-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าโดน สปส แล้วต่อด้วย คป เลยได้มั๊ย  (อ่าน 804 ครั้ง)

tata6868

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ถ้าโดน สปส แล้วต่อด้วย คป เลยได้มั๊ย
« เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2018, 14:46:14 »

เป็นคำถามและความรู้สึกที่ค้างคาใจมานาน สำหรับการถูก สปส ของทั้งการนวด นปก และนวดแผน
โดยผมไม่ได้ร้องขอ แต่อยู่ๆ น้องๆ หมอๆ ก็ทำให้เฉยเลย ทำอย่างเมามันส์ซะด้วยซิ
ประเดนอยู่ตรงนี้ครับ ด้วยความเต็มที่ของน้องๆ หมอๆ ทำให้น้องชายของผมอดไม่ไหว อยากจะพ้นพิษขึ้นมา scary
และด้วยความแกรงใจของผม จึงสะกิด ให้น้องๆหมอๆ หยุด แต่ก็เหมือนไม่ค่อยจะหยุดกัน แถมยังบอกอีกว่ากำลังมันส์ scary
แต่ผมก็ให้หยุดทุกครั้งครับ เพราะกลัว น้องๆ หมอๆจะว่าเอา  ouiy
แลยอย่าถามว่า ผมจะเงียบๆเลยตามเลยให้ เข้าที่จอดรถเลยได้มั๊ยครับ
โดยส่วนตัวไม่กล้าเพราะกลัวโดนว่า และทำให้หมดบรรยากาสครับ
รบกวนท่านเทพผู้มีประสบการณ์ช่วยตอบทีครับ fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: ถ้าโดน สปส แล้วต่อด้วย คป เลยได้มั๊ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2018, 14:59:13 »

บอกน้องๆ ไปตรงๆ เลยว่าจะแตกแล้ว ถ้าแตกปากได้เค้าก็ทำต่อเอง หรือไม่ก็ถามไปเลยแตกปากได้ไหม
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

tata6868

Re: ถ้าโดน สปส แล้วต่อด้วย คป เลยได้มั๊ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2018, 10:56:58 »

บอกน้องๆ ไปตรงๆ เลยว่าจะแตกแล้ว ถ้าแตกปากได้เค้าก็ทำต่อเอง หรือไม่ก็ถามไปเลยแตกปากได้ไหม
รับทราบคร๊าบบบบบบบ ;khhg

lexnard

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มกราคม 2019, 16:19:23 »

ถ้าทำอะไรไม่ถูกก็ส่งสัญญาณไป เด็กๆจับอาการได้อยู่แล้วครับ จัดเลยครับ ... อยากรู้จังครับว่าไปได้ สปส นวดแผนที่ไหนมาครับ เดี๋ยวตามไปลอกการบ้าน

bossylove

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2019, 12:11:37 »

สุดๆจอิงๆ