-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จา พนม ขอบคุณศาล ยินดี! คนไทยได้ดู Fast & Furious 7  (อ่าน 569 ครั้ง)

generacity1

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จากดราม่ามายาวนาน ในที่สุดกรณีระงับฉาย Fast & Furious 7 ก็ได้บทสรุปสามารถฉายได้ตามกำหนดเดิมแล้ว จากการขอยื่นอุทธรณ์ขอศาล จากทางฝั่ง ยูนิเวอร์แซล และ ยูไนเต็ด อินเตอร์เนชั่นแนล พิคเจอร์ส (UIP)

ส่วนทางด้านนักแสดง จา พนม ก็ได้แสดงความยินดีต่อแฟนหนังชาวไทยต่อเรื่องนี้ ผ่านทางเฟสบุ๊ค Tony Jaa Official เมื่อช่วงเช้าวันที่ 31 มีนาคมนี้ โดยมีแฟนๆเข้าไปยินดี และให้กำลังใจกันเป็นจำนวนมากในโพส์ดังกล่าว

The real facts have been presented and the Thai Court has spoken.

I want to express my respect, thanks and appreciation to the Thai Court and the Thai Justice system. I have always believed that truth and justice will prevail. I am very happy that Fast 7 will be shown in Thailand, the Thai people deserve to see it. Greetings from L.A. and the Hollywood premiere of Fast 7. Best Wishes TJ

ผมขอขอบคุณศาลที่เคารพ ผมเชื่อมั่นในขบวนการยุติธรรมของศาลไทยเสมอ และมีความยินดีที่ Fast 7 จะได้เข้าฉายตามปรกติ ผมขอให้แฟนๆชาวไทยมีความสุขกับการชมภาพยนตร์สมกับที่ได้เฝ้ารอ

zelight

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: จา พนม ขอบคุณศาล ยินดี! คนไทยได้ดู Fast & Furious 7
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 21:27:28 »

อยากดูมากครับ  eta03