ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ครั้งแรก กับ "น้องโมเม" แห่งร้านออโรร่า  (อ่าน 1852 ครั้ง)

SteveJoob

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมเป็นหนึ่งคนที่ไม่เคยเที่ยวผู้หญิง หรือพวกอาบอบนวดอะไรแบบนี้มาก่อน  wq แต่มีพี่ที่ร่วมงานแนะนำและเล่าแชร์ประสบการณ์ในเรื่องนี้มากเลยทีเดียว จนเอ๊ะ! มันก็น่าลองมากและท้าทายในประสบการณ์ที่เรายังไม่เคยละไม่รู้มาก่อน คืนนั้นผมกับพี่ก็ได้ไปที่ร้านเลย ว่ามันจริงแบบที่พี่เค้าโม้ไว้หรือเปล่า eta03 เข้าไปร้านครั้งแรกบอกเลยตื่นเต้นมากครับ, มีPRแนะนำตัวน้องๆที่ร้าน ตอนน้องๆเดินออกมายิ่งตื่นเต้น ผมเองได้เลือก "น้องโมเม" หุ่นดีครับ ผิวนุ่มเนวล จับแล้วสบายมือก็ว่าได้, อาย, ตื่นเต้น, กล้า, กลัว, มีทั้งหมดในสถารการณ์นั้น
   สำหรับงานของ "น้องโมเม" ผมเลือกไม่ผิดจริงๆ คุยได้ สบายๆ ถามไรก็ตอบ สนุกดีครับ มีโอกาสผมจะไปซ้ำโมเมเหมือนเดิม  jljhl การนวดดีมากครับ พูดมากจะหาว่าคุย เพื่อนๆพี่ๆลองไปที่ร้านเลยครับ มีอะไรมากกว่านั้นจริงๆ ออโรร่าจัดให้จริงครับ
Godx2

ปล. ยืมรูปร้านนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 สิงหาคม 2018, 21:18:40 โดย Aurora »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

อ่านแล้ว ผมนี่นึกถึงตอนครั้งแรกของตัวเองเลย

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

Aurora

• คาสโนว่า
  • *