-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่สาวครับ  (อ่าน 1185 ครั้ง)

steez

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
พี่สาวครับ
« เมื่อ: 17 สิงหาคม 2016, 15:17:09 »

กระทู้นี้ขอให้สมาชิกร้องหรือเปิดเพลงพี่สาวครับของจรัล  มโนเพชร ผู้ล่วงลับเพื่ออรรถรสในการเสพนะครับ eta03

เรื่มจากชื่อเสียงของพี่สาวคนนี้ผมเคยได้ยินตั้งแต่เริ่มๆเป็นสมาชิกบอร์ดใหม่ๆแต่ด้วยจังหวะเวลาและพรมลิขิตไม่อำนวยเลยยังไม่เคยลองกับแกสักที วันนี้น้อง… ที่เคยขึ้นมาไม่รับโทรศัพท์เลยเข้าใจว่าขึ้นงานเลยลองโทรเข้าเค้าท์เตอร์ปรากฎเสียงปลายสายบอกว่าง จะรอช้าอยู่ใด อีก15นาทีถึงหน้าร้าน eta04

ตัดมาที่ห้องหลังจากอาบน้ำเสร็จผมเริ่มเปิดเกมก่อนด้วยคำถามว่าจำผมไหมเราเคยขึ้นงานกันแต่นานละมุขนี้ร้อยทั้งร้อยถ้าไม่ซวยจริงๆหมอจะบอกว่าจำไม่ได้ แน่ละ เพราะไม่เคยขึ้น ถึงแม้ว่าเคยจริงก็จำไม่ได้เพราะว่าวันๆนึงลูกค้าหลายคน เป็นเราๆก็จำไม่ได้จริงไหมครับ
นวดไปสักพักพี่สาวก็บอกร้อน เอ๊ะ เหมือนในการบ้านเลย ขอถอดได้ไม ผมตกใจเลยบอกไม่……ปฏิเสธ pongz สักพัแกก็บอกว่าพลิกพร้อมเอาตัวหนีบผมมาหนีบอันเป็นสัญญาญว่าจะเริ่มปฎิบัติการ

พี่สาวใช้ลิ้นจู่โจมทั้งบนล่างผมเองก็จู่โจมแกด้วยมือจยนแกล้วงหยิบcd แล้วก็บรรเลงเพลงรักกันจนเป็นที่หนำใจสิ้นสุดยก1…

นวดกันต่อสักพักพี่สาวบอกจะลงหรือยังหรือต่ออีกสักรอบ scaryชงมาเสียขนาดนี้ผมก็รับลูกเข้าเท้าขวาเต็มที่ชวนแกไปอาบน้ำเพื่อเตรียวยิงประตูที่2ออกมาจากห้องน้ำแกบ๊วบให้ในท่ายืนสุดลำคอdeep throat  จนสักพักแโกหลดชิ้นที่สอง เข้าประจำที่แล้วก็ยาวไปๆลีลาท่าทางของแกไม่ดุเด็ดเผ็ดร้อนเหมือนสาวใหญ่วัยกำดัดทั่วไปตามที่เจอๆมา แกออกจะเป็นแนวนุ่มๆหวานๆเสียงครางกระเส่าในลำคอทำให้ผมนึกถึงแฟนคนแรกและsex ครั้งแรกในวัน16ปี fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

ท่อนเนื้อและบั้นเอวทำหน้าที่อย่างเต็มความสามารถผมเอาขาของแกประกบกันยิ่งทำให้กระชับมากขึ้นหน้าพี่สาวแดงและเม้มมุมปากในยามที่เกิดแรงเสียดสีน้ำที่นองออกมาแสดงว่าพี่สาวเข้าเส้นชัยไปก่อนและยังเพิ่มการหล่อลื่น

กลกามยังดำเนินต่อไปอีกสักพักจนเราทั้งคู่อิ่ม…… และจบลงด้วยการกระตุกพร้อมกกันทั้งผมและพี่สาว

สมชื่อสมคำร่ำลือจริงๆกับพี่สาวในตำนานที่ยังคงมีลมหายใจและทำงานอยู่เที่ยบกับป้า…แล้วผมว่าคนละสไตล์กัน ชั้นเชิงและเสน่ห์ยั่วยวนพี่สาวดูจะมีมากกว่ารูปร่างหน้าตาก็ดีกว่า แต่ถ้าอยากลองวิชาเดินป่า4x4. ก็ต้องป้า… ต่างกรรมต่างวาระยังคงเป็นวลีอมตะ

…จะฮักปี้บ่มีหนายยยย. บ่าอยากเป๋นน้องจายละล่ะ…

คชจ
 1.5k รวมค่าชม2ชม
รูปร่างหน้าตา 8/10 ดีมากในวัยเดียวกัน
ไฟหน้า7/10
ช่วงล่าง8/10ไม่หนึบแต่ดีกว่า สส หลายๆคน
งานบริการ10/10

งดลายแทงครับ dgd dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2016, 15:22:27 โดย steez »

lnwhomework

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: พี่สาวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2016, 17:32:06 »

อ่านทีแรกนึกว่าป้าก้อย  eta06

คนในฝัน

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2016, 20:32:35 »

เก็บไว้คนเดียวไม่แบ่งปันลายแทงก็อย่าลงการบ้านเลยครับ เสียรม

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2016, 09:48:02 »

เก็บไว้คนเดียวไม่แบ่งปันลายแทงก็อย่าลงการบ้านเลยครับ เสียรม
เห็นด้วยครับ... red001

แค่โพสอวด...อย่าโพสเลยครับเสียเวลาเปิดอ่าน piuyty