-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงให้หล่นกับเส้นข้างน้อยที่สุด  (อ่าน 2401 ครั้ง)

dm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เข้าใจครับว่าหนทางนี้มันเสี่ยงถึงเสี่ยงมากในการเจ็บการหล่น

ผมมีวิธีเดียวและทำประจำกับทุกๆคนที่เราเจอไม่ใช่แค่เส้นข้าง แต่กับทุกคน คือทำตัวให้สุภาพอ่อนน้อมที่สุด เราจะได้สิ่งดีๆกลับมาจากทุกคน้อง

แต่พอจะมีทริคนอกจากนี้ที่จะทำให้เจ็บน้อยที่สุดไหมครับ ทั้งกับเอ และกับตัวน้อง...มาแชร์กันครับ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 สิงหาคม 2012, 20:17:30 โดย dm »

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
Re: ทำยังไงให้หล่นกับเส้นข้างน้อยที่สุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 13:02:10 »

เส้นข้างนี่ของแพงจริงๆ
แต่บริการนี่สู้ เดะ อ่าง  จิงๆๆ ไม่ได้ครับ

คือ สวย แต่รูป ซะส่วนใหญ่
ยังไง ลองชั่งใจดู ครับ 

Nick2005

• กรรมการเวป
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ทำยังไงให้หล่นกับเส้นข้างน้อยที่สุด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 13:14:58 »

สุภาพกับน้องเยอะๆๆ  เอาใจน้องเยอะๆๆ  ทิปหนักๆๆๆ  แล้วทุกอย่างจะตามมา กลายเป็นปิ่นโตของเรา

jawjaw

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 21:29:05 »

เส้นข้างมีหลายระดับ ถ้าหากพึ่ง เอ ควรถาม เอ แหละรู้ดีสุด ( รู้เขา รู้เรา ยังไงก็ win win ทั้งคู่ )

pongka

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 14:21:14 »

สุภาพเข้าไว้ น้องจะได้อุ่นใจ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 17:08:29 »

เส้นข้างนี่ของแพงจริงๆ
แต่บริการนี่สู้ เดะ อ่าง  จิงๆๆ ไม่ได้ครับ

คือ สวย แต่รูป ซะส่วนใหญ่
ยังไง ลองชั่งใจดู ครับ

เห็นด้วยครับผมเคยเจอแพงสุดที่ 5K
แต่ชงกินเองหมด แต่ที่ได้มา
คือ
สด
ซิง
หอมมาก
 piuyty
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

phnat

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 20:21:41 »

สุภาพเข้าไว้
ไม่ต้องตั้งความหวังเอาไว้สูง ljhgf

LayijiKung

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 20:34:30 »

ยังไม่ถึงขั้นเทพนะครับ แต่ก็พอมีประสบกามเส้นข้างบ้าง
สำหรับผมคุยกันเองๆ ครับ รู้สึกทาสีนี่น้องๆ ส่วนใหญ่ จะชอบเป็นพิเศษ อิอิ เขินนนนนน

มีคนนึงอารมณ์ไม่ดีมั้ง บ่นๆ เรื่องเสี่ยที่เคยส่งเสีย นู่น นี่ นั่น
เราก็รับฟังและเป็นเพื่อนคุยไปซักพัก แบบยังไม่รีบจัดครับ

พอน้องผ่อนคลายแล้วจัดเลย ได้อารมณ์มั่กๆ ผิวขาว เนียน ช่วงล่างไร้ขน
อย่างโหนกเลยครับ เขินนนนนน
มีหรือจะไม่ยกซด อ่าคนนี้ผมเลียรักแร้ด้วยแบบว่าไร้ขนทั้งเรือนร่างเลยลองดู อิอิ
ตอนนั้นอารมณ์หื่นหยุดไม่อยู่จริงๆ ขอน้องเอาสดแตกในเลย
แต่หลังๆ ไม่เอาแล้วคิดแล้วยังเสียวไม่หาย เกิดน้องเค้ามีของแถมนี่แย่เลย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2012, 23:37:45 »

อันนี้ตอบได้เลย หน้าตาเราต้องดีมาก่อนอันดับแรก คารมตามมาพูดชมนู้นชมนี่น้องเค้า
ดึงเงินสินสอดออกจากกระเป๋า ยังไม่ให้น้องเค้า แต่ให้น้องเค้าเห็น แล้วใส่ไว้ในกระเป๋า
เสื้อของเรา น้องจะได้อุ่นใจ ไม่ควรถามว่าทำไรได้มั่ง ขอนัวน้องก่อนเลย เดี๋ยวน้องมีรมย์
อย่างอื่นจะตามมา อาทิ มีสเปย์ มีทาสี มีหกเก้า เมื่อน้องไม่ไหวแล้วให้น้องจัดการเรา่ก่อนเลย
ด้วยท่า wot เมื่อน้องเสร็จสมอารมณ์หมายจากท่านี้ ต่อไปท่าเบสิค ด็อกกี้ ง่ายแล้ว
หากมีท่าเบสิคแล้ว น้องมีรมย์ร่วมอย่างเต็มที่ ลองจูบปากดูเผลอสามารถจูบแลกลิ้นได้ด้วย
ถ้ามันได้อย่างที่บอกมานี้ ถือว่าได้ทอนแล้ว
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

kachen

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2012, 23:45:08 »

เก็บข้อมูลท่าน pol ผมยังไม่เคยลองเส้นข้างเลย หาไม่ค่อยได้ ผมเองก็ไม่ชอบเที่ยวบาร์เท่าไหร่ หายากไปใหญ่เลย เหอๆ
แบบนี้ต้องลองไปถามๆบ้างแระ lowwww

motoe6

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 18:49:58 »

เสนห์มันอยู่ตรงที่ได้ลุ้นว่าจะหล่นไม่หล่นนี่แหล่ะครับ

แต่ว่าหล่นบ่อยก็ไม่ค่อยดี LOL

แต่ที่แน่ๆ สุภาพเข้าไว้ครับ หล่นอาจกลับเป็นกรุ๋งกริ๋ง กรุ๋งกริ๋งอาจกลายเป็นทอนกระจาย
==คนเจียงใหม่ แต่อยู่ไกลบ้าน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ==

Love_CM

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 19:36:56 »

1. หน้าตาเรา
2. สุภาพ ไม่รีบ
3. เงินถึง
4. สะอาด
5. รู้จักจังหว่ะ อารมณ์ของน้องในตอนนั้นๆ

แค่นี้หล่ะ นอกนั้น สิ่งที่ตามมา จะมากจะน้อย ก็อยู่ในมือคุณ

chokun

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 กันยายน 2012, 15:27:08 »

ไม่ค่อยมีข้อมูลสายนี้เลยครับ แหะๆ เข้ามาหาความรู้ด้วย

skunnoi

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 กันยายน 2012, 15:00:48 »

ขอบคุณสำหรับการแนะนำที่ดี ๆ ครับ

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 กันยายน 2012, 22:29:03 »

..ตามหลังผู้ใหญ่ สิคับ

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

008

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12 กันยายน 2012, 18:44:58 »

pongzขอบคุณมากๆฮะ

Team_then

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2012, 01:35:42 »

มาเก็บข้อมูล ;khhg
ลำปาง หนาาาาา