ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำอิง ดาวดวงใหม่ที่มาเปล่งแสงในฮาเรม  (อ่าน 1316 ครั้ง)

Yessss

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้มีโอกาสเปนคนแรกของน้องน้ำอิง น้องใหม่แห่งบ้านฮาเรม เวลา 16.00 น ถึงบ้านฮาเรม   น้อมารอก่อน 5 นาที น้องลูกปัดยังไม่ทันได้บอกรายละเอียดผมรีบพาน้องขึันห้องทันที
น้องรูปร่างดีและเป็นดาวที่ใครๆใฝ่ฝันถึงนะครับตอนนี้น้องมาอยู่ที่นี่แล้ว
มันเป็นความบังเอิญที่ได้เจอันอีก บุพเพอาละวาดครับ อิอิ  น้องอัพเดทฝีมือการนวดดีขึ้นมาก ที่แน่ๆสเปขั้นเทพเหมือนเอิมอีกคนหนึ่งนะครับไม่เชื่อต้องมาลองครับ 
แต่ขอยืมคำพูดมาใช้นะครับ   สุภาพ ให้เกียรติ ถนุถนอมน้องด้วยนะครับ
ผมเขียนการบ้านไม่เก่ง แต่ขอบอกว่าน้ำอิงสุดยอดจริงๆ เหมือนกะที่หนูเค้กอวดสรรพคุณไว้จริงๆ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: น้ำอิง ดาวดวงใหม่ที่มาเปล่งแสงในฮาเรม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เมษายน 2013, 21:28:09 »

อย่าว่าแต่พี่ yesssss หลงน้องน้ำอิงเลยค่ะ เค้กเองก็หลงรักน้องเค้าแล้วซะแล้วสิ eta23

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: น้ำอิง ดาวดวงใหม่ที่มาเปล่งแสงในฮาเรม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 เมษายน 2013, 22:56:32 »

วันนี้มีโอกาสเปนคนแรกของน้องน้ำอิง น้องใหม่แห่งบ้านฮาเรม เวลา 16.00 น ถึงบ้านฮาเรม   น้อมารอก่อน 5 นาที น้องลูกปัดยังไม่ทันได้บอกรายละเอียดผมรีบพาน้องขึันห้องทันที
น้องรูปร่างดีและเป็นดาวที่ใครๆใฝ่ฝันถึงนะครับตอนนี้น้องมาอยู่ที่นี่แล้ว
มันเป็นความบังเอิญที่ได้เจอันอีก บุพเพอาละวาดครับ อิอิ  น้องอัพเดทฝีมือการนวดดีขึ้นมาก ที่แน่ๆสเปขั้นเทพเหมือนเอิมอีกคนหนึ่งนะครับไม่เชื่อต้องมาลองครับ 
แต่ขอยืมคำพูดมาใช้นะครับ   สุภาพ ให้เกียรติ ถนุถนอมน้องด้วยนะครับ
ผมเขียนการบ้านไม่เก่ง แต่ขอบอกว่าน้ำอิงสุดยอดจริงๆ เหมือนกะที่หนูเค้กอวดสรรพคุณไว้จริงๆ

hgjhg fdgdfdf แฟนพันธุ์แท้ ในสายนี้เพิ่งเริ่มส่งการบ้าน แสดงว่าถูกใจสุดๆ hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 01:35:40 »

ว่าแต่....ปกติพี่ yessss ไม่ชอบส่งการบ้านนิคะ สงสัยน้องน้ำอิงดีจิงไรจิง eta03

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Yessss

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 07:01:47 »

ว่าแต่....ปกติพี่ yessss ไม่ชอบส่งการบ้านนิคะ สงสัยน้องน้ำอิงดีจิงไรจิง eta03

ขอตอบจากใจจริง ปกติไม่ค่อยได้ส่งและมีน้อยมาก น้องเค้าน่ารักมาก อยากส่งเสริมครับ

หน้าตา   ...น่ารัก หวานจับใจ โดยเฉพาะเวลายิ้ม

รูปร่าง........เหมือน ชมพู่อารยา

ผิวพรรณ.....สะอาด ขาว

วาจา..........ไพเราะ อ่อนหวาน

การทำงาน....ตามมาตรฐาน การนวด อยู่ในกติกา

นอกนั้นเชิญทุกท่านไปพิสูจน์ผลงานของน้องได้ที่บ้านฮาเรม ที่มีพีอาร์น่ารักที่สุด เจ้าของร้านสวยและมีไมตรีจิต
ขอเน้นย้ำโปรด สุภาพแบบสามัญชน  ให้เกียรติในความเป็นคน  ถนุถนอมน้ำใจ ไม่มีหล่นแน่นอนคร้บไม่รู้จะบรรยายอะไรต่อ ขอบคุณหนูเค้กที่มอบสิ่งดีๆมีความสุขครับ มีซ้ำแน่นอน
[/color]

ใบเฟิร์น

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 19:25:59 »

ขอตอบจากใจจริง ปกติไม่ค่อยได้ส่งและมีน้อยมาก น้องเค้าน่ารักมาก อยากส่งเสริมครับ

หน้าตา   ...น่ารัก หวานจับใจ โดยเฉพาะเวลายิ้ม

รูปร่าง........เหมือน ชมพู่อารยา

ผิวพรรณ.....สะอาด ขาว

วาจา..........ไพเราะ อ่อนหวาน

การทำงาน....ตามมาตรฐาน การนวด อยู่ในกติกา

นอกนั้นเชิญทุกท่านไปพิสูจน์ผลงานของน้องได้ที่บ้านฮาเรม ที่มีพีอาร์น่ารักที่สุด เจ้าของร้านสวยและมีไมตรีจิต
ขอเน้นย้ำโปรด สุภาพแบบสามัญชน  ให้เกียรติในความเป็นคน  ถนุถนอมน้ำใจ ไม่มีหล่นแน่นอนคร้บไม่รู้จะบรรยายอะไรต่อ ขอบคุณหนูเค้กที่มอบสิ่งดีๆมีความสุขครับ มีซ้ำแน่นอน
[/color]

แหม๋ ดีใจจังคะ  เขินนนนนน มีคนชมว่าพีอาร์น่ารักด้วยอะ ขอบคุณนะคะ คิคิ แต่เรื่องน้องน้ำอิงนี่ หน้าตาน้องสวย น่ารัก ยิ้มหวานจริงๆคร่าา ส่วนเรื่องอื่น หนูมะรุ้น้าาาาา ให้พี่ๆมาทดสอบกันเองเน้อออ  dsgjsd
^^ นู๋เฟิร์นเองคร่าา