-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปีใหม่เมื่องไปไหนกันอะผมไม่มีที่ไปแนะนำหน่อย  (อ่าน 1092 ครั้ง)

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

uiuo uiuo uiuo  ตามนั้น เสนอมาเดียวเจอกัน   ;khhg ;khhg ;khhg

chon

• บุคคลทั่วไป

ท่าแพ ตอนสัก สี่ห้าทุ่มเป็นต้นไปครับ ตั้งแต่ โรงแรมไรสักอย่างเรื่อยไป ผ่านประตูท่าแพ แล้วก็ เลยไปถึงโน้นแหละ ปั้มน้ำมัน หรือ พานิดน้ำคือ น่ะ ท่าน เลือกเอาตามใจชอบ แหร่ม มั่กๆ jljhl jljhl jljhl jljhl jljhl

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ถ้าไม่ชอบแนวนั้นแนะนำอีกที่ครับ ... เซอร์เคิล ผับ ....
มีโชว์ด้วยครับ นั่งดื่มกิน เรียกเดกๆ มาคุยด้วยได้ตามใจชอบ ....  jljhl jljhl jljhl

don

• แตกหนุ่ม
  • *

เขิน  จะเหมากระเทยทั้งเชียงใหม่ไปร้องไห้งานบวชเจใดดีก้า jljhl jljhl jljhl

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

uilo uilo uilo ... ไมใครๆ ก็ชอบแกล้งผมนิ ....

ตาแจ่ม บอกจะถวาย เดกคนนึง ให้รับใช้
ป้อหลวง บอกจะถวาย โค (โยตี้) ในวันบวช
พี่นกกระปูด บอกจะเอา โค(โยตี้) ไปเต้นหน้าวัดวันบวช
ส่วน ดลยา ยังจะเอา กระเทยมาร้องไห้ อีก.....

ใช่ซิ ผมเทพจืน หล่นกระจาย ... เกิดมาก็ผิดหล่ะ ที่ชื่อ เจ.... lkkjjh

ปล. ผมเปงน้องเขาก็งี้หล่ะครับ เวปนี้ พี่ๆ ป๋าๆ ชอบแกล้งเดก....

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

uilo uilo uilo ... ไมใครๆ ก็ชอบแกล้งผมนิ ....

ตาแจ่ม บอกจะถวาย เดกคนนึง ให้รับใช้
ป้อหลวง บอกจะถวาย โค (โยตี้) ในวันบวช
พี่นกกระปูด บอกจะเอา โค(โยตี้) ไปเต้นหน้าวัดวันบวช
ส่วน ดลยา ยังจะเอา กระเทยมาร้องไห้ อีก.....

ใช่ซิ ผมเทพจืน หล่นกระจาย ... เกิดมาก็ผิดหล่ะ ที่ชื่อ เจ.... lkkjjh

ปล. ผมเปงน้องเขาก็งี้หล่ะครับ เวปนี้ พี่ๆ ป๋าๆ ชอบแกล้งเดก....

งานบวชที่น่าไปมากกกกกกก

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

where

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ตูเตรียมแบงค์ร้อยไปทิปโคโยตี้

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *

กลั่นแกล้งว่าที่นาค นี่บาปหนักหรือเปล่าครับ ?  piuyty

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *

ผมขอถวายเด็กไปนวดกระปู่นากก่อนบวชได้ไม๊  อยากได้บุญบ้าง   fdgdfdf

หรือจะเอาหนังสือ  ttu อ่านให้ปลง  ไปอ่านเล่นตอนบวชก็ได้นะครับ  ขออนุโมธนาด้วยท่าน  ss
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

kruam

• แอบหื่น

แหม ตกลงบวชวันไหนครับเนี่ยเผื่อจะไปแจม
สนใจโค อิอิ