-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เซนเตอร์ตัวใหม่ทีมเราคือบ่อน้ำมันชัดๆ  (อ่าน 1902 ครั้ง)

vcdX

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ลุงdvdจัดการด้วยครับ

deztiny77

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
Re: เซนเตอร์ตัวใหม่ทีมเราคือบ่อน้ำมันชัดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มีนาคม 2011, 09:43:16 »

ใครกัน ยังไงนัดหน้าเจอกัน เอาใหม่ ;khhg

dvd

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: เซนเตอร์ตัวใหม่ทีมเราคือบ่อน้ำมันชัดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มีนาคม 2011, 17:56:57 »

ผมว่าทั้งหมดที่เราเล่นมารูปเกมส์วันที่เราแพ้ไทยยานยนต์เราเล่นดีกว่าทุกนัดเลย

และที่ผ่านมาเราเล่นก็ไม่ใช่ว่าจะสู้เค้าไม่ได้แต่เราต้องปรับจุดบกพร่องครับ

เวลาเล่นพลาดไม่ควรโทษกันเอง เล่นทั้งทีมก็ต้องโทษทั้งทีม รับผิดชอบร่วมกันครับ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มีนาคม 2011, 17:58:35 »

ss แวะมาให้กำลังใจทุกท่านครับ

อย่าพึ่งท้อครับ ขอให้สู้   pongz

coompranang

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มีนาคม 2011, 23:16:46 »

ค่อยๆปรับ ค่อยๆจูนไปฮะ   gsdgdgs

arsenal_fc

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 09:02:18 »

อ่านแล้ว เหมือน รู้สึกผิดยังไงไม่รู้  zad

สู้ๆๆ คับ อดเอา เดี่ยวไปยืนให้รายการหน้านะคับบบบ   ;kljj

underground009

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 มีนาคม 2011, 23:32:12 »

ผมว่าทั้งหมดที่เราเล่นมารูปเกมส์วันที่เราแพ้ไทยยานยนต์เราเล่นดีกว่าทุกนัดเลย

และที่ผ่านมาเราเล่นก็ไม่ใช่ว่าจะสู้เค้าไม่ได้แต่เราต้องปรับจุดบกพร่องครับ

เวลาเล่นพลาดไม่ควรโทษกันเอง เล่นทั้งทีมก็ต้องโทษทั้งทีม รับผิดชอบร่วมกันครับ

จริงครับ ... CMX เล่นกันได้ดีกว่าแต่ก่อนเยอะเลยครับ แต่ขอให้เล่นกันให้เป็นระบบ เล่นกันให้มีทีมเวิร์ค ผมว่า CMX ไม่แพ้ใครแน่นอนครับ ...  pongz