ผู้เขียน หัวข้อ: ลองพิสูจน์ สายลับ (สปาย)  (อ่าน 1753 ครั้ง)

Angel Devil

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ลองพิสูจน์ สายลับ (สปาย)
« เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 23:29:14 »

.,mn หลังจากห่างจากบ้านนี้ไปสักระยะนึง เพราะติดภาระกิจยาวนาน วันนี้ได้ไปคืนรังอันแสนอบอุ่นอีกครั้ง ได้ไปรอน้องๆ ตั้งแต่ก่อนเที่ยง ได้ยินเสียงทักจาก "ข้าวสวย" หมาน้อย ขนปุยประจำร้าน ฐานะคนแปลกหน้า-*- (เอ่อคืออยากบอกมันว่า ข้าอยู่ที่นี่มาก่อนเอ็งนะเฟ้ย...)
           รอจนเที่ยงกว่า น้องๆ เริ่มทยอยมากัน มีน้องปุยฝ้าย โบวี่ และ สปาย มาตามลำดับ ไอ้เราก็นั่งรอ สักพักละ ฟังดูชื่อ คุ้นๆหู กะน้องสปาย ที่หลายคนเอ่ยถึง (มีชื่อเสียงนะเนี่ย) เลยนึกอยากลองพิสูจน์ดู ก็เลย บอกน้องลูกปัด...จัดให้

บทพิสูจน์  เมื่อขึ้นไปเลือกห้องกัน  ได้ห้องกว้างๆ ด้านในสุด เข้าห้องไป...
           สปาย : "พี่มาจากไหน จากเวปหรือป่าว"
           เรา : " ป่าว พี่มาจากบ้าน "
           สปาย : "กวนหนูหรอพี่ หนูกวนพี่ได้ใช่ไหม หนูเปนคนพูดตรงๆนะพี่"(อืม พี่รู้แล้วละคับ)

อาบน้ำ... น้องบอกชอบอาบคนเดียว ไม่เปนไร ต่างคนต่างอาบไป ไปรอน้องที่เตียงก็ได้
                   เตียง... น้องก็นวดให้ น้องเป็นคนมือหนักนะคับ สำหรับคนชอบนวดหนักๆ แรงๆ (ผมชอบเบาๆ เลยต้องบอกให้น้องเพลาๆมือบ่อยๆ) งานนัว ก็บิ้วกันไป พอประมาณ (คุยกันซะมากกว่า)

สรุป น้อง กวนๆ และเป็นคนพูดตรงๆ (คนชอบก็ดี ไม่ชอบก็มีนะจ้ะ)
              หน้าตา สวยคมๆ ตัวเล็กๆ รูปร่างสมส่วน หน้าอก...(ลองไปพิสูจน์กันเองนะคับ^^)
              ผิวสองสี ก็คุยสนุกดี นวดกันไปคุยกันไป ดูเวลาก็ใกล้หมดซะละ เลยจบเกมส์ดีกว่า จัดกันไปรอบนึง
              หลายคนเชียร์ หลายคนชัง ต่างกรรม ต่างวาระ จริงๆ คับ ต้องลองไปพิสูจน์กันเองนะ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 12:51:17 โดย Angel Devil »

Yessss

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ลองพิสูจน์ สายลับ (สปาย)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 23:51:19 »

.,mn หลังจากห่างจากไปบ้านนี้สักระยะนึง เพราะติดภาระกิจยาวนาน วันนี้ได้ไปคืนรังอันแสนอบอุ่นอีกครั้ง ได้ไปรอน้องๆ ตั้งแต่ก่อนเที่ยง ได้ยินเสียงทักจาก "ข้าวสวย" หมาน้อย ขนปุยประจำร้าน ฐานะคนแปลกหน้า-*- (เอ่อคืออยากบอกมันว่า ข้าอยู่ที่นี่มาก่อนเอ็งนะเฟ้ย...)
           รอจนเที่ยงกว่า น้องๆ เริ่มทยอยมากัน มีน้องปุยฝ้าย โบวี่ และ สปาย มาตามลำดับ ไอ้เราก็นั่งรอ สักพักละ ฟังดูชื่อ คุ้นๆหู กะน้องสปาย ที่หลายคนเอ่ยถึง (มีชื่อเสียงนะเนี่ย) เลยนึกอยากลองพิสูจน์ดู ก็เลย บอกน้องลูกปัด...จัดให้

บทพิสูจน์  เมื่อขึ้นไปเลือกห้องกัน  ได้ห้องกว้างๆ ด้านในสุด เข้าห้องไป...
           สปาย : "พี่มาจากไหน จากเวปหรือป่าว"

ยังไงครับ งง

Angel Devil

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 00:01:08 »

.,mn หลังจากห่างจากไปบ้านนี้สักระยะนึง เพราะติดภาระกิจยาวนาน วันนี้ได้ไปคืนรังอันแสนอบอุ่นอีกครั้ง ได้ไปรอน้องๆ ตั้งแต่ก่อนเที่ยง ได้ยินเสียงทักจาก "ข้าวสวย" หมาน้อย ขนปุยประจำร้าน ฐานะคนแปลกหน้า-*- (เอ่อคืออยากบอกมันว่า ข้าอยู่ที่นี่มาก่อนเอ็งนะเฟ้ย...)

ยังไงครับ งง

^^ เขียนยังไม่เส็ดคับ ลงไปก่อนกัวลืม หุหุ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 10:22:59 »

อยากลอง สปาย กลัวจะมึน  piuyty

รอ สปอย เมื่อไหร่จะมา   eta32

ตั้งหน้าคอย สต๊อป ไม่รู้ stop เหมือนชื่อซะแล้ว  red001

แบบนี้ต้อง สะเปะ สะปะ  ไปเลือกเอาเมื่อน้องเค้าส่งยิ้มให้ดีกว่า mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 12:12:36 »

หน้าอก...(ลองไปพิสูจน์กันเองนะคับ^^)

มีให้ลุ้นอีกแน่ะ... dgd kjhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 12:46:53 »

ข้าวสวยทุกวันนี้จะไล่ หรือจะต้อนรับลูกค้าก็ไม่รู้ค่ะ เกรงใจจิง ๆ  kjhg  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Angel Devil

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 12:58:08 »

ข้าวสวยทุกวันนี้จะไล่ หรือจะต้อนรับลูกค้าก็ไม่รู้ค่ะ เกรงใจจิง ๆ  kjhg  ;khhg

น่ารัก(ลัก) เอาไปทำไม้ถูพื้นจิง ๆ ขนปุยซะขนาดนั้น eta03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 13:06:07 โดย Angel Devil »

AngelandDevil

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2013, 22:32:31 »

เจ้าของกระทู้ ชื่อคล้ายผม eta32 มากเลยคับ งงเลย