-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ  (อ่าน 2943 ครั้ง)

Tor232

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอความช่วยเหลือครับ
« เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 01:42:09 »

พอดีว่าผมอยากจะขอมี Sex กะแฟนอ่ะครับ แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นยังไงดี?
ผมเองก็เคยจูบ+กอดกะแฟนอยู่บ่อยๆนะครับ แต่ไม่เคยไปถึงขนาดนั้นสักที

ตัวผมกะแฟนอยู่บ้านทั้งคู่ คิดว่าทำที่บ้านคงไม่สะดวก พี่ๆมีโรงแรมม่านรูดแนะนำบ้างไหมครับ

Hellboy

• -->>รักแท้น่ะมีจริง แต่ที่จริงกว่านั้นคือกิเลส<<--
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
Re: ขอความช่วยเหลือครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 01:49:22 »

ไปอ่านที่ห้องม่านรูดซิครับข้อมูลเพียบ Movement / loveboat / fouyou / บิสรีสอร์ท และอีกหลายๆที่ ss

nevermore

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 07:28:49 »

ก็ โรงแรมทั่วไปก็ได้นี่ครับ อารมณ์เดียวกัน ฮ่า ๆ ๆ

ท่านก็เป็นฝ่ายเริ่มเลย เพาะน้อยที่ผู้หญิงเขาจะเริ่ม อาจจะมี ขัดขืนเล็กน้อย นั่นเรื่องธรรมดาครับ
ไหล ต่อไปเรื่อยๆ จนจบงานแหละครับ
ุีถ้าเขาไม่ขัดขืนขนาด ดิ้น ถีบ กัด หยิก ข่วน
ก็ จัดไปงาม ๆ ครับ
 hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

AlBaTrOsS...XIII

• ....บุรุษผู้แพ้แสง..... I'm NighTMaN....
  • กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 10:04:40 »

......ถ้าจะให้ดี......ชวนไปทานข้าว.......หาร้านที่เงียบๆ บรรยากาศดีๆ........สั่งเบียร์ สั่งไวน์ มานั่งจิบชิวๆเพื่อกระตุ้นบรรยากาศ.....พอถึงที่หรือแค่อยู่ในรถ เริ่มต้นเล็กน้อยแร้วหลังจากนั้นบรรยากาศ แระ อารมณ์จะพาไปเองคัฟ..... dgd dgd dgd

....What to spare men to take a leave....จะเอาอะไรกับผู้ชาย ลั้น ลา....>.<

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 10:21:50 »

จขกท อายุเท่าไรหรอ

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

XXchocokzzXX

• มิสวยแต่แซบอ่ะ เคป้ะ เก็ทม้ะ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 11:17:09 »

+1 อยากรู้ด้วยคนปะเด็นนี้สำคัญ

where

• เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 12:32:02 »

สงสัย เหมือน สองท่านข้างบน ว่า อายุผ่านเกณฑ์ แล้วหรือยังครับ จะได้ไม่เป็นการ
ชี้พรองให้กระรอก ghfg

prince

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 12:39:14 »

dsgjsd อีก1เสียงครับ

angle

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 16:43:48 »

ถ้าอายุไม่ถึง ผมว่าอันตรายนะ dsgjsd

NUDT

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 20:44:42 »

เป็นแฟนกันก็เปิดอกคุยกันไปเลย  kjhg

ถ้าพร้อมสถานที่ก็ไม่น่ามีปัญหานะ

อย่าลืม ต้องรู้จักป้องกันด้วย  pongz

Tor232

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 22:41:00 »

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับ ผม+แฟนอายุ 28 ปีแล้วครับ
ก็อยากจะขอตรงๆนะครับ แต่ผมไม่รู้จะเริ่มพูดว่าไงดี??  zad
เค้าเป็นคนเรียบร้อย ไม่เที่ยวกลางคืน นิสัยดีครับ
ส่วนเรื่องแอลกอฮอล์นั้นตัดไปได้เลยครับ แฟนแพ้แอลกอฮอลล์ครับ กินแล้วผื่นขึ้น (เกิดมาเพิ่งเคยเจอเหมือนกัน)
แฟนคนนี้ค่อนข้างต่างจากคนก่อนๆที่คบมา เจอสาวแบบนี้ผมก็ไปไม่เป็นเหมือนกัน

AlBaTrOsS...XIII

• ....บุรุษผู้แพ้แสง..... I'm NighTMaN....
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 23:21:10 »

.......ถ้าแพ้แอลกฮอล์......ก็ต้องใช้บรรยากาศเข้าช่วย.......พาไปเที่ยวตามที่ต่างๆที่ไม่ค่อยมีคน......ที่ๆสามารถอยู่กันได้ 2 ต่อ2......แร้วบรรยากาศจะพาไปเองคับ......

ยกตัวอย่าง.....ไปว่ายน้ำกัน 2 คน ช่วงค่ำ.....ที่สระำไม่ค่อยมีคน.......หรือไปเที่ยวน้ำตก.......หริอหารีสอรท์เงียบๆ บรรยากาศดีๆ.......แค่นั้นก็เกินพอแร้วคับ...... dsgjsd dsgjsd dsgjsd

....What to spare men to take a leave....จะเอาอะไรกับผู้ชาย ลั้น ลา....>.<

HaPpyHum

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 23:29:11 »

ผมว่า ชวนเธอ  ไป เที่ยว ป่า เขา ลำเนาไพร  น่าจะดี  แบบว่าไป  กัน 2 คน

หาอาหาร อร่อย กิน  แล้วก็ ค้างด้วยกัน

จะนั้น ก็ ให้ บรรยากาศ มันพาไป 

ถ้าอยู่ เชียงใหม่  น่าจะ ลองไปเขื่อนแม่งัดน่ะคับ 

บรรยากาศใช้ได้ นอน แพ เลย  เป็นส่วนตัวดี 

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 09:28:43 »

ถ้าอายุ 28 แล้ว ไม่ใช่ปัญหาใหญ่เลยที่จะพูดกัน เค้าก้อคงรู้ว่าเราคิดอะไรอยู่ เพียงแค่เค้ารอให้คุณเป็นฝ่ายเริ่มเท่านั้นเอง ก้อลองอยู่หอกัน 2 คน จับมือ จับไหล่ จับเอว กอด เด่วก้อ ... อย่าไปซีเรียสครับ

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 12:37:34 »

ก็หายที่เงียบคุยกันทานข้าวกันไปแล้วมีหยอดตลอดเดียวก็เข้าแผนครับ

gundam1974

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 15:50:15 »

ผมว่าควรจะไปเที่ยวด้วยกันสองต่อสองแต่ขอให้เป็นที่ที่ไกลๆหน่อย เช่นภาคกลางภาคใต้ (ไม่นับ 3 จังหวัดชายแดน) และให้นอนห้องเดียวกันจัดเตียงคู่ก่อน หลังจากนั้นให้บรรยากาศแห่งความหนาวพาไปสร้างความอบอุ่น หลังจากนั้นก็................
 ;kljj

focus007

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 16:57:33 »

ผมว่าเปิดรีสอร์ตงามๆสักหลัง บรรยากาศดี
แล้วปล้ำเลยคับ /jhtdc /jhtdc

Hellboy

• -->>รักแท้น่ะมีจริง แต่ที่จริงกว่านั้นคือกิเลส<<--
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 21:07:24 »

แบบนี้ต้องพาไปเที่ยวที่ำไกลๆ 2 คนพักค้างคืนที่รีสอร์ท เมื่อบรรยากาศพาไปทุกอย่างก็จะตามมา นึกภาพแล้วฟ้าเหลืองแน่เลยครับท่าน  /jhtdc

Tor232

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 23:23:58 »

ขอบคุณทุกความเห็นครับ สุโค่ย  pongz
สงสัยจะต้องลงทุนพาไปเที่ยวทะเลสักครั้งล่ะ
3 วัน 2 คืน ท่าจะกะลังดี หึหึ

FIIAT

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 02:33:09 »

ก็ลองชวนออกมาข้างนอกพาไปเที่ยวทำให้เค้าประทับใจ แล้วค่อยๆหยอดมุขบ้างพูดไปแบบว่าเกริ่นๆอ่ะเหมือนอยากมีเซ็กอ่ะครับ
หรือไม่ก็ลองพูดถึงเรื่องคนอื่นอ่ะครับ แบบว่า

''เมื่อวานนะเพื่อนเค้ามันบอกว่ามันมีอะไรกับแฟนมัน มันบอกว่ามีความสุขมาก อะไรประมาณนี้ครับ

แล้วก็พูดๆ เกริ่นๆๆไป ถึงกะจูบแล้วท่าน มีชัยไปกว่าครึ่งแล้ว สู้ๆ ครับ uiuo uiuo uiuo
ช้าๆได้พร้าเล่มงาม นะแจ๊ะ

woon

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 มีนาคม 2011, 00:20:24 »

แต่งงานสิครับ อย่าชิงสุกก่อนห่าม dsgjsd

ahcomputer

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 23 มีนาคม 2011, 00:57:53 »

ถ้าเป็น ม่านรูด ในเชียงใหม่ ที่ดีหน่อย ก็น่าจะเลือกไป Movement หรือ Biss Resort ก็โอเค นะครับ บรรยากาศดีมากๆ

ไอติมอุ่น

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 23 มีนาคม 2011, 11:30:54 »

อย่าพาคนที่คุณรักไปม่านรูดเลยครับ

ทางที่ดีไปเที่ยว ตจว เชียงราย อะไรพวกนี้จะเป็นความทรงจำที่ดีกว่า  dsgjsd

พกวาสลีนไปด้วย เอริก ๆ เดี๋ยวแทงไม่เข้าถ้าของใหม่   jljhl