-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 5 สิ่งต้องห้ามขณะมี SEX สิ่งที่สาวๆๆไม่ชอบที่สุด ควรอ่านทุกท่าน  (อ่าน 10027 ครั้ง)

mammos69

• บุคคลทั่วไป

5 สิ่งต้องห้ามขณะมี SEX

ความเป็นจริงมีมากกว่า 5 อย่างเจ้าค่ะ แต่สรุปเอามาแค่ 5 อย่างหรือ Top 5 มาให้อ่านกัน หลังจากที่ได้วิเคราะห์จากสาวๆ ที่ทำงานด้านนี้มา มีหลายอย่างที่สาวๆ ไม่ชอบ และก็ชอบ ส่วนเรื่องการวิจารณ์กันหลังจากที่ได้ขึ้นทำงานมาแล้วก็มีสารพัดเรื่องไม่ว่าเรื่อง ยาว เรื่อง สั้น เรื่องนาน ไม่นาน หรือว่า เรื่องปากเหม็นปากหอม ยังมีอีกหลายเรื่องที่น่าจะเป็นเกร็ดความรู้ที่สามารถทำให้คุณผู้ชายหลายคนลองกลับมามองตัวเองดู ว่าวันนี้คุณหล่อพร้อมหมดทุกส่วนหรือยัง ไม่ว่าจะหล่อ (หลบใน) ภายนอกหรือว่าหล่อจากภายใน แต่ตามจริงแล้ว ทุกคนหล่ออยู่แล้วเพียงแต่ว่าจะเพิ่ม เสริม เติมแต่ง อะไรเข้าไปอีกเท่านั้นเอง ใช่ไหมค่ะ เอาหล่ะมาเริ่มกันเลยดีกว่า

5 อย่างที่ไม่ควรกระทำ ( เวลามี sex )

1 . สกปรกทั้งเนื้อตัวและกลิ่นตัวที่ไม่พึงปรารถนา เช่น กินอาหาร
ที่มีกลิ่นเครื่องเทศฉุนจัด เช่น ต้นหอม กระเทียม ต้นกุยช่าย
ของเหล่านี้จะทำให้คุณจากหล่อมากกลายเป็นหล่อน้อยทันที
และก็อีกหนึ่งกลิ่นก็คือกลิ่นรักแร้ หรือกลิ่นตัว
ไม่อยากเหม็นก็อาบน้ำก่อนสิเจ้าค่ะ อิ อิ อาบแล้วหายเจ้าค่ะ
ไม่ใช่กลิ่นปาก อิ อิ โอ้ย...เรื่องมากจังเนอะ

2 . นอนเฉยแบบหุ่นขี้ผึ้ง อย่างนี้แย่เจ้าค่ะ นอนอ้าซ่า
กางแขนกางขา หลับตาพริ้ม ให้น้องหนูทำคนเดียวจนเสร็จ
หลังจากเสร็จแล้ว ยังมีหน้ามาถามอีกว่า น้องเสร็จไหมจ้ะ
เสียวก็ไม่เสียวเหนื่อยก็เหนื่อย แถมพี่นอนเป็นปลาอืด
ตอนใกล้จะเน่าปานนั้น ถ้าอีน้องมันบอกว่าเสร็จหล่ะก็
บอกได้คำเดียวว่า น้องมันคงอยากให้พี่รีบลงใจจะขาดแล้ว..
หล่ะผับเผื่อย

3 . ชอบยื่นเจ้าโลกมาให้เธอทำออรัลเซ็กส์ในขณะที่ยังไม่ทันล้าง หรือว่าแบบบังคับให้เธอทำโดยใช้ท่าทีบางอย่างที่น่าขยะ
แขยง เช่น ผลักหรือดันศรีษะเธอไปที่ตรงนั้น

4 . ผู้หญิงไม่ปลื้มหรอกกับการเล้าโลมแบบเจ็บๆ เช่น เล้าโลม
หรือกระตุ้นที่ตรงนั้นของเธอจนเจ็บเพราะเล็บที่ยาวยังไม่ได้
ตัด หรือว่าใช้ฟันขบแรงๆ ตรงหัวนม หรือว่าใช้นิ้วทะลวงเข้าไป ( ถ้าเปลี่ยนมาเป็นเอาคอนด็อมมา-สวมนิ้วก่อนคงดีเจ้าค่ะ)

5 . ประเภทหลงตัวเองเกินไปหรือเปล่า ถ้าไม่ก็ยินดีด้วยเจ้าค่ะ
แต่ก็ยังมีผู้ชายแย่ๆ อีกมากที่เห็นว่าเซ็กส์คือการแสดงความ
เป็นชายชาตรี เขาจึงทำอย่างที่เขาคิดว่าดีและเจ๋งสุด ๆ

argalabu

rsmoschino

เขาเรียกว่า  อย่าโชว์เสียว  ถ้าเจ๋งจริงต้องนิ่งไว้

อาตี๋

เป็นประโยชน์ดีครับ

oldple

เขิน นิ่งเพื่อให้ได้เคลื่อนไหวต่อ

niknon

ข้อมูลแน่นดีเหมือนกัน

PumpkiN_KinG

จดๆๆๆๆๆ

ขอบคุณคับ ;khhg

thehank

eakbaggio

blue_gundam

ผมเห็นด้วยทุกประการครับ...แหล่มครับท่าน

roonaldo

อีกข้อนึงงง

อย่าเอาแต่ถามว่าเสร็จยังๆๆๆๆๆๆๆ

และก้อ ของเค้าใหญ่ไหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

otkungfu

เด็ดมากมายครับ

pittycat

kjhgf   กฎมีไว้แหก  แต่ 5 ข้อนี่แหกไม่ได้นะครับ

kainguang

นรี ถูกต้องนะคร้าบ

nusorn

แสดงว่าแส้หรือเข็มขัดได้ ไม่ผิดช่ายมะครับ

mermanmaster

เป็นประโยขน์มากๆครับขอบคุณครับ

always

ใจเขาใจเราน่อ

เป็นผม ผมก็ไม่ชอบ ถ้าคุณน้องเห็นหมี

เป็นผม ผมก็ไม่ชอบ ถ้าคุณน้องปากเหม็น

ฯลฯ

มันต้องร่วมด้วยช่วยกันครับ

เอามันส์คนเดียวไม่ได้หรอกครับ กิจกรรมของคนสองคน (ยกเว้นพี่จะลงหม้อสุกี้) ฮ่าๆๆๆ

kjhg

bad-boys-5

ร่วมด้วยช่วยกันนะ

ReActioNX

เวลาจะทำจะถามก่อนอะว่า ชอบหรือไม่ชอบอะไร จะทำให้เค้าพอใจได้เยอะขึ้น

niparatpotter

เห็นด้วยอย่างยิ่ง jljhl

Phate

มีประโยชน์มากครับ เก็บข้อมูลก่อนๆ  จะได้ไม่พลาด

อ้างถึง
4 . ผู้หญิงไม่ปลื้มหรอกกับการเล้าโลมแบบเจ็บๆ เช่น เล้าโลม
หรือกระตุ้นที่ตรงนั้นของเธอจนเจ็บเพราะเล็บที่ยาวยังไม่ได้
ตัด หรือว่าใช้ฟันขบแรงๆ ตรงหัวนม หรือว่าใช้นิ้วทะลวงเข้าไป ( ถ้าเปลี่ยนมาเป็นเอาคอนด็อมมา-สวมนิ้วก่อนคงดีเจ้าค่ะ)
  <<<<  โดนมากะตัวเลยคร้าบ ลืมตัดเล็บ   โดนบ่นใหญ่เลย  zad  มีเลือดออกด้วย ไม่แน่ใจเพราะเล็บผมหรือเปล่างะ

ผมเคยเจออีกข้ออะ  คือว่า เคยมีสาวที่รู้จักบ่นมา  "ขอเลย อย่าสูบบุหรี่ ก่อนกิจกาม ได้กลิ่นแล้วจะหมดอารมณ์".......  ไม่รู้สาวๆคนอื่นเป็นหรือเปล่า หรือว่าเฉพาะคนที่ผมเจอคนเดียว  nears

maxgaxxx

มีเหตุผลนะครับเนี้ย ต้องมีฟามสุขด้วยกันเนอะ  fsdg

xmen69

อีกข้อคับ โดนมากะตัวเรย ออพโรคน้องโดยที่น้องไม่ยินยอม...........โดนด่าเลย เขิน

iiTii

เยี่ยมครับ ;kljj

nut_cm

น่าเอาไปใช้อะครับๆ

mi_ta_ny

khjhgg เหนด้วยคับ

Miss u~

แอบมาเก็บข้อมูลอีก~