-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผีดุที่ร้านโอ๋ นวดแผนโบราณ จ.ลำปาง  (อ่าน 950 ครั้ง)

hothot_emo

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ผีดุที่ร้านโอ๋ นวดแผนโบราณ จ.ลำปาง
« เมื่อ: 28 มิถุนายน 2013, 00:34:24 »

eta20  เหตุเกิดที่ร้านโอ๋ นวดแผนโบราณ จ.ลำปาง ในขณะที่เข้าใช้บริการที่ร้านโอ๋ ของคืนนั้น ผมจำได้ดีและแม่นยำ ขณะที่นอนอยู่ในห้องคนเดียว เพราะพนักงานนวดลงไปเข้าห้องน้ำ มีความรู้สึกว่ามีมือมาลูบขา และมีเสียงกระแอม ดังๆอยู่ในห้อง ทำให้สดุงลืมตาดู โดยคิดว่า พนง. นวด ขึ้นมาแล้วแต่ก็ไม่เห็นมีใครเลย ชักจะรู้สึกไม่ดีแล้ว จากนั้นเริ่มได้กลิ่นขี้ คลุ่งเต็มห้องขึ้นมา ผมขนหัวลุกขึ้นมาทันทีทันใด ในใจบอกตัวเองว่ากูโดนแล้ว เมื่อ พนง.นวดขึ้นมาได้เลียบเคียงถามจึงรู้ว่า มี พนง.นวด เสียชีวิตอยู่ในห้องนวด โดยไม่ทราบสาเหตุ ผู้เสียชีวิตอยู่ในสภาพที่ขี้ลาด และผีตัวนี้ก็หลอกหลอนทั้ง ลูกค้าที่ไปใช้บริการ และ พนง.ในที่ทำงานอยู่เป็นประจำ ลูกค้าบางรายถึงขั้นจับไข้เลยก็มี จากนั้นผมก็พยายามนำตัวเองออกมาจากร้านอย่างรวดเร็ว และบอกตัวเองว่าจะไม่มาเหยียบที่นี่อีกอย่างเด็ดขาด เลยนำมาเตือนเพื่อนให้รับรู้ทั่วกัน  ghjk

Team_then

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: ผีดุที่ร้านโอ๋ นวดแผนโบราณ จ.ลำปาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2013, 02:05:37 »

ผมไปตั้งหลายครั้ง
ไม่เห็นมีอะไร
ดิสเครดิสป่าว ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิถุนายน 2013, 21:07:04 โดย Team_then »
ลำปาง หนาาาาา

somkun

• แตกหนุ่ม
Re: ผีดุที่ร้านโอ๋ นวดแผนโบราณ จ.ลำปาง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2013, 10:30:27 »

ผีคงอยากจะนวดท่านนะครับ คงรูปหล่อน่าดูอิอิ

TJ453

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2013, 10:34:58 »

เจก กุ๊ก ๆ กู๊ จู๊หดหมกเลย  .,mn kjhg

Adepoju

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2013, 11:02:43 »

คู่แข่งปล่อยข่าวแย่งลูกค้าหรือป่าวครับ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2013, 13:08:29 »

ฟังหูไว้หูครับ อาจปล่อยข่าวดิสเครดิตคู่แข่ง จู่ๆจะมีหมอมาตายขี้ราดในห้องนวด มันน่าแปลกใจอยู่นะครับ

" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

doggod12345

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2013, 19:54:32 »

มันก็ต่างๆนาๆ ครับ ผมไปนวดก็ไม่เจออะไรเหมือนกัน แต่ไปอีกที่หนึ่งที่ใกล้โรงแรมเอ็ม อาร์ เป็นหมอที่ย้ายมาจากร้านโอ๋บอกว่า หมอนวดฆ่าตัวตายในร้าน แต่ไม่ได้ถามต่อว่าตรงไหน เค้าจึงเปลี่ยนชื่อใหม่ ก็ฟังหูไว้หูนะท่าน

yium

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 00:01:56 »

ขอไม่ให้เจอละกัน

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013, 17:11:20 »

eta20  เหตุเกิดที่ร้านโอ๋ นวดแผนโบราณ จ.ลำปาง ในขณะที่เข้าใช้บริการที่ร้านโอ๋ ของคืนนั้น ผมจำได้ดีและแม่นยำ ขณะที่นอนอยู่ในห้องคนเดียว เพราะพนักงานนวดลงไปเข้าห้องน้ำ มีความรู้สึกว่ามีมือมาลูบขา และมีเสียงกระแอม ดังๆอยู่ในห้อง ทำให้สดุงลืมตาดู โดยคิดว่า พนง. นวด ขึ้นมาแล้วแต่ก็ไม่เห็นมีใครเลย ชักจะรู้สึกไม่ดีแล้ว จากนั้นเริ่มได้กลิ่นขี้ คลุ่งเต็มห้องขึ้นมา ผมขนหัวลุกขึ้นมาทันทีทันใด ในใจบอกตัวเองว่ากูโดนแล้ว เมื่อ พนง.นวดขึ้นมาได้เลียบเคียงถามจึงรู้ว่า มี พนง.นวด เสียชีวิตอยู่ในห้องนวด โดยไม่ทราบสาเหตุ ผู้เสียชีวิตอยู่ในสภาพที่ขี้ลาด และผีตัวนี้ก็หลอกหลอนทั้ง ลูกค้าที่ไปใช้บริการ และ พนง.ในที่ทำงานอยู่เป็นประจำ ลูกค้าบางรายถึงขั้นจับไข้เลยก็มี จากนั้นผมก็พยายามนำตัวเองออกมาจากร้านอย่างรวดเร็ว และบอกตัวเองว่าจะไม่มาเหยียบที่นี่อีกอย่างเด็ดขาด เลยนำมาเตือนเพื่อนให้รับรู้ทั่วกัน  ghjk
แค่พนักงานนวดลงไปเข้าห้องน้ำแปบเดว...ท่านหลับสนิทจนสะดุ้งเมื่อมีผีมาลูบขาเลยหรอ... eta32 eta32
ทำไมขี้เซาจังง่า .,mn .,mn

เคด่วย

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2013, 12:23:25 »

จขกท โพสแค่กระทู้เดียวเองเหรอ อิอิ

winnowy

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2013, 01:35:51 »

มันแปลกๆนะ

JAKY CHANG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2013, 13:16:47 »

คิดเหมือนท่าน Team_then เลย ดิสเคดิดเค้าหรือปล่าว
 eta30

Zezasalad

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2013, 02:38:12 »

หมอนวด มานวด ผมว่าตายแบบ ขี้ออกนี่ยังไงอยู่นะ