-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ starsix เป็นไงมั่ง ไม่ได้ไปปีกว่าแล้ว ยังเปิดอยู่มั้ย เทพเชียงใหม่ช่วยตอบที  (อ่าน 1254 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

neouniverse

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8

jljhl ก็เหมือนเดิมๆแหละครับ แต่เมื่อก่อน ถอดหมดเดินในร้านกันอยู่ แต่ปัจจุบัน ก็ใส่จีสตริง ชั้นใน เต้น กับถึงเวลาก็มีโชว์เหมือนปกติแหละครับ ยิงลูกดอก เชิ๊ท น้ำมัน เทียน อาบน้ำ ประมาณนี้ครับ ค่าเข้าก็ 150 เบียร์เล็กหนึ่งขวดครับ น้องๆก็คละๆกันไป

shotgunman

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

แล้วคนเที่ยวละครับเยอะมั้ย  ผมไปเมื่อปีก่อน เดือนมีนาคม 55 ตอนสักห้าทุ่มครึ่ง  คนมีไม่ถึงสิบคนเองครับ  น้อง ๆ ก็หน้าตาดอย ๆ พอดูได้มีไม่กี่คนเองครับ  หรือว่าวันที่ผมไปวันนั้นเป้นวันอังคารคนเลยน้อยก็ม่ายรู้  บังเอิญว่าเดือนกันยานี้  จาไปประชุมใหญ่ของสำนักงานกะว่าจาชวนเพื่อนเก่าไปลุ้นดูสักหน่อย  ยังไงถ้ามีใครไปมาสด ๆ ร้อน ๆ ช่วยตอบหน่อยนะครับ   ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

AZURA3232

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ตอบแบบสามคำเลยนะครับ  สั้นๆได้ใจความ

เสีย เว ลา

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ตอบแบบสามคำเลยนะครับ  สั้นๆได้ใจความ

เสีย เว ลา
ชัด เจน เปลี่ยน
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "