช่วยอะไรดีเอ๋ย
กระทิงแดง, รังนก, ไก่ดำ, หรือ  ไม่รู้แล้ว
อะไรช่วยได้บ้างครับ

หนังโป๊ครับ...รับรองสู้ตายยยยย pongz

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=30363.0 หวยงวด 1/7/53 มาแย้วค้าบบบ เลือกซื้อเลือกชมตามบายงับ(h)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2010, 10:39:48 โดย smallworm »

popcorn4202

วิตามินรวมครับ รับประทานทุกวันก่อนนอน ช่วยให้ร่างกายไม่อ่อนเพลียจากการทำงาน
ส่วนทำงานทั้งวันเหนื่อยๆ นั้นผมแนะนำว่าหาเวลางีบสัก 20-30 นาทีก่อนก็ได้ครับ
อย่านานกว่านี้ เพราะจะลากยาว และตื่นมาอีกทีจะรู้สึกเหมือนพักผ่อนไม่เพียงพอ

Phate

ว่าง ๆ วันไหนไม่ไปตระเวนยามค่ำคืน ก็ ออกกำลังกาย วิ่ง ว่ายน้ำ บอล นี่แหละ สุดยอดของการโด๊บ

riviara

นมผึ้งครับ แรงดีไม่มีตก

p_nuin

"ไวอากร้า"ครับผม hgjhg

ilovesupreme

ผมว่าตอนนั่งกินเหล้าเดี๋ยวก็หาย เพราะบิ่งกินยิ่งคึก จากนั้นก็ลากยาวได้

chefbb

ดื่มน้ำสะอาดครับผม  แล้วก็นอนให้เพียงพอ   นม   แต่ที่ดีที่สุด พักผ่อนให้เพียงพอครับ

sacky

ซุปเด็กครับ เห็นในFW mail ยาโด๊ปอย่างดี

gosty

วิ่งครับจะช่วยให้สดชื่นขึ้นหรือว่ายน้ำครับ

แต่เล่นเวตไม่แนะนำนะครับเพราะจะทำให้เพลียได้ครับ

จากประสบการณ์นักรบยามค่ำคืนจนถึงเช้าเป็นเวลาหลายวันครับ

จากต้นปีถึงวันนี้ผมฟิตทุกวันครับกินได้เรื่อยๆไม่ง่วงไม่นอนตื่นมาทำงานทุกวันครับ

Jade44

scoth M ซิงค์ ไหวไหมครับ
สังกะสีเยอะมาก

zIGaDoW

ยาดอง....โด่ไม่รู้ล้มคับ <------------- น่าจะช่วยได้

ถูกกว่าไวอากร้า  kjhg

Deknoi27

สุขภาพดีไม่มีขาย ตจ้องออกกำลังกายเอาเองครับ

poom2512

แนะนำลองกล้วยน้ำว้า จากนั้นตามด้วยซุบไก่สกัด 1 ขวดแล้วพักสักครึ่งชั่วโมง....รับรอง....หายเหนื่อย(เสียวๆๆครับ)

seedsi

ผมว่าหลับมานอนซัก 20 นาทีดีกว่านะครับ

ช่วยได้

kiti_27

ของผม ซื้อกล้วยตากมาแล้วดองในน้ำผึ้งครับ เบิล 2 สบายเลยครับ  ลองดูนะครับ uiuo uiuo

LeeHyoHee

Re: เหนื่อยมาทั้งวัน แล้วยังต้องไปต่อ โด๊ปอะไรดีครับ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 11:44:09 »

โปรตีน (Protein) ครับ  pongz ที่เราเหนื่อย ก็เพราะร่างการต้องการพลังงาน เอาเป็นโปรตีนจากถั่วเหลืองจะดีมาก พวกของ amway หรืิิอ herbalife ก็ดีครับ การจินโปรตีนเพื่อให้ร่างการดูดซึมไปใช้ได้เร็วต้องกินคู่กะวิตามิน B และ C ลองดูครับ ถ้าฉุกเฉินจริงๆ ก็พวกซุปไก่สกัด หรือ Banner โปรตีน ที่ขายตาม 7-Eleven ก็พอประทังไปได้ครับ ผมเคยกินก็ดีครับ ขับรถทั้งวันทั้งคืน งีบ 2 ชั่วโมง ยังไหวครับ