-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นี้คือสิ่งที่ ผมได้รับจากเวป  (อ่าน 1692 ครั้ง)

where

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
นี้คือสิ่งที่ ผมได้รับจากเวป
« เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 15:00:48 »

ได้ม่วน ได้มันส์ ได้เพื่อน ได้ฮา
ได้หัวแตก ห้าห้า ช่วยสมมะนาคุณผมกันหน่อยครับ mbvc

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: นี้คือสิ่งที่ ผมได้รับจากเวป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 15:08:56 »

ผมบ้างจิ....

1. หลังจากออกจากโรงบาลได้ 3 ชม. มีคนบ้าลากไปกินเหล้ากะเวป(ไปทั้งทียังใส่เฝือก)
2. เพื่อนลากไป 99 พอออกมา ถามว่า แขนหักเอา ญ. ได้ยังไง
3. มีคนบ้า ขับรถจาก ชม. มารับที่ลำพูน เพื่อไปกินเหล้าฟรีที่ ชม. แล้วขับกลับมาส่งที่ลำพูน
4. เจอแก๊งคนเท่า โรคจิตชอบมอมเหล้า สงสัยเหนคนเมาแล้วมีความสุข สงสัยเขาชองเสียสาตางดูคนเมา
** ปล. ผมไม่ได้หมายถึงใครเปนพิเศษนะครับ  อิอิ....
5. วันๆ บ้าแต่เข้าหน้าแชต/หน้าบอร์ด เพื่อเล่าเหตุการณ์บ้าๆ ที่เกิดขึ้นกับเราให้ใครอ่านก็มะรุ

ผมก็มะเข้าใจ มันมีดีตรงไหน แต่ผมก็เข้ามันเกือบทุกวัน ..... อิอิ

where

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: นี้คือสิ่งที่ ผมได้รับจากเวป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 15:12:03 »

แต่ผมไม่ใช่คนรับ ทานหนอนนะ
หนูมะเกียว กิกิ

party

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 16:13:29 »

1.ได้เพื่อนพี่น้องเพิ่มครับ แม้ว่าโดยส่วนใหญ่ผมจะไม่ได้เจอหน้าค่าตาเลย piuyty
2.ได้เจอเพือน(ที่รู้จักอยู่แล้ว) เฮ้ยมึงมาสถิตอยู่ที่นี่เองเหรอ? ghfg
3.ได้รู้จักสถานที่เที่ยวเยอะขึ้น แม้ว่าจะไม่ได้ไป  (แง้ ชีวิตอิสระของฉ้านนน) uilo
4.ได้เพิ่มเติมกิเลสที่มันขาดหายไป (อุ๊ยพี่ ช่วงนี้มันตื่นบ่อยจัง อ่าห์ อ่าห์) (เฮ้ยไม่ช่ายตูปวดฉี่) lkkjjh
5. ตอนนี้กำลังจะได้หนังฟรี อุ๊ยดีใจจัง mbvc mbvc

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 16:30:49 »

^^
^^
^^
สำหรับพี่มีข้อ 6 ด้วย....

6 เดวอีกหน่อยก็อิสระในการเล่นเวปนี้แล้ว..... kjhg kjhg kjhg

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 17:50:26 »

ได้เจอคนตั้งกระทู้ ได้เทเบียร์ ประชด พีจี ได้รู้ว่าการเป็นป๋าเค้าทำกันยังไง ใช่ไหมป๋า 555

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

Chefbb

• แก๊งต์ติดอ่างอยู่แล้ว อ่างและ นกป ให้ความสุขได้
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 19:17:01 »

ได้เพื่อนที่เที่ยวแนวเดียวกัน  ได้แก๊งค์ ได้มิตรภาพดี ๆ ได้เพื่อนดีๆ  อีกหลายๆ คน

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 19:28:43 »

ใช่เลยท่าน เฮอออ ouiy

nokkapoot

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 19:31:01 »

ไม่ได้อารายเลย 55555

จาก 1 ใน สว.

NUDT

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 20:52:30 »

ได้ความรู้ในอีกแง่มุมหนึ่งของสังคมเชียงใหม่และจังหวัดเพื่อนบ้าน

ซึ่งมีความจำเป็นและสำคัญต่อการดำรงชีวิต  hgjhg เข้าเวบนี้ทุกเวลา

ที่ต่อเน็ตจนภรรยาด่าว่าบ้า

หมายเหตุ - เสียดายสถานภาพวีไอพี เพราะห้องนั้นคือคลังสมบัติ

อันล้ำค่ายิ่ง  uilo

nokkapoot

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 21:01:45 »

ได้ความรู้ในอีกแง่มุมหนึ่งของสังคมเชียงใหม่และจังหวัดเพื่อนบ้าน

ซึ่งมีความจำเป็นและสำคัญต่อการดำรงชีวิต  hgjhg เข้าเวบนี้ทุกเวลา

ที่ต่อเน็ตจนภรรยาด่าว่าบ้า

หมายเหตุ - เสียดายสถานภาพวีไอพี เพราะห้องนั้นคือคลังสมบัติ

อันล้ำค่ายิ่ง  uilo
อดใจรออีกไม่นาน สถานภาพท่านจะได้กลับคืน

vrc

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 21:07:50 »

ได้รู้จักท่าน where แม้จะแค่ในหน้าจอคอมก็เถอะ  เขิน

ปล. ประตูหลังยังซิงอยู่ไหมครับ  เขิน

sama

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 22:01:56 »

ผมได้เยอะมากเลย ให้ก็ไม่น้อย

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 01:04:26 »

gsdgdgs ได้รู้ว่า เทพบางท่านคือคนที่ผมรู้จัก ได้รู้ว่าเมืองเชียงใหม่ไม่ได้เงียบเหงา  fdgdfdf ได้รู้ว่าพระอะจานผมแฟนพันธุ์แท้เส้นข้าง ท่านรูเทพอ่างตัวจิง เฮียตอส เทพกินฟรี(ว่างมือละ) และอีกหลายเฮีย ขอบคุณครับ ที่ได้เข้าเป็นวีไอพี และขอบคุณสิ่งดีๆที่ผ่านมา เดด

mintada9

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 01:05:30 »

ได้รู้จักท่าน where แม้จะแค่ในหน้าจอคอมก็เถอะ  เขิน

ปล. ประตูหลังยังซิงอยู่ไหมครับ  เขิน
ตาแวเปลี่ยไปแล้วเหรอ kjhg

katatakama

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 เมษายน 2011, 05:53:03 »

เช่นกันครับ