-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องอัตราเสี่ยงในการติดโรคหน่อยครับ  (อ่าน 979 ครั้ง)

CTX

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รายละเอียดตามกระทู้นี้เลยนะครับ ตอนนี้กังวลมากๆ
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=61047.0

pheebar

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ขอสอบถามเรื่องอัตราเสี่ยงในการติดโรคหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 08:41:45 »

เสี่ยงน้อยครับ ถ้าจะให้เป็นเปอร์เซ็นก็คงบอกไม่ได้ อยู่ที่ไอ้จ้อนของท่านจะมีรอยถลอกไหม ถ้ามีก็มีโอกาสสูงแน่ๆล่ะ

แต่เท่าที่ดูท่านก็มัวแต่อ้อยอิ่งเกินไปนะครับ สมัยนี้มันมียาต้านแบบฉุกเฉินใช้

CTX

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ขอสอบถามเรื่องอัตราเสี่ยงในการติดโรคหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 09:02:52 »

ยาต้านฉุกเฉินซื้อได้จากที่ไหนบ้างครับ

pass2553

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

คลีนิกนิรนามมีครับ