-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>>>>ถามหน่อยครับคนโดนสเปร์สดมีโอกาสติด AIDS รึเป่าและใส่ถุงยาง2ชั้นจะปลอดภัยป่ะ  (อ่าน 6595 ครั้ง)

BLACKCIVIC

• บุคคลทั่วไป

ถามเซียนอ่างทั้งหลายหน่อยครับว่า.......... ???

1.ผู้ชายที่โดนสเปร์สด มีโอกาสติด เอดส์ มากน้อยขนาดไหนครับ แล้วถ้าไม่สดนี่มันจะเสียวเหร้อ......

2.การใส่ถุงยาง 2 ชั้น จะปลอดภัยมากขึ้นมั้ยครับ แล้วมันจะเสียวมั้ยถ้าใส่ 2 ชั้นเนี่ย แต่ชั้นเดียวก็เสียวเอดส์น่าดูเหมียนกันนะ ยางกันความเป็นความตายเลยนะเนี่ย

3.แล้วน้องๆ อาบอบนวด นี่เค้ามีตรวจโรคประจำสม่ำเสมอมั้ยครับ ปลอดภัยห่างไกลเอดส์ขนาดไหนครับเนี่ย

ครั้งแรกของการล่อสาว ออน.ก็คิดมากหยั่งเงี้ยะ ขอคำแนะนำหน่อยครับพี่ๆเที่ยวบินสูงทั้งหลาย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Kim

ตอบท่าน ... blackcivic

1. มีโอกาศครับ ถ้าฝ่ายใดฝ่าย 1 มีเชื้อครับและมีแผลที่ในช่องปากหรือเรามีแผลที่น้องชายเราครับ

และ ถ้าน้องเค้าทำให้เราสดๆ หรือระหว่างมำเกิดมีแผลขึ้นมาเช่น ฟันน้องดดนน้องเรานี่ก็มีดอกาศ ครับ

แต่ถ้าไม่มีแผลก็ ปลอดภัยครับ

2. เป็นความคืดที่ผิดครับสำหรับการใส่ถุง 2 ชั้น จะขาดง่ายกว่าถุงชั้นเดียวเพราะว่าเกิดจาก ผิวสัมผัส

ระหว่างถุงยางด้วยกันเองทำให้เกิดการ ฉีกขาดได้ง่ายกว่า ครับ ง่ายๆ ก็คือ แทนที่จะสีและเสียวหระหว่าง

เจี้ยวกับ น้องหนู กลับต้อง ผิวถุงสีกันเองทำให้เกิดอาการ และของเหลวกันได้ครับ

ใส่ชั้นเดียวแหละดีแล้ว ครับ

3. การตรวจโรค นี่ จะทำการตรวจภายในทุก 15 วัน ครับ และ ทำการตรวจเลือด ทุก 30 วัน ครับ

แพทย์ จาก กระทรวงมาตรวจเองเลยครับ ... ( ข้อมูลจริงครับ )

เฮีย

seawjang

ถ้าเขาตรวจพบเข้าเนี้ย จะได้ผลตรวจในกี่วันครับ แล้วเขาจะให้หยุดงานเลยใช่ป่ะเฮีย  :-X ถ้าเวลาสั้น ๆ ก็ เหมือนเป็นการสกรีน โอกาสในการติดเชื้อเหมือนกันนะครับ

เพราะฉะนั้น น่าจะปลอดภัย หุหุ ถ้า งั้น ก็ ลุยกันต่อเลยครรับ  ;D ;D

เอ๊ะ ถ้าเราไปเที่ยวกะน้องบ่อย ๆ แล้ววันดีคืนดี น้องเค้าหายไป ก็เสียวแย่อ่ะดิครับ  :-X

reew

ถ้าสงสัยมากก็ไปอ่านที่ http://www.aidsaccess.com ในบอร์ดมีทุกคำถามและคำตอบครับ

R_obert

ที่เฮีย คิม ตอบ นี่เป็นข้อมูลที่ดีครับ

แต่ ข้อ 1 ถ้าน้องเค้าสเปร์สด แล้วเราจะปฎิเสธได้เหรอ ผมว่า 100 ทั้ง 100 ไม่มีปฎิเสธ

ส่วนข้อ 3 นี่สิ รู้จริง รู้เร็ว ข้อมูลแน่น นับถือครับ

R_obert

BLACKCIVIC

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ โดยเฉพาะเฮียคิม ซู้ด.....ยอด   :-[

mammos69

ผมว่าไม่มีอะไร100เปอร์เซ็นต์ครับ   อยากรู้ถามดวงที่ห้องพยากรณ์ ของท่านAndy ได้ โดยเฉพาะโรคเอดส์ยศ.....

zedan

มีนะ เลือกสถานที่หน่อย ถ้าเป็นออน.จะดีกว่าครับ :(

R_Su_Ji_Kung

;D รู้สึกว่าท่าน don บอกให้ใช้ยาหม่องทากันไว้ก่อน อ่ะครับ :-[ :-[

ฺBomu

ผมเลยได้ความรู้จากท่าน kim ไปด้วยเลย  ;kljj

blend_man17

ผมแล้วแต่น้องนะครับ  ถ้าสดก็ดีแสดงว่าน้องเค้าก็มั่นใจว่าปลอดภัยทั้งคู่  แต่ถ้าไม่สดก็ไม่เป็นไรรับได้  ส่วนเรื่องความเสียวผมว่าไม่แตกต่างถ้าน้องคนนั้นดูดเก่ง  อย่างน้องเบอร์ 99 นี่ไม่สดยังเสียวเลย hgjhg