-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนบอกขออยู่คนเดียวสักพักหมายความว่าไง  (อ่าน 1850 ครั้ง)

surinya99

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมคบกับแฟนมาประมาณสองเดือน แต่ได้กันจริงๆประมาณ เดือนกว่า  ouiy ช่วงหลังผมก็ไปนอนห้องแฟนครับผมกกัยแฟนเช่าหออยู่คนละที่ครับ ก็รักกันดีๆ อยู่มาช่วงไม่กี่วัน ก็ไม่ให้ผมไปนอนที่ห้อง และก็บอกว่าช่วงนี้เครียดขออยู่คนเดียวสักพัก โทรหาก็ไม่ค่อยรับ และก็ไม่ค่อยโทรมาหาเหมือนเมื่อก่อนที่โทรหาทุกวัน อย่างนี้แปลว่าเขามีคนอื่นแล้วใช่ไหมครับ lkkjjh

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: แฟนบอกขออยู่คนเดียวสักพักหมายความว่าไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กันยายน 2012, 20:24:50 »

ใจเย็นๆๆ น้องเค๊าอาจมีเรื่องไม่สบาบใจ ลองดูไปซักสองสามวัน
Sms ไปแบบห่วงๆซิครับ 

บุรุษไร้นาม

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: แฟนบอกขออยู่คนเดียวสักพักหมายความว่าไง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 10:52:22 »

...เค้าอาจจะกำลังมีอาไรในใจ..ทำให้ต้องคิดอยู่มั้งคับท่าน..ผมว่า..ต้องให้เวลาเค้าสักพักคับ...แล้วก็smsไปหาัวันละครั้งอย่างห่วงๆก็พอแล้ว..เคสนี้ยิ่งตาม..เค้ายิ่งจะหนีนะคับ..ถ้าเค้ายังจะแคร์เราอยู่..เค้าต้องกลับมาครับ เป็นกำลังใจสู้ๆต่อไปคับ.. hgjhg

sleepypop

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 กันยายน 2012, 03:12:42 »

ให้เวลากันไปตามที่ขอก็ดีนะครับ
ถ้ามีโอกาสลองคุยตรงๆ คือถามเลยว่ามีไรบอกได้นะ จะไม่โกรธ แล้วต้องไม่แสดงอาการโกรธด้วยเวลาเธอบอกอะไรก็ตาม แล้วก็รับฟังผมว่าดีสุด

phnat

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 23:28:28 »

ให้เวลากันไปตามที่ขอก็ดีนะครับ
ถ้ามีโอกาสลองคุยตรงๆ คือถามเลยว่ามีไรบอกได้นะ จะไม่โกรธ แล้วต้องไม่แสดงอาการโกรธด้วยเวลาเธอบอกอะไรก็ตาม แล้วก็รับฟังผมว่าดีสุด

เห็นด้วยคับ ยังไงก็คุยกันดีๆก่อน

neouniverse

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2013, 12:17:22 »

ttu คิดไว้ก่อนเลยครับ ว่าเค้าแอบมีใจให้คนอื่นแน่ๆครับ จะได้รับสภาพได้หากเกิดเหตุการณ์ไม่คาดฝัน อิ อิ เป็นเพียง คหสต นะครับ

wanderland

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 01:52:13 »

น่าจะบอกเป็นนัย ว่า อยากขอเลิกครับ ขอบตอบแบบตรงๆนะครับ

lexnard

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 มกราคม 2019, 19:48:59 »

เห็นกระทู้ผ่านมานานแล้ว จริงๆไม่น่าตอบกระทู้ที่ตกไปเยอะๆ แต่อยากรู้จริงๆครับ ว่าตอนนี้ทุกอย่างมันออกมาในรูปไหนครับ ถ้าเป็นการรบกวนก็ขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วยนะครับ