-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนรีวิว Soft Massage ด้วยครับผม  (อ่าน 4904 ครั้ง)

KKKK555, manbeeboy1 และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Test29

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
รบกวนรีวิว Soft Massage ด้วยครับผม
« เมื่อ: 04 มีนาคม 2024, 18:31:40 »

รบกวนรีวิว Soft Massage หน่อยครับ
งานxราคา
แล้วจอดรถยากหรือเปล่าครับ เหมือนอยู่โซนกำแพงดิน
ขอบคุณมากครับ

ลาวา

• แอบจิต
  • **
Re: รบกวนรีวิว Soft Massage ด้วยครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มีนาคม 2024, 09:20:51 »

ท่านใดมีกลุ่มร้านซอฟรบกวนเมตตาเผื่อแผ่ด้วยครับ  ;khhg

Newbie2477

• ว๊องแมน
  • *
Re: รบกวนรีวิว Soft Massage ด้วยครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มีนาคม 2024, 06:22:26 »

ขอการบ้านน้องน้ำชาหน่อยครับ

่jokopoppo

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 มีนาคม 2024, 08:43:11 »

เคยตอนอยู่แถวเซนเฟส น้องสเปเปื่อย carpark ไปครับ  เขินนนนนน คสห 1200

ยอง ยอง ซอย

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 มีนาคม 2024, 14:48:15 »

ส่วนใหญ่เด็กจริงๆครับ ลีลาไม่เท่าไหร่แต่ได้ความสด หน้าตาพอได้บางคน ส่วนที่จอดรถก็ลานข้างร้านนั่นแหละ

Test29

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 มีนาคม 2024, 18:02:19 »

ส่วนใหญ่เด็กจริงๆครับ ลีลาไม่เท่าไหร่แต่ได้ความสด หน้าตาพอได้บางคน ส่วนที่จอดรถก็ลานข้างร้านนั่นแหละ
ขอบคุณครับ

donny007

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มีนาคม 2024, 01:26:40 »

ระดับใหนได้บ้างครับ ได้ทุกคนไหม

aloe69

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มีนาคม 2024, 14:53:02 »

น้องคนไหนนะครับ carpark ได้น่าสนราคา น่ารักเลย

เคยตอนอยู่แถวเซนเฟส น้องสเปเปื่อย carpark ไปครับ  เขินนนนนน คสห 1200

T-800

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 มีนาคม 2024, 14:25:40 »

ทักไปถามไลน์ร้านได้ครับ ราคาชัดเจน
จะ นวด / b2b(รวมสเป) / จบ   เลือกครอสได้ แล้วน้องคนไหนรับแบบไหน ร้านจะแจ้งเลยครับ

manbeeboy1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 เมษายน 2024, 10:06:32 »

ไปมาระยะหนึ่ง รวมๆ ประมาณนี้

น้อง อ อ น่ารัก ผิวไม่ขาว ตัวเล็กบาง ไฟหน้าธรรมชาติขนาดพอดี ตึงแข็งแบบเด็กๆ อย่างสวย (ใครชอบใหญ่ให้ผ่าน) ตามใจใช้ได้  เอาใจดี รับบีทูบี ไม่จบ  mbvc

น้อง ส ม  น่ารัก ขาว เนียนดี หน้าตาวันละอ่อนตะมุตะมิ ไฟหน้ากลางๆ ได้ความใสๆ ไม่ต้องเน้นนวด เน้นอย่างอื่น ฟิวแฟนดีมาก  mbvc mbvc

น้อง บ  ม หน้าตาโอเค ไม่ขาว ไม่เนียนเท่าไร แต่ยิ้มเก่งเอาใจดี ตามใจทุกอย่าง นวดใช้ได้ งานออกบู๊หน่อยๆ  ฟิวแฟนดี ใจเย็นพูดจาดี  mbvc mbvc

น้อง น ช  น่ารัก ไม่ขาวมาก ตัวจริงอวบหน่อย ยิ้มเก่งหวาน นวดพอได้ งานมือดี รับแต่ระดับ 1 ไม่จบ เหมือนแฟนให้ทำแค่คอร์สนี้

ขอแชร์เฉพาะน้องที่ยังอยู่  คนอื่นๆ ที่ออกไปแล้ว (วว ชร ฯลฯ) มาวันเดียว/สองวันหาย มาลองงานแล้วไป น่าเสียดายอยู่ ใส แน่นเนียน มาก ๆ .. mbvc

ขอแชร์การบ้านไม่บอกรายละเอียดมาก เรื่องงานสเปย์  ช่วงล่าง ลีลา....เกรงว่าร้านจะแบนผมเสียก่อน  ghjk ghjk

รวมๆ  น้องๆ ร้านนี้น่ารักแทบทุกคน งานนวดกลางๆ  เน้นวัยใส เกือบทุกคนมีรอยสัก/มากน้อยแล้วแต่คน (ใครไม่ชอบมีสัก ให้ผ่าน) รับงานตามแจ้งหน้าร้าน ที่ผมเจอ น้องที่รับระดับ 1 (ตอนนี้เหลือ 2 คน) ไม่รับออฟชั่นเสริม ต่างกรรมต่างวาระ สมาชิกท่านไหนไต่ระดับได้ทักส่วนตัวมาเป็นวิทยาทาน-เคล็ดลับหน่อยครับ  ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เมษายน 2024, 10:24:01 โดย manbeeboy1 »

Isaiah

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 เมษายน 2024, 16:56:04 »

น้อง ส.ม. คือไอเทมที่เด็ดสุดๆของร้านนี้เลยครับ ไม่รู้ว่าท่านอื่นได้ทอนเหมือนผมไหม ของผมมันมากกว่าเป็นแฟนเลยครับ ฟิวส์ตอนเป็นวัยรุ่นที่อยากรู้อยากลองเลย มีความลับอีกหลายอย่างให้น่าค้นหาครับ ท่านใดสนใจประสบการณ์ใหม่ๆ dm มาครับ

manbeeboy1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 เมษายน 2024, 10:13:33 »

น้อง ส.ม. คือไอเทมที่เด็ดสุดๆของร้านนี้เลยครับ ไม่รู้ว่าท่านอื่นได้ทอนเหมือนผมไหม ของผมมันมากกว่าเป็นแฟนเลยครับ ฟิวส์ตอนเป็นวัยรุ่นที่อยากรู้อยากลองเลย มีความลับอีกหลายอย่างให้น่าค้นหาครับ ท่านใดสนใจประสบการณ์ใหม่ๆ dm มาครับ
+1 ครับ น้องคนนี้ได้ฟิวมากๆ  pongz

toptopty

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 เมษายน 2024, 09:42:42 »

ขออนุญาต dm นะครับ