-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านเชียงใหม่ 3 วัน 3 คน 99 คาราโอเกะ : เชียงใหม่ฮิลล์ : ลลิลสปา  (อ่าน 2062 ครั้ง)

rongroom204

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาเที่ยวเชียงใหม่ได้ 3 วันเลยไปลองหาสถานที่ประลองวิชาซะหน่อย เลยเอาการบ้านมาฝากครับ

วันที่ 1  99 คาราโอเกะ ไม่รู้จะไปที่ไหนดีเลยตั้งหลักถามเอาจากเจ้าถิ่นที่นี่น้องเค้าแนะนำพี่ ไปที่นี่ซิเด็กเค้าเยอะ นั่งคุยก่อนได้คนละ 10 นาทีถ้าไม่ชอบก็เลือกคนใหม่ แบบนี้แหละไม่บังคับจิตใจกัน เรียกได้ว่าเลือกตามสเปกละกัน สุดท้ายเจอจนได้
น้องเอ็ม น่ารักกระทัดรัด จุดเด่นคุณสนุก รองรับได้ทุกทาง แต่มีข้อแม้อยู่นิดหนึ่งอย่าหอมหนูบ่อย จมูกที่ทำมายังไม่เข้าที่ 555 ไม่เป็นไปไรอย่างอื่นน้องจัดเต็ม  มาพร้อม ราคา 1,400 ค่าคุยสนุก 200 จบกัน
อายุประมาณ 20
หน้าตา 8
ไฟหน้า 7
ช่วงล่าง 7
GF 8

วันที่ 2 เชียงใหม่ฮิลล์  เปลี่ยนเป็นอาบอบนวด บ้าง หลังจากไปตระเวนดูที่ซายูริตามคำบอกเล่า บอกตรงๆไม่โดน เจ้าถิ่นสกิดบอกถ้าพี่ต้องการแบบน่ารักน่ารักต้องที่นี้เลย เชียงใหม่ฮิลล์ หลังจากไปถึงนั่งได้ซักครู่ประมาณ 18.30 น. นั้นใครนะน่ารักดี
เบอร์ 13 น้องน้ำ น่ารักน่าชังกระทัดรัด ตอนดูแรกๆคิดว่าคงน่ารักอย่างเดียว เลยจัดมาดูของหน่อย แม่เจ้า!!!  อะไรเนี๊ยหุ่นดีชมัด
พูดจาน่ารัก มีหนวดนิดๆ บริการดีมาก พูดได้คำเดียว คุ้มทุกค่าเงินที่เสียไป น้องเค้าตามใจทุกอย่าง ประมาณว่าคงต้องมาเยือนอีกแน่นอน มาพร้อม ราคา 1,600
อายุประมาณ 23
หน้าตา 9
ไฟหน้า 8
ช่วงล่าง 9
GF 10 ( ผมชอบมาก)

วันที่ 3 ก่อนกลับ ลลิล ต้องเรียกว่าบ้านลึกลับเลยละ แต่ดีที่ได้ข้อมูลดีดีจากทางเว็ป เลยมีชื่ออยู่ในใจคนนั้นคือ ไอเฟล ตอนแรกหลงๆต้องถามทางกว่าจะไปถึง เข้าไปถึงมีน้องๆตอนรับน่ารักยิ้มต้อนรับพร้อมน้ำบริการอย่างดี จากนั้นเอามาให้เลือก 4-5 คน ก็เลยถามไปว่าคนไหนเหรอครับ ไอเฟล น้องเค้าบอกว่ากำลังลงมาผมเลยบอกว่างั้นผมเลือกคนนั้นแหละ มั่นใจแบบไม่เห็นหน้า เพราะหลายๆท่านการันตี หลังจากรอค่อย 10 นาที น้องเค้าลงมารับ บอกได้เลยว่าใครชอบแนว AV คนนี้แหละน่ารัก ขาวตัวเล็ก
กระทันรัด มือเล็กแต่ช่วงล่างดีมาก(เป็นความลับ) น้องเค้าพูดสนุกดีเป็นกันเองมากๆ เคลิ้มซะนึกว่าจีบกะกิ๊กใหม่ๆ ไฟหน้าเต็มไม้เต็มมือ ริมฝีปากเล็ก แต่ต้องรีบไปนะ เพราะช่วงนี้น้องเค้าคงจะทานเยอะไปหน่อย 555 เอาเป็นว่าคุ้มค่ากับการค้นหาครับ มาพร้อม ราคา 1,000
อายุประมาณ (บอกไม่ได้ต้องไปถามเองแล้วจะตกใจเหมือนผม) 
หน้าตา 8
ไฟหน้า 8
ช่วงล่าง 9
GF 10 ( ต้องลองแล้วจะรู้)

ขอบคุณเชียงใหม่ครับ แล้วจะมาเยือนใหม่เจ้า  เดด

จากนักรบแดนใต้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2011, 01:27:24 โดย rongroom204 »

pasumylove

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อยากไปหาน้องไอเฟลมั้งจัง ได้ข่าวว่าโลลิสุดๆ ผบ. เผลอแล้วเจอกัน  mbvc

devilbelta

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th

มาถึงเชียงใหม่แล้วววว ดีใจด้วยครับ
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

rongroom204

• ว๊องแมน
  • *

น้องๆน่ารักนิสัยดีทุกคนเลยครับ  khjhgg ว่างๆจะมาเที่ยวใหม่ครับ รักจริงๆเลย เชียงใหม่

aom_sin

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
 pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

tum_dtk

• **

น้องน้ำเป็นสาวเชียงรายครับ เด็ดมาก แบบว่าไฟหน้าสวยมากๆเลยครับ ;kljj ;kljj

monglfc

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

ข้อมูลเยี่ยมมาก pongz pongz

tinman

• **

ขอบคุณครับ..ข้อมูลดีมากติดตามแน่นอน hgjhg

prozeeds

• **
  • Country: kr

น่าติดตามจริงครับ น้องไอเฟล  kjhg kjhg ขอบคุณครับ

alone

• V.I.P.
  • *

มาเพื่อปรี้ อย่างเดียวครับทั่น hgjhg

rongroom204

• ว๊องแมน
  • *

เห็นด้วยครับ น้องน้ำเป็นสาวเชียงรายครับ เด็ดมาก แบบว่าไฟหน้าสวยมากๆ แถมได้ทุกท่า ด้วยซิครับ ตัวเล็กสเปกเลย  mbvc

rongroom204

• ว๊องแมน
  • *

น้องไอเฟลน่ารักครับ ถ้าเราไม่อยากให้น้องเค้านวดเรา ก็เปลี่ยนเป็นเรานวดน้องเค้าก็ได้ครับ น้องเค้าตามใจ GF สูงสุด ติดตาติดใจ โลลิ++++++

;khhg

tum_dtk

• **

เห็นด้วยครับ น้องน้ำเป็นสาวเชียงรายครับ เด็ดมาก แบบว่าไฟหน้าสวยมากๆ แถมได้ทุกท่า ด้วยซิครับ ตัวเล็กสเปกเลย  mbvc
ใช่ครับไม่มีบ่นซักท่า555

Avbnnn

• *

ขอบคุณมากครับ ข้อมูลดี+กระชับ

katoo

• *

ขอบคุณสำหรับข้อมูลและลายแทงดีๆครับ

hanaka22

จัดเต็มสามวันสามที่ pongz

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

3 วัน 3 ที่ การบ้านดีๆ เยี่ยมครับ  ;kljj
แพ้คำว่า.............รัก

angeloaek

• *

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ จ้า
-ซ่อมคอมพิวเตอร์, โน๊ตบุ๊ค Hardware&Software ทั้งในและนอกสถานที่
-รับปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ สอนซ่อม/ประกอบ/อัพเกรด/ลงโปรแกรม/ลง windows ฟรี สำหรับพี่น้อง cmxseed

cmzaa

• โรงแรมเชียงใหม่

โอ้ว...3 วัน 3 คน
รีวิว--> โรงแรมเชียงใหม่ จะเที่ยวเชียงใหม่แวะชมก่อนได้ครับ
 Voucher Hotel&Resort

lexmark

• แอบจิต
  • **

ปาดดดดดดดดดดด แห้งไปแย้วม้าง

outdoor

แฮตทริคกันเลยทีเดียว
ช่างภาพ อิสระโคด รับงานถ่ายภาพ ทุกประเภท

zero111

• กรรมการเวป
  • *

แหล่มๆทั้งนั้นเลย  ;kljj