-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รองเท้าลดราคา ที่ เซ็นทรัลแอร์พอท เชียงใหม่  (อ่าน 3000 ครั้ง)

a_matthayomchan

• บุคคลทั่วไป

บริเวณบูท หน้าลิฟท์แก้ว ชั้นล่าง( หน้าไอครีม สเวนเซ๋น) หลายยี่ห้อครับ อดิดาส ไนกี้ แคปป้า แพน
เมื่อวานไปถอยสตั้ด มาคู่นึงครับ(แคปป้า สีขาว) ;kljj ลดราคา สามสิบเปอร์เซ็น
ช่วงนี้ใครอยากเปลี่ยนรองเท้าไปดูได้ครับผม มีฟุตซอลด้วยครับ uiuo uiuo

panda500

Re: รองเท้าลดราคา ที่ เซ็นทรัลแอร์พอท เชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 12:48:12 »

ขอคุณ สำหรับข้อมูลครับ เด๋วว่า จะแว๊ปๆ ไปดูหน่อยย  jljhl

CastlevaniaX

Re: รองเท้าลดราคา ที่ เซ็นทรัลแอร์พอท เชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 21:28:06 »

รองเท้าฟุตซอลมีด้วยรึตาอีเก้

เดี่ยวจะไปดู

มีสวยๆเยอะไหม  อยากได้ไนกี้อยู่ครับ fsdg

arsenal_fc

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 00:23:44 »

รองเท้าฟุตซอลมีด้วยรึตาอีเก้

เดี่ยวจะไปดู

มีสวยๆเยอะไหม  อยากได้ไนกี้อยู่ครับ fsdg

มีตลอดอยู่แล้วคับอยู่ที่ว่าไปเจอตอนช่วงลดไหมที่ ช๊อปก็เยอะ

deztiny

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 08:21:02 »

เสียดายไม่มีตังค์

mbodang

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 15:34:11 »

ขอบคุงคร๊าบที่แนะนำ

เดี๋ยวจะไปถอยสักคู่เหมือนกัน

madmag

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 12:37:22 »

จะถอยมัน 2 คู่เลย

roonaldo

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 13:22:13 »

อยากได้ FBT รุ่น ลีซอ เหยียบทะเลจืด

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 15:01:29 »

ไปมาเมื่อวาน

ไม่เห็นจะมีไรเลยอีเก้เอ้ย

มันเอารองเท้าที่พี่อยากได้แต่ไม่มีมาขายไง

เลยต้องไปเดินกินไอช์ ของหนุ่มกรรชัย

กินเสร็จก็ไปหกดาวเรื่องงานมิตติ้งต่อ ouiy