-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 11มิย53นี้ปาร์ตี้ฟองสบู่ที่ร้าน The Beach @ ChiangMai พบสาว sexy จาก กทม  (อ่าน 4479 ครั้ง)

oh66

• บุคคลทั่วไป

วันที่ 29 นี้นะครับ ทางร้านจะจัดปาร์ตี้ฟองสบู่ อีกครั้ง ครั้งนี้เร้าจะไม่ เก็บบัตรผ่านประตู รับรองสาวๆ สวยๆทุกคน ที่สำคัญเตรียมเงินมา ซื้อดาว สติกเกอร์ ติดให้ทั่วตัวน้องๆก็แล้วกันนะครับ

ฝากพี่เทพ ทั้งหลายช่วย กะจายข่าวให้ด้วยนะครับ มีอะไรสงใส โทรหาผมนะครับ 084-7610159 โอ๋ครับ

ขอบคุณครับ

ok ครับ เราจะ ดูวันใหม่ เพื่อเพื่อนๆใน cmx  แล้วจะบอกอีกทีว่าวันไหนนะครับ

เลื่อนวันจัดปาร์ตี้ เป็นวัน ที่ 11 มิย 53 ฝากบอกต่อด้วยนะครับ  เนื่องจากสถานะการบ้านเมือง ทางร้านจึงต้องขออภัย ในการเลื่อนวัน จัดปาร์ตี้ฝองสบู่ เป็นวันที่11มิ.ย 53  

ฝากบอกต่อกันด้วยนะครับ

รูป น้องๆ ที่จะมาโชว์ บางส่วนนะครับ

น้อง ชมพู

น้อง เนย

น้อง เนเน

น้อง มลลี้

น้อง หญิง

น้อง เจี๊ยบ

น้อง ลูกเกต

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤษภาคม 2010, 16:08:03 โดย oh66 »

ฺBomu

อยากไปจังเลย แต่ผมอยู่กรุงเทพอ่า ljhgf

oh66

เรียนเชิญเพื่อนๆ พี่ ทุกคนนะครับ

oh66

เพิ่มรูปน้องๆมาให้ดูเป็นตัวอย่างนะครับ

oh66

ต้อง ขอโทษด้วยนะครับ เนื่องด้วยเพื่อนๆหลายๆคนไม่สดวก ในวันที่ 29 พค 53 และ สถานการทางการเมือง ร้านเราถูกปิดไป 4 วัน การดำเดินงาน จึงล่าช้าลง สรุปว่าเรา จำเป็นต้องเลื่อนการจัดงาน ออกไปเเจะเป็นวันไหนเดี๋ยวผมบอกอีกทีนะครับ  ต้องขอโทษด้วยนะครับ

oh66

ต้อง ขอโทษด้วยนะครับ เนื่องด้วยเพื่อนๆหลายๆคนไม่สดวก ในวันที่ 29 พค 53 และ สถานการทางการเมือง ร้านเราถูกปิดไป 4 วัน การดำเดินงาน จึงล่าช้าลง สรุปว่าเรา จำเป็นต้องเลื่อนการจัดงาน ออกไปเเจะเป็นวันไหนเดี๋ยวผมบอกอีกทีนะครับ  ต้องขอโทษด้วยนะครับ

tasaki_yam

mbvc ถ้าจะไปต้องทำไงครับ มีค่าใช้จ่ายอะไรหรือป่าว

Brapower

สงสัยต้องลองไปดูสักหน่อยแล้วเรา mbvc

tftcmx

รับทราบ อีกทีครับ ;kljj

scbcm

ร้านอยู่แถวไหนครับจะตามไป

oh66

พรุ้งนี้แล้วที่เราจะ มา ว๊าวร่วมกัน อิอิอิ

lockvespa

ไม่มีเก็บบัตรผ่านประตู ก็คือ เข้าฟรีๆ ใช่ป่าวครับ
หรือต้องไป เปิดโต๊ะ ที่ข้างใน อะครับ

OI2eoH

เหนแล้วใจแทบละลาย