-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาส์นแสดงความขอบคุณเจ้าของสถานที่จัดงาน sakura karaoke-www.cmxseed.com  (อ่าน 6786 ครั้ง)

JuNeO

• บุคคลทั่วไป

ก็ผ่านพ้นกันไปด้วยดีแล้วนะครับ..กับการจัดงานมีทติ้งพบปะสังสรรของเหล่าบรรดาขุนพลสมาชิก cmx.seed member ครั้งที่1

ซึ่งจัดขึ้นโดย  www.cmxseed.com เวปบอร์ดที่เป็นศูนย์รวมข้อมูล-ข่าวสาร-ประชาสัมพันธ์ ในส่วนของสังคมกลางคืนแห่งเมืองเชียงใหม่

งานนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้เลย ถ้าไม่มีไอเดีย ดี ดี ของทางเวปบอร์ดและความร่วมมือจากสมาชิก cmxseed member ทุกๆท่าน

ที่ให้ความสนใจติดตามข่าวสาร และเข้าร่วมงานมีทติ้งครั้งที่ 1กันอย่างเป็นกันเองและสนุกสนาน ในค่ำคืนที่ผ่านมา

และต้องขอแสดงความขอบคุณ ต่อเจ้าของสถานที่ "ซากุระ คาราโอเกะ"มาณ.โอกาศนี้ด้วยนะครับ

ที่ได้ให้ความเอื้อเฟื้อในด้าน สถานที่-อาหารและเครื่องดื่ม ตลอดจน โชว์ ดี ดีจากน้องๆ โคโยตี้ที่น่ารัก ต่อการจัดงานมีทติ้งในครั้งนี้

และพร้อมกันนี้ขออวยพรให้กิจการของทางร้าน ที่ได้ผ่านการฉลองวันเกิดครบรอบสามปีในคืนที่ผ่านมาได้ประสบความสำเร็จมากยิ่งๆขึ้นไปนะครับ

ในนามของพวกเราสมาชิก cmx.seed ทุกคน ขอขอบคุณมายังผู้บริหาร ตลอดจนผู้ที่เกี่ยวข้องต่อการจัดงานทุกคนด้วยครับ

ซึ่งแน่นอนว่าสมาชิกแทบทุกท่านที่ได้มาร่วมงานนั้น ต่างสัญญากับตัวเองว่าต้องกลับมาเป็นลูกค้าของที่นี่ ด้วยความประทับใจหลายๆด้านครับ..

JuNeO

21.30 รีบๆๆๆ...เมื่อได้ยินเสียงท่าน ultraviolet ผ่านมือถือ เร่งให้มาถึงงานก่อน 22.00

ด้วยมีภารกิจได้รับมอบหมายให้เป็นตัวแทนของสมาชิก cmxseed  ขึ้นกล่าวขอบคุณต่อเจ้าของสถานที่จัดงาน และทักทายเพื่อนๆที่มาร่วมงาน

ภาพแรกที่ได้เห็น หน้างาน หน้าร้าน เต็มไปด้วยอาหารที่จัดกันมาอย่างมากมาย

แต่สายตาม่ะได้มองอาหาร หรอกครับ กลับไปมองน้องๆ สาวๆสวยๆ ที่มากมายละลานตาไม่ด้อยกว่าปริมาณอาหารเลย  :o

ท่าทางน่าอร่อย..เอ๊ย ท่าทางน่ารักและเอาใจเก่งกันทั้งน้านนนน..

หลุดเข้ามาข้างใน พบกับเพื่อนๆ ในบอร์ดที่ได้ล่วงหน้ามาก่อนนานแล้ว แว่บแรกที่เห็นและทักทายกัน ต่างรู้สึกถึงความเป็นกันเองทั้งนั้น

นี่ละคับ พลพรรคพวกที่ชอบอะไรเหมือนๆกัน หื่นๆเหมือนๆกัน อ๊ะ..แต่อย่าชอบน้องๆคนเดียวกันนะคับ แย่งกันตายเรย  >:(

หลังจากพิธีฉลองการเปิดร้านครบรอบสามปี ของทาง ซากุระ คาราโอเกะแล้ว ถึงตาเฮียคิม ท่านดอน ผมและเพื่อนๆ ขึ้นกล่าวขอบคุณทางสถานที่

ตลอดจนแนะนำตัวเองกันพอหอมปากหอมคอ ก็ถึงคราวแสดงโชว์ เซ็กซี่จากน้องๆโคโยตี้

มาถึงตอนนี้ สมาชิกเราต่างจ้องมองแบบจะกินน้องๆให้ได้ อิอิ..เหลียวมาดูท่าน ultra ที่นั่งข้างๆเลือดกำเดาและน้ำลายไหลพลั่กๆ  :-\

ท่านดอนคงอดเห็นภาพอาการหื่นดังกล่าวม่ะไหว รีบยื่นกล่องทิชชู่ให้ โดยม่ะลืมเผื่อเอาไว้เช็ดของตัวเองด้วย อิอิ..

ผมพยามเก็บอาการดังกล่าวม่ะให้เสียอิมเมจ แต่ก้อมีแอบกลืนน้ำลายนิดๆ แหมน่าเสียดายแทนสมาชิกที่ไม่ได้มาอ่ะครับ

ตลอดจน ท่าน zente ที่อุตส่าห์แหกคุกมา แต่คงมีภารกิจด่วนออกไปก่อน ที่จะได้ดูโชว์ น้องๆพริ้ววว..ได้ยั่วยวนและเอ็กส์จิงๆคับขอบอก :o

ค่ำคืนนั้นมีทติ้งจบตัวลงอย่างง่ายๆ แต่อบอุ่นในที หลายๆท่านจับกลุ่มกันไปเที่ยวที่อื่นต่อ บางส่วนกำลังมองหาการบ้านต่อที่ซากุระ

ส่วนตัวผมเห็นโคโยตี้พริ้วววว...แบบนั้น ก้อให้นึกขึ้นมาได้ว่ามีนัดต้องไป โค.. อิอิ..มองโคโยตี้ ไปปรี้ พีอาร์แทนซะงั้น 55

ครับกระทู้ถัดจากนี้ไป อยากให้เพื่อนๆที่ได้ไปงานได้กล่าวอะไรต่อทีมงานและเอ่ยถึงเนื้องานสักเล็กน้อย ส่วนใครที่พลาดงานครั้งแรกอยากจะ

เรียกร้องให้จัดงานครั้งที่สอง ให้ไว ครับ ให้ไว บอกเฮียคิมได้เลยคับ เฮียคิมจะได้เหนื่อยอีกแร่ะ  :'(

อิอิ..ม่ะช่ายอารายอ่ะครับ ผมก็อยากไปอีกอ่ะ

ขอบคุณเฮียคิม ท่านดอน และเพื่อนๆที่ไปร่วมงานทุกคนด้วยนะคับ

JuNeO

ต้นเหตุของความซ่าส์..ที่ต้องไปจบเอาที่ Adventure hotel.. :o

JuNeO

ตี๋เล้กมาช่วยฟัน..ธงหน่อยย..คนเดียวกันอ้ะป่าว  ???

ความเหมือนที่แตกต่าง   ;D

zente

เอ่อ ผมไม่ได้ไปนะครับ - -* มีแอบอ้างด้วย วู้  :'(

เดี๋ยวค่อยมาชี้แจงที่ไม่ได้ไปนะครับ ตอนนี้อะไรๆยังไม่ลงตัว  :-\

CastlevaniaX

พี่JuNeO  ครับมีเบอร์ไหมครับจะได้โทรคุยสักหน่อยครับว่างานมันเริ่มกี่โมงครับ

เมื่อวานไปถึง2ทุ่มผมไม่รู้จักใครสักคนเลยครับ

ส่งมาที่เมล Chanasut@hotmail.com นะครับจะขอบพระคุณมากครับ

LeeJK

เฮ้ยพี่juneo เล็งคนเดียวกับผมนี่นา  ;D

don

โอ้โห ตื่นกันเช้าจัง ผมตื่นเกือบเทียงเลย เมื่อคืนได้รับข้อมูลมากมาย karake คงไม่ทัยใจแล้วละ  ;D ;D อิอิ ผมเลยแอบหนีไปตามที่ชอบที่ชอบของผม อิอิ ประมาณว่าตามหาลายแทงกันเลยตามที่ท่านสมาชิกได้กล่าวมา ไปอยู่หลายที่ ไม่คอยเจอเลย สงสัยอาจช้าไปหน่อย คลาวหน้าจะไปแต่หัววัน อิอิ  ;D ;D ;D

don

เฮีย คิมอยู่ไหนนี้ รายงานตัวด่วน นะจ๊ะ  :o  :o

พี่donครับแล้วงานมันเริ่มกี่โมงครับผมไปถึง2ทุ่มยังไม่เห็นซักคนครับ

พี่มีเบอร์ไหมครับผมจะได้โทรคุยนะครับว่าทำไมไปแล้วไม่เจอใครนะ

untraviolet

Re: สาส์นแสดงความขอบคุณเจ้าของสถานที่จัด
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2007, 19:02:33 »

;D?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2007, 10:18:15 โดย don »

don

ตี้เล็กทำเกินไปแล้ว  >:( >:(

nong

Re: สาส์นแสดงความขอบคุณเจ้าของสถานที่จัด
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2007, 20:56:41 »

;D? :o

เอา Screen shot มายืนยัน หรือว่า clip มาดูด้วยนะว่าของจริง หรือแค่เล่าอ้าง

อยาก ดู อยากดู

เอาที่ดิ้นได้ด้วยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2007, 10:18:35 โดย don »

don

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2007, 21:09:49 »

ตีเล็ก >:(? ทำกันอย่างนี้ คงไม่มีอะไรสารภาพเท่าเพลงนี้อีกแล้วใช่ใหม? >:( >:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤษภาคม 2007, 21:21:40 โดย don »

JuNeO

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2007, 10:26:23 »

กำ..เนตที่บ้านเดี้ยง? :P

อ่ะ..ตี๋เล็ก นายนี่ทามเกินหน้าเกินตาไปแร่ะ อิอิ? ;D

แบบว่า
;D?  :o

พี่ก้อนอนอ่ะ..แต่แบบว่านอนกะน้องอีกคนอ่า...ม่ะเชื่ออ่ะ? >:(

ต้องฟ้องด้วยภาพและคลิปวิดิโออ่ะ แหมตอนอยู่งานบอกให้เราเล็งไว้กะน้องโฟล์ค ขาวๆออกแนว ญี่ปุ่น

ที่ไหนได้ตัวเองแอบเล็งคนนี้ (มีหลายคนเล็งคนนี้อ่ะ) ใช่ป่ะทั่น leeJK? :'(

วันนั้นถ้าม่ะได้นัดเอาไว้ เห็นท่าจะมีรายการสุกี้แน่ๆ

นึกว่าตี๋เล็กไป กิน-นารี ต่อซะอีก พี่ปายซื้อดื่มออกมาขับผ่านเห็น city จอดอยู่หน้าร้านอ่ะ

แล้ว ชะ-แว้บไปควงน้องเฟยออกมาตอนไหนหว่า งง..

สมาชิกทั้งหลาย...โปรดระวังชายผู้นี้เอาไว้คับ

มีทติ้งครั้งหน้า กรุณามอมเหล้า ตี๋เล็กก่อนใครอื่นเลย ร้ายเจงๆๆๆๆ? ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2007, 10:19:03 โดย don »

JuNeO

โอ้โห ตื่นกันเช้าจัง ผมตื่นเกือบเทียงเลย เมื่อคืนได้รับข้อมูลมากมาย karake คงไม่ทัยใจแล้วละ  ;D ;D อิอิ ผมเลยแอบหนีไปตามที่ชอบที่ชอบของผม อิอิ ประมาณว่าตามหาลายแทงกันเลยตามที่ท่านสมาชิกได้กล่าวมา ไปอยู่หลายที่ ไม่คอยเจอเลย สงสัยอาจช้าไปหน่อย คลาวหน้าจะไปแต่หัววัน อิอิ  ;D ;D ;D

เป็นอันว่าที่กลับก่อนนี่ จะไปลอกการบ้านนั่นเอง อิอิ

ที่ไหนอ่ะ สถานกงศุล หรือที่น้องพิงค์ อิอิ...

อดไม่ได้อ่ะดิคับ ท่านดอน ก้อ โคโยตี้ ที่ซากุระเต้นกันพริ้วขนาดนั้น.. :o

ข้างแมวเฝ้าปลาย่าง เอาน้องผูกไทด์กระโปรงสกอต ไปนอนนับดาวซะงั้น

เฮ้อ..มีทติ้งคราวหน้านี่ ไม่ไว้ใจแระ ต้องเฝ้าเอง  ;D

พี่JuNeO  ครับมีเบอร์ไหมครับจะได้โทรคุยสักหน่อยครับว่างานมันเริ่มกี่โมงครับ

เมื่อวานไปถึง2ทุ่มผมไม่รู้จักใครสักคนเลยครับ

ขอโทษนะฮับ เนตบ้านพี่มันเดี้ยง กว่าจะมาเจอข้อความก้อ 3 /5/50 แล้ว

เบอร์หรือครับ เด๋วให้หลังไมค์นะฮับ หรือแอดมาที่ juneo_cmxseed@hotmail.com คับ ;)

LeeJK

เฮ้ย พี่ตี๋เล็กนี้ไปควงตอนไหนเนี่ย 555 แล้วอย่าลืมเบอร์ของสาวทอมนะครับ :P

untraviolet

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2007, 22:51:49 »

;D  8)? add มาที่ B_chaiwong@hotmail.com :-[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2007, 10:19:24 โดย don »

untraviolet

:D ไม่ได้ตั้งใจเกิดมาป็นเพลย์บอย เพราะคงคุยกันถูกคอมั้งครับ  :-\ หรือเพราะมันคงเป็นพรหมลิขิต

nong

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2007, 23:37:38 »

;D  8)? add มาที่ B_chaiwong@hotmail.com :-[

อ๊าก งี้ชาวบ้านก็อดไปลอกการบ้านนะสิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2007, 10:19:38 โดย don »

untraviolet

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2007, 02:47:39 »

;D ;D
...
หยุดเที่ยวคาราโอเกะไปอีกนานเลย ....เจอน้องเค้าแล้วไม่อยากไปไหนเลย ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2007, 10:19:52 โดย don »

Kim

เข้าใจเค้าหน่อย คนเค้า  IN LOVE .  :)

kim

JuNeO

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2007, 11:52:06 »

;D ;D
...
หยุดเที่ยวคาราโอเกะไปอีกนานเลย ....เจอน้องเค้าแล้วไม่อยากไปไหนเลย ;)

ตรูไม่เชื่ออออออออออ.......   ;D  ;D

Wunsen

;D มีหลายคนติดคุกนะนี่ อย่างนี้ขอเสนอเปิดบอร์ดเพิ่ม ชมรมคนติดคุก เสนอวิธีแหกคุกทุกรูปแบบ 55555  อย่าเครียดน้า ล่อเล่นเจ๋ย ๆ ผมมันคนโสดอ้ะ ไม่มีคุก หุหุ อิจฉาล่ะซี้

oishi1970

ใครนะ ยิ้มหวานจัง ;D ;D

Wunsen

วันก่อนขับผ่านเห็น ตำรวจอยู่เต็มหน้าซากุระเลยอ้ะ