-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประหยัดน้ำมัน รถยนต์ ด้วย Pro reducer ประหยัดได้สูงถึง 30%  (อ่าน 1732 ครั้ง)

domekies2011

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ประหยัดน้ำมัน ในยุค น้ำมันแพง

ด้วย ปลั๊กประหยัดน้ำมัน pro reducer

เทคโนโลยี ใหม่ล่าสุด ที่ทำให้ คุณยิ้มได้ ลดค่าใช้จ่าย น้ำมันแพง แบบสบายๆ

ไม่ต้องดัดแปลง เครื่องยนต์ใดๆ ทั้งสิ้น!

นวัตกรรมใหม่ แห่งโลก ยานยนต์
•  ช่วยประหยัดน้ำมัน ถึง 10-30%!
•  การใช้งาน ไม่ยุ่งยาก เพียงเสียบ “ ปลั๊กประหยัดน้ำมัน ” เข้ากับ ที่จุดบุหรี่
•  คุณก็สามารถ ประหยัดเงิน ค่้าน้ำมัน ได้ถึง 10%-30% ต่อเดือน เลยทีเดียว!
•  ถ้า ปกติ เติมน้ำมัน เดือนละ 5,000  ประหยัด ได้ 500-1,500/เดือน
•  ถ้า เติมน้ำมัน เดือนละ 10,000  ประหยัด ได้ 1,000-3,000/เดือน Wow! 
•  ใช้ได้กับรถยนต์ทุกชนิด!  ทุกน้ำมันที่ท่านเติม! 
•  LPG, CNG, ดีเชล, เบนซิน รถเก๋ง รถกะบะ รถตู้ และรถบรรทุก
•  ส่งออกนอกประเทศ  มาตราฐานสากล  ไม่มีผลกระทบกับกับรถคุณแน่นอน!

อย่าเพิ่งเชื่อ..! หากไม่ได้ ลองด้วยตนเอง เอาไปลองฟรีๆ 7 วัน!

สินค้า รับประกัน ความพอใจ ไม่พอใจ ยินดีคืนเงิน 100% ภายใน 7 วัน

พร้อม รับประกันคุณภาพสินค้า  1  ปี

สนใจติดต่อ  คุณธารินทร์ (โดม)

โทร. 085-365-1291   +  ทุกวันตลอด 24.00 ชม.   +

สนใจดูรายละเอียดสินค้า

>>   www.car-saveoid.blogspot.com   <<

จัดจำหน่ายโดย : บริษัท เวิลด์โปร(ประเทศไทย) จำกัด
เลขที่ 78/16-18 ถ.แจ้งวัฒนะ แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กรุงเทพฯ

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

เหมือนตัวที่มีปัญหาฟ้องร้องกันใน pantip หรือเปล่าครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

nears มันจะประหยัดได้ยังไงครับ ผมยังงงๆ

alone

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

เหมือนตัวที่มีปัญหาฟ้องร้องกันใน pantip หรือเปล่าครับ
ผมก็ว่าอย่างนั้นแหละครับ มีคนกลางเอาไปพิสูจน์แล้ว (อันที่คล้าย ๆ กัน)
โดยเซียนรถชื่อดังของประเทศไทย ปรากฎว่า "ไม่ประหยัดครับ และไม่มีผลอะไรเลย"

1ideal

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
    • http://cmxseedpicpost.blogspot.com/

ประหยัดจริง ก็จดลิขสิทธิ์ไปขายให้บริษัทรถใหญ่ๆเลยดีกว่าครับ  รวยแน่ dsgjsd dsgjsd dsgjsd

promt

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

หลอกหื้อเสียเงิน
ไม่มีผลต่อการประหยัด

Fallinl0ve

• **

หลักการทำงานมันง่ายไปนะ ตามความคิดเห็นส่วนตัว

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ผมก็เคยเอามาใช้นะ สองปีก่อน เพื่อนทำบริษัทนี้
ก็ไม่เห็นความเปลี่ยนแปลง เลยคืนเขาไป พอดีเขาให้ลองใช้ฟรี

doggy_style_man

• *

ถ้าดีจริง บ.ผลิตรถยนต์เอาไปติดที่ตัวรถแล้วครับ

ก็แนว ๆ เดียวกับที่เคยมีการท้าพิสูจน์ที่ 1000tip

สุดท้ายไม่ได้ช่วยอะไรในการประหยัดน้ำมัน เน้นระบบสมัครสมาชิกเข้ามาขายมากกว่า

Bear69

• **

ผมว่าช่วยไรไม่ได้หรอก

Pooh7

• เด็กทะลึ่ง

น่าจะคล้ายๆกับตัว Stabilizer ที่ช่วยทำให้กระแสไฟในรถเรียบขึ้น
แต่ยังไงก้ไม่น่าจะประหยัดได้มากกว่า 5 % นะ

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เห็นมาหลายเวปแระ ช่วยอธิบายหลักการจริงๆหน่อยได้ไหม แค่เสียบกะที่จุดบุหรี่ เนี๊ยนะ

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

Pooh7

• เด็กทะลึ่ง

ตัว stabilizer ที่มีขายทั่วๆไปจะมี แบบ
1.แบบที่ต่อกับแบตเตอร์รีโดยตรง
2.แบบที่เสียบเข้ากับที่เสียบบุหรี่
 หลักการทำงานของมัน ข้างในก็จะมี Capa
ซึ่งจะมีหน้าที่เกฺบประจุไฟเอาไว้ เมื่อไหร่ที่มีการใช้
กระแสไฟมาก กระแสไฟตก Capa ก้จะคลายกระแสออกมา
ช่วยทำให้กระแสไฟในรถเรียบขึ้น อุปกรณ์ไฟฟ้าต่างๆในรถก็ทำงานสม่ำเสมอ
รวมถึง กล่อง ECU และพวกคอล์ยจุดระเบิด จึงส่งวผลให้การเผาไหม้สมบูรณ์
ขึ้น แต่อย่างไรก็ได้ไม่เกิน 5 % ครับ