ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำสายป่าน ที่สุดของแจ้ ภาค 2  (อ่าน 5210 ครั้ง)

eastdevils

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
ซ้ำสายป่าน ที่สุดของแจ้ ภาค 2
« เมื่อ: 31 มีนาคม 2015, 23:38:11 »

กราบสวัสดีพี่น้องประชาชนชาว CMXSEED ที่รักทุกท่านอีกครั้งครับ
................................................
EASTDEVILS กลับมาอีกครั้งกับบ้าน MISS SPA
สงสัยแล้วว่ากระผมนั้นคงจะหลงสู่แวดวง นกป.เพราะบ้านหลังนี้เสียแล้วจริงๆขอรับ 555  fdgdfdf
..................................................
รอบนี้เป็นรอบที่ 3 สำหรับบ้านนี้ครับ
หลังจากประทับใจน้องสายป่านจนต้องส่งการบ้านสายนี้ครั้งแรก
พอทราบว่าน้องกลับมาอีกครั้ง มารบูรพาตนนี้ก็ย่อมต้องกลับมาซ้ำ
เพื่อรู้ผลแพ้ชนะในการประลองครั้งนี้ให้จงได้  lowwww lowwww
..................................................
 ว่าแล้วก็เข้าเรื่องกันดีกว่าครับ
...................................................
หลังจากทราบจากว่าน้องสายป่านกลับมา ผมก็รีบเคลียร์งานให้ว่างเพื่อจะไปเยี่ยมเยียน
พอเคลียร์งานได้เลยรีบนัดให้เรียบร้อยซื้อข้าวซื้อปลาเข้าไปฝากน้อง
ผมเองนั้นยังไม่ชินกับบรรยากาศร้าน นกป.จริงๆครับ
เพราะห่างวงการนี้มานาน หลังเที่ยวบ่อยๆพักหนึ่งแล้วเคยหล่นหัวแตกมาแล้ว
เลยไปคร่ำหวอดกับสายโอเกะจนถึงปัจจุบัน
พอเข้าไปถึงเจอน้องที่เคาเตอร์ก็น่ารักซะเหลือเกิน
อยากจะถามน้องว่าขึ้นกะพี่มั้ย 5555 (แซวเล่นนะจ๊ะ) jljhl
พอเจอน้องคราวนี้น้องยิ้มแป้นพาผมขึ้นสวรรค์  เอ้ยยย ขึ้นห้องทันที
หลังจากรอบที่แล้วน้องสายป่านทำผมไว้แสบมากให้ผมจอดรถ CAR PARK ขนาดนั้น
น้องก็ยังคงสเต็ปเดิมครับแต่ที่เพิ่มคือความสนิทสนม น้องน่ารักมาก mbvc
......................................................
รอบนี้มาถึงน้องสายป่านพาขึ้นเตียงก่อนเลย อุ่ยยย
ขึ้นเตียงมานั่งคุยกันครับ น้องบอกน้องคิดถึง ปากหวานจริงๆ
สักแปปพอผมหันหลังแอบแวบเข้ามากอดผมข้างหลังแล้วไซร้คอหอมผมแบบอารมณ์ว่า
“นี่มันแฟนชัดๆ”!!!!! mbvc mbvc
ผมนี่อึ้งไปเลยนะย้ง!!!!
ต้องบอกเลยว่าใครที่ชอบสายพูดคุยเฮฮาห้ามพลาดสายป่านนะครับ
ผมนี่กะเตรียมถาดมาเล่นมุขกับน้องเลย ฮาจริงๆ 555 kjhg
……………………………………………………
ตัดเข้ามาที่ลำดับงานละกันครับท่านผู้อ่านที่เคารพ
............................................................
งานอาบน้ำ – อย่างที่บอกครับรอบนี้น้องบิ้วตั้งแต่อยู่บนเตียงตอนมาถึง
พอลากผมเข้าห้องน้ำรอบนี้บิ้วซะผมไม่เป็นผู้เป็นคน
ไฟหน้าคู่เดิมที่คุ้นเคยค่อยๆละเมียดถูบริเวณหน้าอกผมไปจนถึงมารบูรพาน้อยของผม .....
....”ลื่นไหล  ล้ำลึก”....... eta23
ผ่อนคลายเหลือเกิน อาบน้ำนี่ผมต้องยกให้จริงๆ  ใครเหนื่อยๆมาเจอสายป่านอาบน้ำให้แล้วท่านจะฮัมเพลงขึ้นมาว่า
“เมื่อฉันพบเธอวันนั้น ดั่งสวรรค์เป็นใจ”
...........................................................
งานนวด – รอบนี้น้องทราบว่าผมทำงานมาเหนื่อยนิดหน่อย
เลยนวดเบาๆให้ผมได้พอผ่อนคลาย ชื่นใจครับ 
แต่อย่างที่ว่าข้าพเจ้ามาที่นี่ข้าพเจ้าไม่หวังว่าจะหายเมื่อย
แต่หวังจะเมิ่อยหนักกว่าเดิมอยู่แล้ว แฮ่ๆๆๆๆ jljhl
.............................................................
งานบิ้ว – หากคุณกำลังประสบปัญหา
เจอน้องนางไม้ ไม่สนใจท่าน เอาแต่ชักๆ เสร็จๆ จบๆไป
ผมขอเสนอ “สายป่าน” น้องสาวที่จะขจัดปัญหานี้ของท่านให้หมดไป
ด้วยการบิ้วขั้นเทพ โดยการใช้วัสดุพิเศษที่ชื่อว่า
“ลื้นอสูร” จัดการท่านจนจะลืมไปเลยว่า เดินกลับบ้านอย่างไร  ....
งานบิ้วต้องชมแบบจริงจังครับ
ใครสมรรถภาพเสื่อมผมว่าเชิญมาให้สายป่านรักษาหายแน่นอนครับ
ลิ้นอสูรของเธอนั้นจริงดั่งคำครับ รอบแรกที่เจอว่าเด็ดแล้ว รอบนี้น้องจัดเต็มกว่าเดิม
ลิ้นอสูรควงสว่าน ผมต้องเติมคำว่าควงสว่านให้เพราะมันหมุนวนจนท่านจะรู้สึกเลยว่า
“เทพโคตะระ”  scary
อีกทั้งรอบนี้เธอเล่น “หัวจรดเท้าครับ
เลียกันตั้งแต่ติ่งหูยันเท้าเลย เสียวซี๊ด แบบอารมณ์หนัง AV แน่นอน
.................................................................
งานลุยจริงจัง – หลังจากเมื่อครู่นอนคว่ำ
พอจะเริ่มจริงจังรอบนี้น้องบอกให้ผมทำท่าแปลกๆบอกจะลอดท้องช้าง ผมก็งง  eta32
น้องบอกให้ผมนั่งเหมือนตอนผู้หญิงด็อกกี้  eta20
จากนั้นน้องก็ลอดหว่างขาผมเข้ามาแล้วมาบ๊วบสดมารบูรพาน้อยของผมในท่านั้น
“.........ซี๊ดดดดดดดด......” เสียวสุดติ่งกระดิ่งแมวมากครับ เขินนนนนน
แล้วน้องก็ลุยสำรวจฟักไข่ผมอย่างบรรจง ซึ่งมันเทพกว่าครั้งแรกเสียอีก แม่เจ้า
จากนั้นก็อยู่ในสภาพนอนหงายแล้วน้องก็หันท่า 69 มาให้ผม ผมนี่ขึ้นเลยครับ
หันมายิ้มจ๊ะเอ๋ขนาดนี้ มีหรือมารบูรพาจะยอมให้หยาม ลงลิ้นดังเดิม น้องจิกขาของผมแบบได้อารมณ์สุดๆ
โดยที่ปากและมือยังสาละวนกับเจ้ามารบูรพาน้อยของผม
เรียบร้อยครับ รอบที่แล้วผม CAR PARK น้อง สงสัยรอบนี้เอาคืน CARPARK ผมบ้าง หวานนุ่มละมุนลิ้นไปหมด
หลังจากนั้นไม่นานผมก็พ่ายแพ้ไปด้วยกระบวนท่า CARPARK ดังเดิม เขินนนนนน เขินนนนนน
.........................................................................
นับถือ นับถือ วรยุทธ์ของแม่นางร้ายกาจ และยังมีวิชาใหม่มาเพิ่ม
ข้าน้อย มิเบื่อเลย pongz
.......................................................................
ใครที่เคยคิดว่ามาซ้ำคนเดิมแล้วน่าเบื่อ
ลองมาซ้ำสายป่านสิครับ แล้วความเชื่อเดิมๆจะหายไปทันที
ยังคงยืนยันหลังกลับมาซ้ำครับว่า
“สายป่าน คือที่สุดของผม ในสาย นกป.ตั้งแต่เที่ยวมาจริงๆ” pongz pongz
......................................................................
กับบ้านมิสนี่ โคตะระคุ้มครับ เด็ดโพดๆครับผม
ฟันธง !!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2015, 16:59:26 โดย Miss Spa »

eastdevils

• V.I.P.
  • *
Re: ซ้ำสายป่าน ที่สุดของแจ้ ภาค 2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 มีนาคม 2015, 23:55:44 »

รอหาโอกาส ภาค 3 แน่ๆครับ

deathman

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ซ้ำสายป่าน ที่สุดของแจ้ ภาค 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 เมษายน 2015, 01:39:42 »

ว๊าวๆๆๆ ต้องไปลองภาค 1 บ้างล่ะครับ

CowSea

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 01:48:21 »

สุดยอดการบ้านครัช
10 กะโหลก  hgjhg

G2000

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 20:09:44 »

โอ้ยแอบอิจฉาพี่มารบูรพา

eastdevils

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 23:49:47 »

ว๊าวๆๆๆ ต้องไปลองภาค 1 บ้างล่ะครับ
คอนเฟิร์มครับว่าเด็ดจริงๆ

eastdevils

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 23:50:36 »

สุดยอดการบ้านครัช
10 กะโหลก  hgjhg
ขอบพระคุณครับท่านพี่ COWSEA
ว่างๆลองดูครับ อิอิ

eastdevils

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 23:51:30 »

มิบังอาจครับ อิอิ
ต้องลองดูเองครับ
สิบปากว่ามิเท่าตาเห็นครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 07:23:24 »

mbvc mbvc สงสัยพี่แจ้ของเราชอบไป โอ้ยๆ กับน้องแน่เลย dgd
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว