-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านปิ่นโต.....จากแดนไกล(แบบหล่นๆ)  (อ่าน 1479 ครั้ง)

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

น้องคนนี้ผมเคยฟีเจอริ่งกับเธอมาแล้วครั้งนึง....จากนั้นเธอก็ย้ายไปอยู่กะญาติเธอที่ ตจว.ผมก็เลยคิดว่าคงไม่มีโอกาศได้ซ้ำกะเธอแน่ๆหลังจากนั้นผ่านไปอีกหลายเดือนเธอก็ไลน์มาหาผมว่าหนูจะขึ้นมาเที่ยวเชียงรายนะพี่ kjhg kjhg kjhg พอน้องเค้าเดินทางมาถึงผมก็ไปรับที่ห้องพักและพาไปม่านรูดทันทีเข้าห้องก็พากันไปอาบน้ำจากนั้นก็ตามสเต็ป jljhl jljhl jljhlเริ่มจากท่ามาตรฐาน....ตามด้วย WOT ......จากนั้นก็ด๊อกกี้ขณะที่กำลังซอยอยู่เพลินๆน้องก็บ่นว่าเจ็บๆ ผมก็เลยถอดน้องชายออกมา.....ปรากฎว่ามีเลือดออก scary scary scary ไม่ใช่ไฟแดงด้วย  น้องชายที่กำลังผงาดก็เลยไม่อาจผงก หันไปมองหน้าน้องเค้าเหมือนจะบอกว่าเอาไงต่อดี...น้องเค้าก้บอกว่าเดี๋ยวหนูช่วยให้เสร็จเองผมก็เลยไปไปล้างเนื้อล้างตัวพร้อมกะน้องชายและมานอนรอที่เตียงจากนั้นน้องก็มาเปย์ให้พร้อมกะสไลด์หนอนให้จนเสร็มสมอารมณ์หมาย นอนกอดกะลังได้ฟิล..น้องบ่นว่าหิวข้าวผมก็เลยพากินข้าว...ระหว่างทานข้าวก็หันมองดูรอบๆเป็นระยะๆ..ประมาณว่ากลัวจะเจอคนรู้จักแล้วไปบอกผบ.อีกรับรองงานงอกแน่ๆ..จากนั้นก็พาน้องเค้าไปส่งที่พัก ....สรุปว่าหล่นนิดหน่อย fdgdfdf fdgdfdf

tao-hoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านปิ่นโต.....จากแดนไกล(แบบหล่นๆ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 เมษายน 2014, 20:53:23 »

มันเกิดอะไรขึ้นคับถึงมีเลือด แล้วเป็นอันตรายมั้ยคับ

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: การบ้านปิ่นโต.....จากแดนไกล(แบบหล่นๆ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 เมษายน 2014, 23:58:25 »

วันหน้าเอาใหม่555 ;khhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 เมษายน 2014, 09:19:50 »

สงสัยด้วยเหตุไม่เจอกันนาน..ท่านเลยรีบกินตับเร็วไปหน่อย ต้องเล้าโลมให้น้องเขามีอารมณ์ก่อน เมื่อฉ่ำแฉะดีแล้ว รับรองเหตุการณ์แบบนี้ไม่เกิดขึ้นแน่นอน.. ;khhg ;khhg

shallow

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 เมษายน 2014, 13:44:26 »

น้องคงไม่ ค่อยได้มีอะไร หรือไม่ก็ ของท่านมันเกินมาตราฐานชายไทย

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 เมษายน 2014, 23:19:07 »

นำ้มันเครื่องแห้งมังครับ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 เมษายน 2014, 21:43:38 »

dsgjsd สงสัยต้องรอให้น้ำหล่อลื่นมันไหลอีกสักหน่อยนะท่าน