-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งวันที่ 27 เป็นอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 1849 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

zad  อยากรู้รูปด้วยก็ดีครับ 

1ideal

Re: ผลการแข่งวันที่ 27 เป็นอย่างไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 14:48:23 »

สรุปผลการแข่งขัน  CMXSEED FC  ได้รองชนะเลิศอันดับ 4 ที่ 5 นั่นเอง fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf (มีถ้วยรางวัล)

จากแข่งทั้งหมด 5 ครั้ง ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2  ครับ

สรุปแข่ง 2 ทัวนาเม้น CMXSEED FC มีถ้วยประดับหอเกียรติยศ 2 ถ้วยแล้วครับ uiuo uiuo uiuo uiuo

1ideal

Re: ผลการแข่งวันที่ 27 เป็นอย่างไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 14:49:54 »

รูปตอนรับถ้วยรางวัล มีที่มะใหม่ครับ   

สงสัยต้องให้พี่ดลเตรียมเปิดห้อง เกียรติยศ ไว้เก็บถ้วยรางวัลแล้วครับ kick kick kick

don

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 14:57:21 »

kick  แข่งกี่ทีมครับนี้   เขิน

1ideal

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 15:03:32 »

6 ทีมครับ เขิน

j007

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 15:33:52 »

รู้หล่ะ ทีมบ๊วยคือ ทีมบอลเมนู(ทีมแจกแต้ม)
ทีมรองบ๊วยคือ ทีม CMX......

เรารักกันจริงเลยนะ ทีมบอลพี่-น้อง สองทีมนี้...... ljhgf 

1ideal

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 15:45:41 »

รู้หล่ะ ทีมบ๊วยคือ ทีมบอลเมนู(ทีมแจกแต้ม)

เรารักกันจริงเลยนะ ทีมบอลพี่-น้อง สองทีมนี้...... ljhgf 

อ่านขาดจริงๆ  เขิน

แต่ต้องเรียนว่าแมท ที่เราแพ้ แพ้ไม่ขาดนะครับ 1-2 ลูกเท่านั้น  ทีมเราสามารถสู้ได้ทุกทีม

อย่างว่าเรายังไม่เคยได้ซ้อมกันเลย   คราวแล้วที่เราได้แชมป์ก็แข่งกับทีมที่เข้าร่วมแข่งขันในแมท นี้

ซึ่งทีมต่างๆที่เข้าร่วมแข่งในครั้งนี้ ต่างก็ค่อนข้างมีคลับฟุตบอล และผู้เล่นที่พร้อมกว่าเรามาก

และทีมต่างๆเหล่านี้ ต่างก็ส่งแข่งทัวนาเม้น ต่างๆตลอดทั้ง ปีต่างจากเรา

ผมมองว่า CMXSEED FC ของเรา  จะก้าวไปถึงจุดนั้น และดียิ่งกว่าแน่นอนครับ  kick kick kick

Keijikung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 19:39:54 »

เราแข่งเอาม่วนคับ  kjhg kjhg

hippo1421

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 18:59:44 »

อ่านขาดจริงๆ  เขิน

แต่ต้องเรียนว่าแมท ที่เราแพ้ แพ้ไม่ขาดนะครับ 1-2 ลูกเท่านั้น  ทีมเราสามารถสู้ได้ทุกทีม

อย่างว่าเรายังไม่เคยได้ซ้อมกันเลย   คราวแล้วที่เราได้แชมป์ก็แข่งกับทีมที่เข้าร่วมแข่งขันในแมท นี้

ซึ่งทีมต่างๆที่เข้าร่วมแข่งในครั้งนี้ ต่างก็ค่อนข้างมีคลับฟุตบอล และผู้เล่นที่พร้อมกว่าเรามาก

และทีมต่างๆเหล่านี้ ต่างก็ส่งแข่งทัวนาเม้น ต่างๆตลอดทั้ง ปีต่างจากเรา

ผมมองว่า CMXSEED FC ของเรา  จะก้าวไปถึงจุดนั้น และดียิ่งกว่าแน่นอนครับ  kick kick kick

ทีมอื่นๆน่ะเค้าดึงผู้เล่นมากประสบการณ์มาทั้งนั้น อีกทั้งยังเป็นนักกีฬาที่มีดีกรีระดับจังหวัดมาก่อนทั้งสิ้น ทีมของเราทั้งสองทีมเล่นได้ขนาดนี้ ผมคิดว่าเราก็สุดยอดในระดับของผู้เล่นที่ไม่ค่อยได้มีโอกาสซ้อมด้วยกันหรอกครับ ถ้าได้มีโอกาสรวมทีมกันอีกนิดรับรองว่าไปได้สวยแน่ๆ

deztiny

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 13:19:35 »

เห็นด้วยกับพี่ฮิปโปกับพี่หนึ่งครับ ถ้าพวกเราว่างซ้อมนะ รับรอง  kick