-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หาเงินชัวร์กับโหลทอง  (อ่าน 1499 ครั้ง)

kindek

• บุคคลทั่วไป
หาเงินชัวร์กับโหลทอง
« เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 08:30:34 »

ย้อนกลับไปดูบอลโลกเมื่อ 4 ปีก่อน

สภาพตลาดแดงทั้งกระดาน

แต่ดันมีหุ้นกีฬาตัวนึง  เขียวเด่นเป็นสง่า ทะยานสู่ฟ้าไปจากบาทสู่ห้าบาทกว่า

ย้อนดูยูโรจะมีเล่นนิดหน่อย

แต่มาบอลโลกปีนี้  คุณจะไม่หาเงินกับโหลทองหรือครับ fhgj

kindek

Re: หาเงินชัวร์กับโหลทอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 08:40:34 »

มีตัวแม่ w2 และw3

ผมมองว่า วอร์3 น่าเล่นสุดเพราะใช้เงินน้อยกว่า ยังอยู่ไม่เกิน 2.00 บาท

ราคานี้สบาย  ถึงเวลาผมมองไว้ที่ 3.00 บาทครับ (แต่ในใจคิดว่าไป 4 บาทนะ)

ส่วนวอร์2 ราคาใช้สิทธิ์มันสูง  แล้วเท่าที่ดูเทรนด์แล้วยังไม่มั่นใจว่า จะเล่นไหม

ตัวเอาชัวร์ก้ตัวแม่นี่แหละครับ  ตอนนี้ไม่เกิน 3.00 บาท   เมื่อ 4 ปีก่อนวิ่งไป 5 บาทกว่า

ปีนี้มีธุรกิจแจ่มๆ เกิดอีกเพียบ

โดยเฉพาะด้านนิตยสารที่ขายอยู่และขายดีมากกกก เช่น FHM Zoo Cawaii Ray

ผมมองว่า  ตัวแม่อย่างน้อยก็ไปแตะ 5.00 บาทครับ (แต่ในใจมอง 7 บาทครับ)

kindek

Re: หาเงินชัวร์กับโหลทอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 มีนาคม 2010, 08:44:01 »

เตือนอีกนิด ตัวนี้ถึงเป้าในใจคุณแล้วก้ทิ้งไปซะ  อย่าไปเสียดาย อีก 4 ปีเจอกันใหม่

เพราะมันเป็นหุ้นตามกระแส

เหมือนสมัยก่อนที่พอหน้าร้อน น้ำแข็งขายดี patkl ก็เล่นกันซะระเบิดระเบ่อ