ผู้เขียน หัวข้อ: เจเจ สาวสวย งานดี สไตล์อบอุ่น  (อ่าน 1245 ครั้ง)

artromio

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เจเจ สาวสวย งานดี สไตล์อบอุ่น
« เมื่อ: 06 สิงหาคม 2015, 14:01:00 »

เกริ่นก่อนเลยรู้จักร้านนี้จากพี่ชายคนหนึ่งบอกร้านนี้มีทีเด็ด kjhg ไอ้เราก็คิดว่าจะเด็ดจิงหรอวะ เลยบอกพี่จัดให้ผมคนนึงเลยจองให้ผมเลยขอเด็ดๆ ;khhg พี่เลยบอกจัดไปเจเจ งานดี สวยด้วย เราก็เลยบอกไปจัดมา eta03 eta03 ไปถึงร้าน อ่าวหลงลืมถามว่าตึกไหน ห๊าๆๆ พอเจอเข้าPRก็เรียกน้องมา เจอแวบแรก ร้ายจิงๆๆแหะ  mbvc mbvc เราก็เลยเดินไป เนื่องจากช่วงนั้นดึกแล้ว แม่บ้านก็กลับแล้วเดินไปตึกแรกห้องไม่พร้อม ไอ้เราเหนื่อยน้องก็แซวขี่หลังหนู ห๊าๆๆ kjhg พอถึงห้องนั่งพัก น้องคุยเก่งครับ อารมณ์ประมาณผัวกลับจากที่ทำงาน ชวนน้องไปอาบน้ำ งานอาบถือว่าใช้ได้ครับ ทีเด็ดของน้องไฟหน้าตูมๆๆ แต่ทำมานะครับ  บิ้วกันนัวกันในห้องน้ำพอหอมปากหอมคอก็ นวดกันไป สบายเจงๆๆ เกือบหลับ ห๊าๆๆ พอน้องบอกให้หันหน้ามา  eta04 eta04 eta04 ป้าดดดด ใหญ่มากกก น้องก็จัดการบิ้วเลย บิ้วซะเคลิ้ม ซาวน์เสียงนิก็ไม่ธรรมดานะขอบอกว่าแจ่มจิง แต่น้องมีทีเด็ดที่พี่ๆควรจะไปลองนะ ขอบอกต้องไป เอาซะผมเคลิ้มเลยช็อตนี้ พอเสร็จก็ชวนน้องนอนคุย แล้วก็อาบน้ำ ถือว่างานดีครับ  ;khhg ;khhg ;khhg

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: เจเจ สาวสวย งานดี สไตล์อบอุ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2015, 15:19:28 »

สะ สะ สวย เจงๆ น้องเจเจ เห็นแล้วมันวูบวาบเลย ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  pongz pongz