ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมะเหมี่ยว การบ้านที่ไม่อยากส่ง  (อ่าน 3887 ครั้ง)

MalefiiKaa

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ถือเป็นการพบกันครั้งที่ 4 กับน้องมะเหมี่ยว ปกติคนนี้ผมค่อนข้างหวงครับแต่สุดท้ายก็อยากแชร์ประสบการณ์ที่ประทับใจไม่รู้ลืมของผมกับน้องมะเหมี่ยวครับ
เมื่อผมมาถึงร้าน พีอาร์สุดหล่อก็ทำการเรียกน้องมะเหมี่ยวคนสวยคนเดิมของผมออกมา เมื่อเจอหน้ากันน้องก็รับรู้ว่าผมต้องการสิ่งใด น้องพาผมเข้าห้องมาแล้วผมก็จัดการถามไถ่สารทุกข์สุขดิบพอเป็นพิธีก่อนจะเริ่มการปะทะบนสนามอารมณ์กัน ซึ่งน้องมะเหมี่ยวคราวนี้ดูมีน้ำมีนวลขึ้นกว่าเดิม ด้วยความที่น้องขาวอยู่แล้ว ส่วนตัวผมชอบขาวอวบครับ ยิ่งค่อยๆถอดผ้ากันนัวกันไปเรื่อยๆผมยิ่งถึงจุดเดือดหนักกว่าที่ผ่านมาครับ
หลังจากจบบทสนทนาทั่วไปแล้ว ผมและน้องต่างถอดอาภรณ์แก่กันและกัน ในระหว่างถอดผมก็นัวจากหน้าผากลงมาจุ๊บปาก ลากจมูกมาที่ร่องอก ผมประคองร่างน้องแล้วสูดดมกลิ่นกายพร้อมทั้งใช้ลิ้นค่อยๆจูบไปตามนมจากนั้นก็สอดมือล้วงเสื้อในจากด้านล่างไปเจอกับจุก ผมทั้งขยำและดูดเลียวนไปรอบๆจนน้องครางกระเส่า จากนั้นผมก็ลากลิ้นลงไปบริเวณสีข้างและขบ จังหวะนี้น้องกระตุกและหลุดครวญคราง จากนั้นก็ค่อยๆถอดกางเกงน้องเผยให้เห็นกางเกงในตัวจิ๋ว ผมก็เอาหน้าลงไปซุกอยู่ตรงเป้าครับ น้องจับหัวผมกดลงไปด้วยความเสียวซ่าน มือผมละจากนมน้องมาแหวกกางเกงในแล้วใช้ลิ้นบรรจงระบายสี ทำได้สักพักน้องทนไม่ไหวขอเคลื่อนกายย้ายหน้ามาอยู่ที่เป้ากางเกงผมบ้าง น้องค่อยๆถอดและเลียไอติมของผมผ่านกางเกงในเช่นกันและในที่สุดน้องก็เปิดดูดเลียไอติมของผมเช่นกัน เราอยู่ในท่านี้กันพักใหญ่จนกระทั่งน้องน้ำป่าไหลหลากนำผมไปก่อน
ความเดือดพล่านของอารมณ์มาถึงจุดพีคแล้ว ผมกับน้องแก้ผ้าล่อนจ้อนกัน ผมไม่ได้อาบน้ำก่อนเพราะอาบมาก่อนจองครับ น้องให้สัญญาณด้วยการให้ผมนอนหงายก่อนแล้วน้องก็จัดการผมเหมือนที่ผมทำให้น้อง และในที่สุดน้องก็โหลด cd จัดการทิ้งน้ำหนักตัวลงมาที่แท่งไอติม จากนั้นก็ขยับขึ้นสุดลงสุด ไปได้สักพักผมก็ให้น้องพักนอนหงายแล้วจัดท่าเบสิคต่อ น้องเสียวมากบอกให้ผมอย่าหยุด ทั้งแขนขาน้องเกี่ยวบั้นเอวผมจนกระทั่งน้องกระตุกอย่างรุนแรงเป็นครั้งที่สอง ผมก็ถอนไอติมออกมาให้น้องได้ดูดเลียและผมก็ขอดูดน้ำจากถ้ำน้อง เมื่อหายเหนื่อยกันแล้วผมก็ให้น้องตะแคงตัวแล้วผมสอดใส่เข้าไป น้องเผลอตะโกนอีกครั้งเพราะเข้าไปลึกมาก ซอยอยู่สักพักจนบิดตัวน้องลงไปเป็นด๊อกกี้ น้องครวญครางด้วยความเสียวสุดๆจนน้ำที่สามของน้องไหลเอ่อออกมา ซึ่งตอนนี้ผมก็ล้าเต็มทีเลยสั่งให้น้องสเปย์เปื่อยไปเรื่อยๆสลับกับขึ้นมาจุ๊บปากและดูดจุกผม และผมก็เค้นพลังทุกอย่างให้น้องดูดเลียไอติมจนกระทั่งเสร็จคาถุงคาปากน้อง
และเราก็ไปผลัดกันอาบน้ำก่อนจะทิปน้องให้สมกับที่น้องให้ในทุกๆครั้งที่เราเจอกันครับ
ฝากถึงนักเที่ยวทุกท่านครับ การบ้านนี้เป็นการเขียนขึ้นเพื่อแชร์ประสบการณ์ของผมกับน้องมะเหมี่ยวครับ ท่านที่มาขึ้นกับน้องอาจจะไม่ได้งานตามที่ผมบอกเล่าขึ้นอยู่กับตัวท่านและตัวน้องเอง หรือจะใช้คำว่า ต่างกรรมต่างวาระ ก็คงไม่ผิดนัก และถ้าหากน้องทำเกินกว่าคอร์สท่านก็ควรจะทิปน้องให้สมกับที่ท่านได้รับด้วยครับเพื่อเป็นกำลังใจให้น้องๆต่อไปด้วยครับ การบ้านฉบับนี้ขอเอวังด้วยประการนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 เมษายน 2019, 19:08:26 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: น้องมะเหมี่ยว การบ้านที่ไม่อยากส่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2018, 10:52:42 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้านดีๆ อย่าลืมมาไช้สิทธิ์นะครับ

antonio

• แอบหื่น
Re: น้องมะเหมี่ยว การบ้านที่ไม่อยากส่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2018, 18:48:42 »

สำหรับน้องมะเหมี่ยวแนะนำคอสไหนดีครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 เมษายน 2019, 01:15:39 »

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 เมษายน 2019, 11:10:50 »