-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจซื้อสปอนเซอร์ที่หน้าอกเสื้อ  (อ่าน 2423 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป
สนใจซื้อสปอนเซอร์ที่หน้าอกเสื้อ
« เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 08:15:31 »

ss.....ไหนลองบอกมาหน่อยซิครับพี่น้องว่า ถ้าจะเอาโลโก้ (ฮอนบาร์) ตัวใหญ่ๆ ไปไว้ที่หน้าอกเสื้อทีมบอลเวป
จะต้องจ่ายยังไง เท่าไหร่อ่ะ....

ขอแบบถูกๆหน่อยนะ....งบน้อย แต่อยากสนับสนุน...
ขออภัยหาก ราคาสูง....ผมอาจตกใจ วิ่งหนีไปจากกระทู้นี้....ปกติเป็นคนขี้ตกใจด้วย ฮาๆๆ

ปล. โลโก้ ฮอนบาร์ กำลังจะเปลี่ยนใหม่

deztiny

Re: สนใจซื้อสปอนเซอร์ที่หน้าอกเสื้อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 09:55:05 »

เห็นพี่ดีวีดีบอกว่าเป็นสปอนเซอร์เสื้อทีมครับ แค่พันกว่าบาทได้ลงโลโก้ฮอนบาร์แน่นอนครับ เห็นวันนั้นก็เสนออีตากอสตี้ไปแล้ว อิอิอิ

a_matthayomchan

Re: สนใจซื้อสปอนเซอร์ที่หน้าอกเสื้อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 10:05:33 »

หุหุ ก็ตามด้วยซายูริ ตรงด้านหลังละกาน  ;kljj ;kljj ;kljj

1ideal

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 11:07:56 »

ขอแค่ค่าสมัครสักบางส่วน  ในกสรสมัครแข่งแตาล่ะแมท  ก็พอเพียงแล้วครับ

สำหรับความคิดผมนะ เอ้า......ประธานสโมสรว่าไง kick kick kick kick

roonaldo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 11:17:12 »

ตกลงพี่จิมซื้อ ฮอนบาร์แล้วหรอ

acer2518

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 12:17:41 »

ตกลงพี่จิมซื้อ ฮอนบาร์แล้วหรอ
อืมม..

acer2518

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 12:19:41 »

...ขอเป็นข้อสรุปชัดๆหน่อยนะครับ....ไม่ต้องรีบครับ คุยกันให้สบายใจก่อน....

ตอนแรกว่าจะไปเป็นสปอนเซอร์วอลเลย์บอลชายหาดหญิง แต่เชียงใหม่ไม่มี...ฮาๆๆ

roonaldo

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 12:24:36 »

...ขอเป็นข้อสรุปชัดๆหน่อยนะครับ....ไม่ต้องรีบครับ คุยกันให้สบายใจก่อน....

ตอนแรกว่าจะไปเป็นสปอนเซอร์วอลเลย์บอลชายหาดหญิง แต่เชียงใหม่ไม่มี...ฮาๆๆ

เชียงใหม่เอฟ ซีไงพี่เจมมมม อิอิ

อย่างนี้ผมก้อกินฟรี ฮอนบาร์แล้ว สิ เยสๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

garner

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 22:14:16 »

เขิน  ทีมเราจะมี เจ้าสัว มาซื้อกิจการเหรอครับ ว้าว ดังใหญ่แล้ว   เขิน

dvd6699

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010, 22:46:22 »

เงินค่าสมัครในการเข้าร่วมการแข่งขันครับ เพราะตอนนี้ในการแข่งขันแต่ละครั้งเราเฉลี่ยกันออก

และเสื้อทีมตัวละไม่เกิน 150 บาท ส่วนถ้วยรางวัลถ้าได้ก็จะตั้งโชว์ไว้ที่ร้านครับ (เตรียมตู้โชว์ได้เลย)  jljhl

arsenal_fc

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 02:08:04 »

เงินค่าสมัครในการเข้าร่วมการแข่งขันครับ เพราะตอนนี้ในการแข่งขันแต่ละครั้งเราเฉลี่ยกันออก

และเสื้อทีมตัวละไม่เกิน 150 บาท ส่วนถ้วยรางวัลถ้าได้ก็จะตั้งโชว์ไว้ที่ร้านครับ (เตรียมตู้โชว์ได้เลย)  jljhl
ขอ PG มาเชียร์แต่ละแมตท์ด้วยนะคับ

asus16x

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 09:43:16 »

ขอ PG มาเชียร์แต่ละแมตท์ด้วยนะคับ

ทุกต้วมที่สวด....

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 10:03:43 »

Take   Over    HonBar   แล้วรึพี่จิม

ผมรออยู่นะโปรเจคของพี่นะ   รอทุกวัน  มีไรปรึกษาผมบอกได้เลยนะครับ

acer2518

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 11:44:32 »

ฮาๆๆๆ....เอาไปเอามา...เวปไม่ได้ออกไรเลย...จะให้กูออกหมดเลยซะงั้น......ถ้างั้นกูทำทีม ฮอนบาร์ ดีกว่ามั๊ย ชื่อทีมฮอนบาร์ เลย...
ไปคิดมาใหม่ๆ....เอาแบบ สบายใจสองฝ่ายดิ...
ปล. จะเข้า กทม วันนี้ อาทิตย์หน้ากลับ

ปรับราคาให้ น่าสนใจหน่อย แบบว่า อยากเป็น สปอนเซอร์.....................แต่ กูจน......

smallworm

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 12:34:46 »

เอ่อ...สปอนเซอร์ของบอล ให้ลุงDVDตัดสินใจเองนะค้าบบบบ เคงกันอวยทั้งนั้น  หนอนชิ่งก่อนละ...เด๋วจะหาว่าหนอนเขี้ยว  ttu

arsenal_fc

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2010, 16:07:23 »

ผมว่าเอาอย่างท่าน DVD ว่าคับ เพราะว่าเวปให้มาส่วนหนึ่ง
มันจะขาดอีกส่วนหนึ่งให้ พี่จิม เสริมไป ก็ลงตัวพอดีคับ
หรืออาจจะมีน้ำใจ น้ำขนม ตามมาเล็กน้อยๆ ก็ได้คับ
เผื่อต่อไปจะมีสปอนร์เซอร์ใจดี เข้ามาอีก
 uiuo

dvd6699

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 18:24:23 »

ทุกวันนี้นักเตะที่เข้ามาร่วมในทีมก็ไม่ได้เลยทุกคนมาด้วยใจ ช่วยกันออกค่าสมัคร ก็เหมือนกับการได้ออกกำลังกายไปในตัวด้วย

ยังไงมาลองปรึกษากันก่อนดีกว่า จะกลับเมื่อไหร่ก็โทรบอกล่ะกัน

acer2518

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 03:07:54 »

09876....กลับถึงวันพฤหัส...มีรายยยคุยกานได้....