ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำอิง คิดถึง......หายไปไหน  (อ่าน 2805 ครั้ง)

Yessss

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องน้ำอิง คิดถึง......หายไปไหน
« เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 05:39:34 »

หนูเค้กครับอยากสอบถามว่า น้องน้ำอิงหายไปไหนหลายวันแล้วนะครับ   ช่วยแจ้งให้หายสงสัยหน่อยนะคะ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: น้องน้ำอิง คิดถึง......หายไปไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 12:24:44 »

น้องน้ำอิงลาพักประมาณ 1 เดือนค่ะ

ถ้าน้องกลับมาประจำการ ทางร้านจะรีบแจ้งอัพเดทให้ไวเลยนะคะ

ช่วงนี้น้องน้ำอิงไม่มา ยังมีน้อง ๆ นางฟ้าอีกหลายคนคอยบริการพี่ ๆ อยู่น๊า
  khjhgg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Yessss

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องน้ำอิง คิดถึง......หายไปไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 14:46:46 »

น้องน้ำอิงลาพักประมาณ 1 เดือนค่ะ

ถ้าน้องกลับมาประจำการ ทางร้านจะรีบแจ้งอัพเดทให้ไวเลยนะคะ

ช่วงนี้น้องน้ำอิงไม่มา ยังมีน้อง ๆ นางฟ้าอีกหลายคนคอยบริการพี่ ๆ อยู่น๊า
  khjhgg

ขอบคุณครับ รออีก 1 เดือน รีบกลับมานะคะ  มาวันไหนจะรีบไปต้อนรับทันที

ชบา

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2013, 03:21:42 »

สงสัยน้องน้ำอิงนี่งานดีแน่เลย

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2013, 18:56:36 »

สงสัยน้องน้ำอิงนี่งานดีแน่เลย
งานดี ผิวดี หุ่นดี บริการดี แถมหน้าตาดีค่ะ ...... Godx2

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่