-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคการหาสาว msn เพื่อหวังผล  (อ่าน 18265 ครั้ง)

Takezeed

• บุคคลทั่วไป
เทคนิคการหาสาว msn เพื่อหวังผล
« เมื่อ: 17 ตุลาคม 2009, 23:44:50 »

เทคนิคการหาสาว  msn 

*แบบไม่ใช้เงินช่วยเหลือน้อง หรือสาวเส้นข้างนะครับ
1. สมัคร E-mail ใหม่ก่อนเลย  เพราะเราจะไม่ใช้ E-mail จริงครับ ทำไมงั้นหรอ 
     1.1 ผบ ส่วนใหญ่ รู้ password เมลล์ของเรา อาจจะสงสัยเราวันไหนแล้วเข้าไปออน msn ของเราก็ได้
     1.2 เด๋วรายชื่อเมลล์ของน้องๆจะไปปนกับรายชื่อของเพื่อน หรือของงานได้ครับ
     1.3 อีเมลล์หลักของเรา เรามักใช้สมัครอะไรต่อมิอะไร เช่น facebook hi5 หรืออะไรต่างๆนาๆซึ่งมันสามารถตามตัวเราได้ครับ
           หากเกิดความผิดพลาดต่างๆได้ เช่น  เบื่อแล้วอยากชิ่ง , น้องทำตัวเป็นเจ้าของไปตามก่อเรื่องต่างๆ ซึ่ง ผบ เราอาจจะมาเจอก็ได้ครับ
2. ตั้งกลุ่มต่างๆในลิสส์ E-mail ของน้องเพื่อให้ง่ายต่อการจำแนกครับ เช่น  "กลุ่มสาวเชียงใหม่" , "สาวลำพูน" , "เส้นข้าง" , "พวกกระเทย , เกย์"(อันนี้เผื่อเผลอแอดมาครับ)
3. เข้าไปเลย เว็บหาเพื่อนทั้งหลาย  ที่นิยม และผมใช้ประจำ postjung ครับ สมัครสมาชิก แนะนำ ควรใช้ชื่อไอดีในเว็บ คนละชื่อกับทั่วไปนะครับ เพื่อลดความเสี่ยง
4. ลงมือโพส E-mail, ข้อความ , เพศ , อายุ ของเราได้เลย  เพื่อให้น้องๆตัดสินใจแอดเรามาบ้าง (น้องที่แอดเราจะมี % ได้คุยดีๆสูงกว่าเราแอดไปเองนะครับ)
    อย่าโพสแบบหื่นๆ กามๆ หล่ะครับ  เพราะจากจะได้น้องผู้หญิงอยากคุย แต่คุณจะได้พวก เกย์ กระเทยมาแทน  จุดประสงค์ข้อความไม่ได้ต้องการให้น้องคิดว่าเราอยาก
    เรื่องบนเตียงอย่างเดียว แต่เพื่อจุดประสงค์อยากคุย เหงา อยากมีเพื่อน อยากปรึกษา จะดีกว่าครับ  อันนี้ถ้าอยากได้น้องไปนอนกอดต้องใช้ความสามารถในการจีบเอง
5. กด Cnortol+F แล้วใส่คำที่คุณต้องการหรือคิดว่าจะตรงเป้าหมายที่คุณต้องการ เช่น  "เชียงใหม่" คำนี้ผมใช้ประจำ
6. มองหาที่เป็นแถบสี ชมพู ซึ่งก็เป็นการโพสของผู้หญิง  แต่แน่นอนคุณอาจจะเจอทั้ง  หญิงจริงๆ และทั้ง กระเทย เกย์ 
    ถ้าไม่ตรงตามต้องการก็ผ่านเลยครับ เช่น "เราเกย์" , "สาว 2 " , "กระเทยแต่งหญิง" อะไรพวกนี้เราก็ผ่านเลย 
7. ดูข้อความว่าเจ้าตัวต้องการอะไร เช่น ต้องการดูกล้อง ต้องการเพื่อน ต้องการเงิน ต้องการขาย คุณก็เลือกในสิ่งที่ต้องการนั่นเลย
    "เชียงใหม่คุยกัน" , "อยากคุยกับคนเหนือ" , "หาคนเชียงใหม่เที่ยว" ,"ขอคนเชียงใหม่เท่านั้น" พวกนี้แหล่ะที่เราต้องการ
    ไม่เน้นเงิน อยากได้แฟน อยากได้คนคุยด้วย  อย่ารอช้า แอดเมลล์เลย
8. แอดก็แอดไปเลยครับ  คุยกันได้สักพัก ชื่ออะไร เรียนไหน อายุเท่าไหร่  แล้วก็โยนน้องเข้าตามกลุ่มที่เราได้ตั้งไว้แล้ว ถ้าเป็นพวกไม่พึงประสงค์ เกย์ กระเทย ก็ block ซะ
    จะได้ไม่ต้องมาคุยอีกครับ
9. อีกอย่างหนึ่ง อย่าลืมตั้งขอมูลส่วนตัวน้องด้วย ว่าชื่อไร เรียนไหน  เพราะว่า แต่ละคนคงไม่ได้ใช้ชื่อตัวเองในการขึ้น Topic msn หรอกครับ
    ของผมจะตั้งเป็นชื่อ ที่อยู่ อายุครับ  เมื่อมีการแจ้งเตื่อนว่ามีคน sign in ผมก็รู้เลยว่าใครออนไลน์อยุ่ ไม่ต้องเสียเวลามาหาว่า email นี้เคยคุยหรือยัง
    หรือว่าน้องชื่อไร  หากเราถามซ้ำหลังจากที่เคยคุยกันมาแล้ว อาจจะทำให้น้องเสียความรู้สึกได้ครับ  ที่เราจำน้องไม่ได้  เช่น  น้อง อ. จุฬา พักสันติธรรม 22
10. คุยไปเหอะครับ  อย่าคิดไรมาก  ก็คิดว่าแก้เหงาจริงๆ คุยให้ขำๆ ฮาๆ มีสาระบ้าง ไม่มีบ้าง  อย่าถามเรื่องส่วนตัวมากเกินไป เอาแต่พอรู้เบื้องหน้าก็พอ
    เราก็ไม่ได้กะคบน้องเขาจริงๆ ไม่ต้องไปขุดหรือซีเรียสกับการที่น้องเป็น  ออกความคิดบ้าง แสดงความฉลาดหน่อย แซวๆไป พูดให้ขำๆ แต่แอบคิดจริง
    ถ้าน้องเล่นด้วยเราก็ค่อยหวัง xxx  ได้  อย่าไปซีเรียส  แอดๆเข้าไป
11. ไม่ต้องไปห่วงเรื่องจำนวนเมลล์น้องครับ  ผม reload หน้าของเว็บ postjung ทุกๆ 1 นาที เชื่อเลยครับเว็บนี้มันมีคนโพสเยอะมาก แอดน้องเรื่อยๆ 
12. อย่าไปคิดว่าต้องได้ คุยหื่นๆ  ผมว่าน้อยครับที่น้องๆจะชอบ ทำตัวเองให้น่าอยู่ใกล้ อยากคุยด้วย ดีกว่า เด๋วอะไรๆ ก็ง่ายเอง
13. อยากรู้ว่าน้องหน้าตาเป็นยังไง ก็  เอา e-mail น้องไปใส่ตามนี้เลยครับ  http://com.lullar.com/    แล้วตามหารูปน้องเอาเอง สำหรับผมจะ เลือก hi5 ครับเห็นรูปได้ง่าย ถ้าหากว่า
     hi5 น้องต้องเป็นเพื่อนก่อนถึงจะเข้าไปดูรูปได้ ก็จะเข้าอีกอันคือ  silde ครับ เพราะคนเล่น hi5 มักมี slide รูปอยุ่ อันนี้ไม่เป็ฯเพื่อนก็ดูได้ครับ แต่บางคนก็ไม่ใช้ e-mail จริงๆ เล่นนะครับ
     ก็ถ้าน้องคุยแล้วถูกใจ เด๋วได้เองครับ
14. ถ้าถูกใจก็คุย ไม่ถูกใจก็ปล่อยน้องไปเจอคนแอบหื่นคนต่อไป...แบบคุณ...แล้วกัน
15. ถ้าคุยจนได้เบอร์แล้ว ก็ตามสเตปการคุยโทรศัพท์ครับ ไปอ่านของท่านเทพๆ ได้ในเว็บครับ  หาเอา

คำเตือน : ควรมีเบอร์มือถืออีกเบอร์นะครับ ไม่ควรเอาเบอร์จริงให้ อีกอย่าง อย่าให้ที่อยุ่จริงแบบเจาะจง กันพลาดครับ

จบหลักสูตร  Takezeed msn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2009, 01:15:59 โดย Takezeed »

armimaru

Re: เทคนิคการหาสาว msn เพื่อหวังผล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2009, 14:07:18 »

ขอบคุณข้อมูลครับ

ใช้วิธีคล้ายๆกันครับ เข้าใจเลยว่ามีแฟนแล้ว 55+

BenzVam

Re: เทคนิคการหาสาว msn เพื่อหวังผล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2009, 16:34:14 »

ว้าวๆๆๆๆ

ความรู้ครับๆ

ต้องลองวิชามั่ง jhkll

DectraO

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 16:28:42 »

:-X  สาว MSN หายากที่สวย...  แต่ก็มีนะ 
แฟนปัจจุบันก็ได้จาก MSN นี่แหละ

ฮ่าๆๆ  หายังไง... อันนั้น ค่อยบอกทีหลัง แต่ไม่ใช่แบบที่โพสๆ หาแฟนๆ แน่นอน

kalum

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 23:02:07 »

กลัวเจอกระเทย สิ ghjk

jong

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 13:47:32 »

ขอบคุณสำหรับข้อแนะนำดี ๆ

where

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 15:35:03 »

ว่าง ๆ ลองเปลียนแนวเข้าเวปนี้บ้างสิครับ ผมประสบผลสำเร็จมาแหละสอง แต่ไกลโครต เลย กับ อุบล แต่ดีหน่อยมีรูปหน้าตาให้ดูครับ
www.naddate.com อย่างน้อยสาวที่มาที่น้ก็มีวัตถุประสงค์แน่นอน มีรูปให้ดู สบายๆๆครับ

DATA123

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 มกราคม 2010, 11:35:52 »

ขอบใจสำหรับข้อมูลดีๆ จ้า ;kljj

MTX1985

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มกราคม 2010, 02:43:45 »

เสต็ปเหมือนผมเลย

kornbaba

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 00:32:24 »

เหมือนกันเลย คราบ ghfg

newnakab

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 09:18:47 »

จาลองเอาไปใช้ดูคราบสเต็ปเนี้ย

ยังมะได้ลองเลย

แต่ขี้เกียจสมัครเมลล์ใหม่อ่า

nickam

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 13:21:37 »

ขอบคุณมากคับ....ว่าเเล้วก้อ..ลองเลย. pongz

Phate

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 14:20:28 »

ว่าง ๆ ลองเปลียนแนวเข้าเวปนี้บ้างสิครับ ผมประสบผลสำเร็จมาแหละสอง แต่ไกลโครต เลย กับ อุบล แต่ดีหน่อยมีรูปหน้าตาให้ดูครับ
www.naddate.com อย่างน้อยสาวที่มาที่น้ก็มีวัตถุประสงค์แน่นอน มีรูปให้ดู สบายๆๆครับ

ลูกพี่ใช้แบบไหนเหรอครับ แบบธรรมดา หรือแบบ Exclusive  แล้ว ลูกพี่ ใช้บริการฟรีหรือว่า สมัคร พรีเมี่ยม อะครับ  จะขอลองตามดู

wolfon75

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 21:02:50 »

;kljj---เทคนิคดีได้เบอร์ตลอด....   ตาย ตอนโทรศัพ ตลอดอิอิ    พูดไม่ออกเลย พิม มัวไว มากมาย... uilo

Phate

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 22:57:04 »

;kljj---เทคนิคดีได้เบอร์ตลอด....   ตาย ตอนโทรศัพ ตลอดอิอิ    พูดไม่ออกเลย พิม มัวไว มากมาย... uilo

เป็นเหมือนกันครับ

1.ขอเบอร์ ก็ขอได้บ้าง ไม่ได้บ้าง
2.พอได้เบอร์ ก็ไม่รู้จะคุยยังไงให้เค้าถูกใจ  อ้ำๆ อึ้ง ๆ พูดไม่ออก
3.พอนัดเจอ ก็ไม่รู้จะทำตัวยังไงให้เค้าถูกใจ  ตื่นเต้นกะนัดบอดนี่แหละ  ตื่นเต้นตอนกำลังไปหานี่แหละ   สุภาพดีไหม  วางมาดพี่ชายให้เค้าไว้ใจจะเวิร์คไหม  ทำแบบ เบิร์ด ๆ   ให้เค้าไว้ใจ  หรือ ยังไงดีเนี้ย  ??

สามด่านนี่แหละครับ  ผมว่า ปวดหัวใช้ได้เลย  ถ้าผมจะพลาด ใน สามด่านเนี้ย  ด่านสองพลาดบ่อย ด่านสาม หล่น อื้อ เลย

คุยโทรศัพท์ กำลังพยายามทำตาม นี้อยู่
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=10484.0

แต่ผมพลาด หลุดสคลิปบ่อยมาก   คงต้องฝึกปรือกว่านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 23:02:13 โดย Phate »

Drogbra

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 10:12:06 »

ตื่นเต้นตรงหน้าจริงจะสวยเหมือนในรูปป่าวนี่สิครับ
ไม่สวยนี่ไม่เท่าเป็นกระเทยนะครับ ghjk ghjk

maxgaxxx

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 14:56:00 »

ผมไม่เคยได้กะเค้ามั่งเลยอะครับ สาว msn เนี้ย

true

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 15:18:22 »

ความรู้แน่นๆจิงๆ ouiy

jwing

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 เมษายน 2010, 21:52:10 »

เพื่อนผมเคยเจอกระเทยครับ

Phate

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 02:52:03 »

เพื่อนผมเคยเจอกระเทยครับ

แต่ผมว่า ผมกับลูกพี่เจอดี้

เฮ้อ มีลูกสาว  บอกมัน อย่าเล่น MSN
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2010, 03:25:47 โดย Phate »

nut_cm

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 00:29:45 »

ขอบคุณข้อมูลครับ

viewkung

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 00:55:15 »

ความรู้ใหม่ของผมจริงๆ ss

nut_cm

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 10:22:29 »

จะลองเอาไปใช้อะครับ

panda500

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 10:30:15 »

ของแบบนี้ ขึ้นอยู่กับความสามารถในการเจรจาด้วย นะครับ 

เป็นทักษะ ส่วนตัวของแต่ละคนนะ ผมว่า ljhgf ljhgf

arterart04

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 22:19:44 »

pongz pongz แหล่มๆๆ ;kljj ;kljj

mi_ta_ny

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 01:11:03 »

;kljj ชัดเลย เหมือนกันเลยค้าบ

findfunfree

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 14:28:26 »

pongz ขอบคุณครับ ขอนำไปใช้หน่อยนะ

powerdesigngirl

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 08:53:54 »

ระวังนะคะ จะเจอสาว msn ตลบหลังนะคะ

.,mn

Phate

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 10:54:42 »

อยากได้วิธีเก็บสาว fb อะ    jljhl

powerdesigngirl

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 12:25:22 »

อยากได้วิธีเก็บสาว fb อะ    jljhl

มันคือสาว fb แบตเตอร์รี่เหรอคะ
ถ้ายังงี้คงต้องหาสายพ่วงมาสปาร์คแล้วค่ะ

ilovesupreme

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 15:12:45 »

fb คือ Face Book ครับ เป็น Social Network รูปแบบหนึ่งเหมือน hi5 ที่เงียบเป็นเป่าสากไปแล้ว
ลองเข้าไปดู info ครับ บางคนทิ้งเมลไว้ add ไปคุยได้เลย หรือไม่ก็แชทผ่าน fb เลยก็ได้ครับ
จากนั้นก็ขึ้นอยู่กับบทสนทนาแล้วล่ะครับ

timmy

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 12:19:39 »

ผมเล่นไม่เป็น fdgdfdf

bangkoksecret

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 04:23:58 »

แหร่ม

outdoor

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 23:42:12 »

ขอบคุณคราบ
คล้ายๆ กันเลยคราบบบ

BASICC

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 02:15:18 »

ของอย่างนี้ต้องลองง

nobita_sit

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 19:27:36 »

.,mnจดจด

jalica

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 14:45:56 »

แบบนี้ต้องลอง

Makettingmanager

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 16:52:11 »

ขอบคุณในคำชี้แนะครับแต่ส่วนมากจะเข้าcmxseedเลยไม่ค่อยว่างเล่นอะครับ vbnn

ragcrown

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 23:16:05 »

ว๊าวๆๆๆ

ninja9_99

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2010, 10:40:07 »

เดด ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำที่เปงประโยชน์   ;khhg

bankxl

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2010, 02:52:49 »

สเตปเดียวกันเลยครับ  ss

SeVeNti

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 11 มกราคม 2011, 14:01:36 »

จะจดจำ แล้วจะนำไปใช้ รับทราบ อิอิ ;kljj

Makettingmanager

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 13 มกราคม 2011, 14:25:45 »

pongzกดlikeให้จขกท

noomneverdie

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 20 มกราคม 2011, 02:18:18 »

ยังไม่เจอแจ่มๆเลย  uilo

noomneverdie

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 01:05:09 »

ตอนนี้เจอแจ่มๆล่ะ แต่มีแฟนละ ทำไงต่อหว่า - -

bankxl

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 31 มกราคม 2011, 01:48:10 »

ว่าแต่วิธีนี้ก็ใช้เวลาเหมือนกันแฮะ กว่าจะได้แต่ละคน  piuyty