-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนเที่ยวกลางคืน น่านครับ  (อ่าน 191 ครั้ง)

cantona

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หาเพื่อนเที่ยวกลางคืน น่านครับ
« เมื่อ: 13 เมษายน 2019, 21:31:15 »

พอดีผมมาเที่ยวน่านครับ ผมมากับแม่ แต่แม่นอนที่บ้านญาติเขา แต่ผมนอนโรงแรมในตัวเมืองครับ ไม่ได้อยากนอนบ้านญาติครับ ไกลจากตัวเมือง และไม่สะดวกเวลาเที่ยวกลางคืน .... ผมอยุ่คืน 13 - 14 - 15 อยากหาเพื่อนเที่ยวครับ ง่ายๆครับ ค่าเหล้า ÷ ครับ แต่ถ้าจะอ๊อฟเด็ก ของใครของมันครับจ่ายเอง แฟร์ๆครับ

ใครสนใจ มาครับ ผมเที่ยวคนเดียวมันรุ้สึกแปลกๆครับ
ขอบคุนครับ

...