-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ร่วมงาน วันแดงเดือด  (อ่าน 2770 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านนะครับ ที่ ร่วมกิจกรรม วันแดงเดือด
ขอขอบคุณท่านอั้น เจ้าของร้านที่ สนับสนุนและเตรียม สถานที่
ขอขอบคุณ สปอนเซอร์ ทุกๆท่าน ที่มอบของรางวัล
ขอขอบคุณท่านต๊อส ที่ทำหน้าที่ รวมคะแนนและจัดวางทีม ในเกมส์ทายผล

หากงานนี้ ขาด ตก บกพร่อง สิ่งใด ขออภัย มา ณ โอกาส นี้ ด้วย ครับ

รายรับ 9100 บาท
รายจ่าย ค่า อาหาร+เครื่องดื่ม 8200 บาท
รายจ่าย ค่าอุปกรณ์ 300 บาท
คงเหลือ 600 บาท

อีโต้

Re: >>> ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ร่วมงาน วันแดงเดือด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 08:29:02 »

ไม่คิดถึงเราเล้นนยยย เสียใจ ขอลาออกจากบอร์ด  jhgf

sonor

Re: >>> ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ร่วมงาน วันแดงเดือด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 08:32:45 »

สนุกสนานกันมาก

manspringer

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 08:39:19 »

ดี เลิศ สมบูรณ์ ม่วน เมา  และสะจายยยยยยยยยย

labk1200

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 08:46:13 »

ไม่คิดถึงเราเล้นนยยย เสียใจ ขอลาออกจากบอร์ด  jhgf

ขอขอบคุรอีโต้ ที่อยู่ข้างผีซุ่ม  mnb mnb mnb mnb

AZURA3232

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 08:50:53 »

ดีนะ เขาดึงมือตาเจมส์ไว้ ไม่ให้ โทรหา ท่าน ท้น น่ะ  mnb kjhg

chefbb

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 10:18:43 »

ถึงผีจะแพ้แต่ก็สนุกมากมายกับชาวเวป   เมากันกระจาย  เด็ก ๆ เสริฟ์ก็ขยันเสริฟร์เบียร ไม่มีขนขยันกันดีจริงๆ  ส่วนกองเชียร์ ลิเวอพูล ก็เชียรได้สนุกสนานมากมาย  ทำให้ผีสนุกตามไปด้วย mnb mnb mnb

nokkapoot

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 10:29:39 »

แฮงค์ข้ามวันไปไม่ไหว แต่ส่งใจไปเชียร์หงส์

hippo1421

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 10:34:12 »

ไม่รู้จะพูดว่ายังไงอีก เอาเป็นว่างานนี้ ม่วนครับ  jhg หงส์แดงแรงจริงๆ  uhgv

armimaru

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 11:00:21 »

ขอโทดครับที่ไม่ได้ไป พอดีติดธุระ ;khhg

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 11:32:45 »

:P อย่านะท่าน...ผมนี่หละ คิดถึงท่านทุกคืนวัน...ความหื่นของหงษ์มะมีจำกัดเพศและอายุ อิอิ jhkll

popcorn4202

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 12:07:42 »

นี่ถ้าผมไม่ได้นัดกับเพื่อนไว้ล่วงหน้านะ
มีเหรอจะพลาด
 นรี นรี นรี

dvd6699

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 12:40:43 »

งานสนุกมากๆ เลยครับ  เขิน

madozi

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 12:56:16 »

pongz

งานสนุกมากๆคับ บรรยากาศครื้นเครง

ว่าแต่ว่า ท่านแม้น กดดันแฟนผีดีจิงๆ

โดยรวมประทับใจคับ

pongz

j007

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 12:58:39 »

เท่าที่จำได้ ผมไม่เหนทั่น DVD นะ แต่ที่แน่ๆ ทั่นหมีพูเริ่มมาหาเสียงชาวหอยแล้ว เหนบอกว่า กำลังจะปลดประธานหอยแล้วเข้ารับตำแหน่งแทน
อย่าเอ๊ดไปครับ.... 8ujn

oman

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 13:01:18 »

งานสนุกมากๆคับ เสียงหายไปหมดเลย สุดยอด สมาชิกสนุกกันหมดเลย นรี นรี นรี ขอบคุณผู้จัดงานดีๆแบบนี้คับ มันมากขอบอก hgjhg

rookie

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 16:01:36 »

ม่วน เมา เมา ม่วน  ขอบคุณทีมงานด้วยครับ ที่จัดงานดีๆ ให้เหล่าสมาชิก

ไปด้วยเหรอ ตัวเอง oijuhgfd

mommamman

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 16:12:41 »

งานเกือบทั้งหมด ผม เตรียม งานเอง ครับ ขาด ตก บกพร่องอะไร ขอรับไว้แต่เพียงผู้เดียว

ขอบคุณ ดลยา ที่ เอาป้ายไปใส่เชือกให้
ขอบคุณ ปรินซ์ ที่ไปซื้อ บัตรอาบน้ำให้
ขอบคุณ ต๊อส ที่สรุปคะแนนให้
ขอบคุณท่าน แดนนี่ สำหรับ ภาพ สวยๆ ในงาน
ขอบคุณ น้องแพน มาช่วยรับ ลงทะเบียน
ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่มาร่วมงานครับ

roonaldo

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 16:57:05 »

งานเกือบทั้งหมด ผม เตรียม งานเอง ครับ ขาด ตก บกพร่องอะไร ขอรับไว้แต่เพียงผู้เดียว

ขอบคุณ ดลยา ที่ เอาป้ายไปใส่เชือกให้
ขอบคุณ ปรินซ์ ที่ไปซื้อ บัตรอาบน้ำให้
ขอบคุณท่าน แดนนี่ สำหรับ ภาพ สวยๆ ในงาน
ขอบคุณ น้องแพน มาช่วยรับ ลงทะเบียน
ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่มาร่วมงานครับ

งอนป๋ามอมลืม ถุงยางผม

55555555  อู้เล่นครับบ

ได้ข่าวมีอวกหลังรถจิงหรอป๋า

อิอิ

เมื่อคืนน่าเศร้านะ
แต่ทำให้ผมเจอนางในฝัน กระเทยคนนั้นมาเป็นยอดชายของพี่เถอะ

อีโต้

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 17:14:05 »

อีป๋าลืมเรา ออกแบบป้ายให้ หือๆๆๆๆๆๆ ไม่ให้ดูดคืน งอนตลอดชีวิต  jhgf

sodax

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 18:34:38 »

งานสนุกมากเลยท่าน เชียร์จนเสียงหายเลย ท่าน chefbb ไม่รู้ท่านไปต่อไหนอ่ะ นัดหน้าจัดอีกไปแน่คร้าบๆๆๆ

suksao

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 18:49:45 »

ขอบคุณป๋าเหมือนกันครับ ที่เป็นผู้จัดงาน ไม่มีป๋าจัด เราจะไปรวมกันที่ไหน

งานหน้าไม่มีพลาดครับผม ป๋าจัดเมื่อไรขอให้บอก

ผม คิดถึงป๋า   uy65tf

roonaldo

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2009, 08:13:47 »

งานสนุกมากเลยท่าน เชียร์จนเสียงหายเลย ท่าน chefbb ไม่รู้ท่านไปต่อไหนอ่ะ นัดหน้าจัดอีกไปแน่คร้าบๆๆๆ

แหนะๆๆๆๆๆ ท่านเชฟ ไปไหนต่อครับบ
อิอิ

คราวหน้าเชิญท่านร่วมลงอ่างกะพวกผมด้วยนะท่าน

ท่านsodaxด้วยเน้อออออ

chefbb

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2009, 15:47:26 »

แหนะๆๆๆๆๆ ท่านเชฟ ไปไหนต่อครับบ
อิอิ

คราวหน้าเชิญท่านร่วมลงอ่างกะพวกผมด้วยนะท่าน

ท่านsodaxด้วยเน้อออออ

วันนั้นเชียร์บอลเสร็จเพื่อนโทรมาตามไปกินเบียร์ต่อ ที่หลังยุพราช  ต่อกันยันตี2  เมามากมาย
เรื่องลงอ่างได้อยู่แล้วครับท่าน  เพราะว่ามีเบอร์ M ที่อยากจะลงอ่างด้วยอบู่ในใจแล้ว  ว่าคราวหน้าจะไปกับพวกท่านๆ อย่างไรแล้วก็ pm เมล์กับเบอร์โทรมาให้ก็แล้วกันจะได้นัดกันได้สะดวก

รวมทั้งหาชื่อแก็งค์ด้วยอะครับ  ท่านโรกำลังมาแรง  การบ้านและปลากรอบรับรองคุณภาพ 

popcorn4202

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2009, 15:49:26 »

นั่นสิ ผมยังหาโอกาสถ่ายรูปไม่ได้เลย ต้องอาศัยประสบการณ์ไปอ่างบ่อยๆ แล้วมั้ง
 uhbgv uhbgv

chefbb

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2009, 15:53:37 »

นั่นสิ ผมยังหาโอกาสถ่ายรูปไม่ได้เลย ต้องอาศัยประสบการณ์ไปอ่างบ่อยๆ แล้วมั้ง
 uhbgv uhbgv

เรื่องถ่ายปลากรอบผมไม่ค่อยได้ถ่ายอะครับ  แต่ถ้าทำการบ้านอะบ่อย  เรื่องปลากรอบกับการถ่ายรูปต้องถามท่านโรนัดโด่  เพราะปลากรอบที่เขาถ่ายได้มา  ทั้งชัดและใหญ่มาก  ท่านโรช่วยได้
แต่ถ้าเบอร์น้อง ๆ ก็ต้องถามท่านอื่น ๆด้วย ส่วนผม  ตามทำการบ้านเบอร์ M ให้ครบก่อนอะครับท่าน  แต่ติดใจ m42 รับรองเด็ดจริง ๆ

oman

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2009, 18:20:35 »

ลืมขอบคุณท่าน chefbb วันนั้นเอาขนมเค้กมาให้กินอร่อยมากคับ ขอบคุณมากคับ  ;khhg ;khhg

sodax

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2009, 18:30:37 »

เดี่ยวถ้าไปสถานทูตจะชวนท่าน chefbb ไปด้วยกันเน้อครับ

roonaldo

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2009, 22:32:46 »

เดี่ยวถ้าไปสถานทูตจะชวนท่าน chefbb ไปด้วยกันเน้อครับ

แน่นอนนนนนน

ว่าแล้วว่าเค้กใคร

เค้กท่านเชฟนี่เองสุดยอดดดด

รำขนาดดดดดดด

chefbb

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2009, 23:20:30 »

แน่นอนนนนนน

ว่าแล้วว่าเค้กใคร

เค้กท่านเชฟนี่เองสุดยอดดดด

รำขนาดดดดดดด

ได้เลยครับท่านโรนันโด่และท่าน sodax   ขอบคุณสำหรับคำติชมเรื่องเค้กครับท่าน   แต่ไม่รู้จะเอาอะไรไปให้อะครับก็เลยทำขนมไปให้แทนกินกับเบียร์ก็ได้รสชาติไปอีกแบบ  mnb mnb mnb

mommamman

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2009, 15:27:08 »

ขอบคุณท่านอีโต้ สำหรับ ป้าย

ท่าน รู สำหรับ ถุงยาง ด้วย คร้าบ

อิอิ ห้าม งอล กัน เน้อ

อีโต้

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2009, 20:53:22 »

ขอบคุณท่านอีโต้ สำหรับ ป้าย

ท่าน รู สำหรับ ถุงยาง ด้วย คร้าบ

อิอิ ห้าม งอล กัน เน้อ

โกรธ.................... มาให้ดูดซะโดยดี ...  mbvc

9669

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 11:31:29 »

วันนั้นตัวเขียวงานเข้า

uhbgv uhbgv uhbgv

ZOIDS

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 20:30:02 »

วันนั้นตัวเขียวงานเข้า

uhbgv uhbgv uhbgv
เข้ายังไงเอ๋ย อยากรู้จัง เขิน

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 14:00:44 »

::) คิดถึงงานแดงเดือดจัง....คิดถึงใครบางคนด้วย