ผู้เขียน หัวข้อ: เอมี หรือว่าพี่จะมีแฟนเด็ก  (อ่าน 2371 ครั้ง)

deathman

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เอมี หรือว่าพี่จะมีแฟนเด็ก
« เมื่อ: 18 มีนาคม 2015, 10:10:08 »

ดองไว้หลายวัน eta08  มีโอกาสครั้งที่สอง ไปเยือนบ้านนี้ คราวนี้ไปช่วงดึก น้องอยู่กันเยอะ เลือกไม่ถูก dgd ตัดสินใจเลือกคนแรก น้องใหม่ที่ออกมาโชว์ตัว น้องเอมี่ ..... สาวน้อย ตัวบางๆ mbvc บอก PR ทั้งสองว่าคนนี้ล่ะกันมาใหม่ จะได้มีงาน และผมเป็นรอบที่สองของน้อง
หลังจากจูงมือกันเดินขึ้นสวรรค์..... อ่า  eta03 น้องบอกกลัวหาย 555 น่ารักดี ..... เข้าไปในห้อง นั่งคุยกัน น้องบอกพี่ไม่รีบใช่ไหม คุยกันนะ เลยนั่งคุยซะนาน จนเอ๊ะ นี่ เรามีแฟนใหม่นี่นา ..... น้องเป็นลูกครึ่งมีเชื้อสายประเทศทางใต้ๆของพี่ไทย หน้าคมเลย แต่ไม่ใช่แนว ดูม ดูม นะครัช ออกแนวหวานๆ ตามใจ คุยสนุก
งานอาบน้ำ เหมือนอาบกับแฟนอ่ะ เม๊าท์เก่งมาก จนยืนแก้ผ้าคุยกันในห้องน้ำ 5555 ghjk
งานนวด ดีมากเลย น้ำหนักมือดี .... แข็งแรงกว่าที่เห็นตัวบางๆ pongz
งานนัว ..... ยังไงดี น้องเล่นชิมพี่ซะนาน โดยเฉพาะเล็บมือของน้องนี่ สยิวมากมาย  eta03
งานรับ ..... ฟิวแฟนเลยอ่ะ เหมือนทาสีให้แฟนสมัยวัยรุ่น เสียง และ .... มาเต็มทั้งปากเบย eta04
สุดท้ายก็ช่วยกัน เข้าใจว่า พี่จะชนะ 2: 1 นะครัช บอกเลย  eta03

สรุปฟินนะครับบอกเลย ใครชอบแบบนักศึกษา หน้าคม ตัวบางๆ แบบอุ้มง่ายๆ งานดี ไม่มีหล่นแนะนำเลยครับ จัดไป kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กุมภาพันธ์ 2018, 10:35:45 โดย Miss Spa »

G2000

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: เอมี หรือว่าพี่จะมีแฟนเด็ก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มีนาคม 2015, 03:50:07 »

การบ้านสั้นๆแต่เด็ดครับ
 pongz pongz ;khhg ;khhg dgd dgd

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0
Re: เอมี หรือว่าพี่จะมีแฟนเด็ก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 09:56:35 »

น้องเอมี่ พร้อมแล้วจ้าาา FCทั้งหลายอย่าพลาด ใครอยากลอง ฟิวเด็ก หน้าลูกครึ่ง เอาใจเก่ง มาให้ว่องเร้ยยย

eastdevils

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 22:05:37 »

ไว้จะไปซ้ำนะครับ
อิอิ