-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปฎิเสธ ไม่เก่ง แนะนำหน่อยครับ...  (อ่าน 2889 ครั้ง)

RodenZ

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ปฎิเสธ ไม่เก่ง แนะนำหน่อยครับ...
« เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 16:04:31 »

ผมไปคาราโอเกะคนเดียว แถวช้างคลาน วันก่อน เขาไป มาม่าก็ แนะนำให้นั่งห้อง V ลด 30% มิกลด 30% ด้วยความที่ ไงก็ได้ และผมก็คิดว่ามันก็เป็นส่วนตัวดี ก็เลยจัดไป นั่งไม่ถึง 15 นาที เด็กที่นั่งด้วย ก้บอกว่า เพื่อนหนู วันนี้ ยังไม่มีแขกเลย ช่วยหน่อยนะคร้า.. ด้วยความที่ใจอ่อนก็จัดไป...เฮ้อ...อีกไม่ถึงครึ่งชั่วโมง น้องที่นั่งด้วย ก็บอกพี่หิวไรไหมจะสั่งให้ (เราอ่ะ อยากมากินเหล้า แค่นั้น) ก็บอกไปว่า ยังไม่หิวอ่ะ น้องเค้าก็บอก งั้นสั่งผลไม้รวมนะ ทานด้วยกันหนูอยากทานด้วย ก็จัดไป...ตัดบทตอนอาหารมาถึง น้องที่อยู่ในห้องหายไปไหนเป็น เกือบครึ่งชม. ก็ไม่ได้ว่าอ่ะไร ซักพักก็กลับเข้ามา พอออกไปรอบสองผมก็ ทำเป็นเดินตามไปช้าๆ ไปเข้าห้องน้ำ เห็น เธอไปนั่งห้องแขกอีกห้องซะงั้น... ตอนกลับดูบิลก็เห้นมีค่าดิ๊งมาม่าเยอะมากเยอะกว่าเด็กที่เราเรียกอีกเลยงงๆ  ก็เลยอยากมาถามท่านเทพทั้งหลายว่าเคยเจอแบบผมไหม ก็เลยจะมารบกวนวิธีปฏิเสธมาม่าและเด็ก รวมถึงการต่อขอลดราคาตอนเช็คบิล อย่างดูดีมีฟอร์ม แบบว่าไม่ใช่ไม่มีตังจ่ายแต่บางอย่างเหมือนโดนบังคับแบบอ้อมๆ ไงรบกวนบอกด้วยนะครับ ^^   

ป้อหลวงต้น

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ปฎิเสธ ไม่เก่ง แนะนำหน่อยครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 16:11:46 »

โดนซะแล้ว คาราโอเกะ เครือหัวแตก

gorngolf

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ปฎิเสธ ไม่เก่ง แนะนำหน่อยครับ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 16:15:06 »

ที่ท่านไปอ่ะ สงสัยเป็น 1 ในเครือหัวแตกอ่ะครับ

ลองไปร้าน เธอคาราโอเกะดิคับ รับรองแจ่ม หัวไม่แตกแน่นอน รับประกัน

นี่ครับ เข้าไปดู http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=99.0

ส่วนนี่ เข้าไปเก็บข้อมูล http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=29.0

where

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 16:18:43 »

ใช่ครับท่าน เกะ แบบแตกๆมีเยอะ เชียงใหม่ ไปตาม link ด้านบนเลยครับ
ไม่ต้อง กลัวเลย คราวนี้ รับรองไม่เจ็บ

NUDT

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 22:13:02 »

เจอเกะนรกเข้าให้แล้ว  ouiy ดูข้อมูลตามช่องทางด้านบนเลยจ้า

true

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 22:18:35 »

ศึกษาข้อมูลมีประโยชน์จากcmxก่อนตัดสินใจ dsgjsd

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 01:20:48 »

คนในนี้ใจดี และให้คำแนะำนำดีๆได้เสมอ  dgd

mintada9

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 เมษายน 2011, 23:46:36 »

หัวแตกมาแล้วท่าน

Raphael

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 01:57:58 »

ท่านเข้ามาถามถูกที่แล้วค้าบบบ
ศึกษาข้อมูลก่อนตัดสินใจ^^

tanickovic

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 09:43:41 »

ผมโดนไปแบบนี้ก็อ่วมเหมือนกันครับ - -"

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 11:16:23 »

แถวนั้นเกะเพียบ เครือหัวแตกก้อเยอะเช่นกัน

การปฏิเสธไม่ยาก ก้อบอกมาม่าว่า ผมมาคนเดว ขอน้อง 1 คน พอ คนอื่นไม่เอาแล้วก้อให้ ทิพ มาม่า 200 บอกว่าต้องการความเป็นส่วนตัว

คุณก้อสั่ง เบียร์มาสัก 2 ขวดก้อได้ งบจะได้ไม่บานปลาย หรือเหล้าก้อสั่งมิกมาครั้งเดว พอ !! ให้พอเวลาที่คุณอยู่

เท่านี้เค้าก้อทำไรคุณไม่ได้ ไปคนเดวยิ่งดี ไม่ยุ่งยากเวลา เช็คอะไร

ส่วนที่น้องเค้าเซ้าซี้ มันเป็นงานของเค้า ไม่ต้องไปสนใจ

ขอให้มีความสุขในการเที่ยวเกะครั้งต่อไปครับ

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

sony

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 เมษายน 2011, 19:38:40 »

จ้างผมไปนั่งผมยังไม่ไปเลยครับร้านแบบนี้ lkkjjh lkkjjh

inoxpa500

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 10:58:14 »

เหอๆ หาข้อมุล ก่อนดีกว่าครับ จะได้ไม่ถูกเอาเปรียบ

commodity_turbo

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 20:08:00 »

แขกคงไม่ค่อยมี นะครับ...ตกเย็นมาเห็นยืนโบกรถกันเป็นแถว...ไม่รู้ว่าอยากไปไหน หรือป่าวก็ไม่รู้... kjhg

gu2010

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 21:28:15 »

น่าเห็นใจ แต่รู้สึกเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องธรรมดาในวงการแบบนี้

พกตังส์ไปเยอะๆ พลาดตั้งแต่ก้าวไปในร้านแล้วล่ะ

RodenZ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 19 เมษายน 2011, 03:43:19 »

แถวนั้นเกะเพียบ เครือหัวแตกก้อเยอะเช่นกัน

การปฏิเสธไม่ยาก ก้อบอกมาม่าว่า ผมมาคนเดว ขอน้อง 1 คน พอ คนอื่นไม่เอาแล้วก้อให้ ทิพ มาม่า 200 บอกว่าต้องการความเป็นส่วนตัว

คุณก้อสั่ง เบียร์มาสัก 2 ขวดก้อได้ งบจะได้ไม่บานปลาย หรือเหล้าก้อสั่งมิกมาครั้งเดว พอ !! ให้พอเวลาที่คุณอยู่

เท่านี้เค้าก้อทำไรคุณไม่ได้ ไปคนเดวยิ่งดี ไม่ยุ่งยากเวลา เช็คอะไร

ส่วนที่น้องเค้าเซ้าซี้ มันเป็นงานของเค้า ไม่ต้องไปสนใจ

ขอให้มีความสุขในการเที่ยวเกะครั้งต่อไปครับ

ขอบคุณนะครับ น่าจะโอเค จะลองไปทำดูครับ

thongdee1

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 เมษายน 2011, 06:16:20 »

vbnn ก็ได้แค่ครั้งเดียว ครั้งหลังก็ไม่ได้กิน

badboy

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 เมษายน 2011, 18:02:50 »

ถือว่าเป็นบทเรียนครับ

vIRGin KiLleR

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 เมษายน 2011, 22:19:58 »

บอกงบประมาณไปเลยครับว่ามีเท่านี้ที่จะจ่ายสำหรับค่ำคืนของคุณ
ยืนยันว่าถ้าเกินกว่านี้ไม่มีจ่าย สามพันห้าพันว่ากันไป..
ร้านจะจัดโปรโมชั่นที่เหมาะกับงบประมาณมาให้ครับ
เทคนิคนิดๆแถมให้คือ ทิปน้องที่นั่งด้วยไปก่อนนิดหน่อย.. แล้วบอกว่าดูแลเรื่องงบประมาณให้ด้วย
เด็กมันก็จะดูให้ ไม่ยัดมิ๊ก ยัดกับ ยัดเด็ก ฯลฯ พูดดีๆคารมหล่อๆ เราอาจได้ยัดคืน..

โชคดีครับ!

coldhunter

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 เมษายน 2011, 17:12:35 »

อย่างนี้เค้าเรียกโดนครับ ไม่เป็นไรครับถือว่าเก็บ เลเวลไปครับ ครั้งหน้าก็ระวังแล้วกัน

alpha

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 21:58:35 »

คาราหัวแตกอีกแล้ว