-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ระดมพลแก๊ง ลำพูน....  (อ่าน 16520 ครั้ง)

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
ระดมพลแก๊ง ลำพูน....
« เมื่อ: 07 มีนาคม 2011, 15:18:11 »

ขอนัดแก๊งลำพูน วันอังคารที่ 22 มีค. หล่ะกัน กั๊บ
ร้าน สะบายดี เวลา ทุ่มตรง (ที่เก่า เวลาเดิม)..... 09876

ข่าวดี!! ท่านที่มามีตติ้ง ผมจะขอปรับให้เป็น VIP ทุกท่านเลยนะครับ...

ขอ update รายชื่อ คนที่ไปหน่อยหล่ะกัน(confirm แน่นอน)
1. เจได
2. คูรู
3. ซิลเวอร์
4. วอเตอร์แมน
5. อีโวลูชั่น
6. เม้าเจ๊ต
7. ก๊อตตี้ --> ยังไม่ได้ confirm แต่ไม่ไป ด่าแหลก...
8. ท่านพี่จิ๊กโก๋ หลอด --> มะแน่ใจ แต่อยากให้มา(ไปรับที่บ้านไหม)
9. ท่านมอมอ --> มะรุมาไหมเช่นกัน แต่เชิญมาก่อง อิอิ

สำหรับผู้ที่ต้องการ/มีความประสงค์จะมาร่วม โปรด pm มาหาผมนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มีนาคม 2011, 15:45:57 โดย jaydai »

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ระดมพลแก๊ง ลำพูน....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มีนาคม 2011, 15:20:51 »

จะรับสมาชิกใหม่หรือป่าวคับ  จะได้ลงซื่อด้วยคนคับ ;khhg

jaydai

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มีนาคม 2011, 16:31:25 »

ครับ....

เปิดรับสมาชิกใหม่ด้วย พร้อมคัดสรร หัวหน้าแก๊งหล่ะปูนคนใหม่

คุณสมบัติ หัวหน้าแก๊งหล่ะปูน
ข้อแรก :: ไม่ใช่รวย แต่ต้องโง่ด้วย
ข้อที่สอง :: หื่นกามเปนอาจิน
ข้อสุดท้าย :: ทำให้คนในแก๊งหมั่นใส่ และจับยัดตำแหน่งนี้ให้
เพราะมะมีใครอาว..... kjhg

jaydai

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มีนาคม 2011, 13:30:33 »

ง่า.....

คนในแก๊งหายยยยย
เร็วๆๆๆ ตอบกันมาหน่อยจิ ไม่ตอบอาทิตย์หน้า โทรจิกนะเฟ้ย... kick

badboy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 มีนาคม 2011, 20:43:08 »

ถ้าว่างจะไปแน่นอนครับ

silverleaf

• เด็กรับใช้แก๊งค์ สว.
  • แอบจิต
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 12:08:39 »

ขอสมัครใหม่ด้วยคนครับ

กำลังเข้าเว็บได้ไม่นานครับ

ขอเป็นสมาชิกแก๊งค์ด้วยคน
จอมเทพนั่งเทียน

waterman09

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 13:40:25 »

วันพัดที่ 17 แม่นก่อ จัดไปฮ่าๆ kjhg

jaydai

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 16:22:17 »

เชิญครับ เชิญทุกๆ ท่านเลยที่อยู่ลำพูน....
งานนี้ มาววว ยาวๆ อิอิ

ผมอยากให้ท่านซิลเวอร์ เปนประธานแก๊งจัง เจอสเตปเทพวันนั้นประทับใจ ... หล่นก่าผมอีก ....
 kjhg

silverleaf

• เด็กรับใช้แก๊งค์ สว.
  • แอบจิต
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 07:38:57 »

ง่า ประธานแก๊งค์ ไม่เอาอ่าครับ

ไม่เก่งกาจขนาดนั้น ประธานนี้ต้องยกให้ท่านเจได เหมาะสมที่สุดแล้ว
จอมเทพนั่งเทียน

jaydai

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 มีนาคม 2011, 08:28:42 »

มิกล้ารับตำแหน่งครับ....เผอิญ จืน .....

ผม อัพเดด รายชื่อ ท่านที่จะมาร่วมงานแล้วนะครับ ส่วนท่านใดสนใจ กรุณา pm มาหาผม พร้อมเบอร์โทรที่สามารถติดต่อได้

สำหรับ สมาชิกเก่าๆ อยากให้มาให้ครบทุกท่านนะครับ(อย่าอ้าง แต่ผมก็จะบอกว่า "แอบหนีเมียมาจิ")
ส่วนสมาชิกใหม่ๆ เรามีประเพณีต้อนรับ นิดหน่อยนะครับ เพราะ สโลแกนแก๊งลำพูนคือ "ลำพูน คอแข็งมากกกก"

ปล. งานนี้หารเฉลี่ยครับ กินเท่าไหร่หารเลย แต่บอกไว้ก่อนว่า ครั้งแรกที่จัดตั้งแก๊งลำพูน มาสมาชิกมา 6 คน เหล้าหมดไป 5 กลม เบียร์อีกลังนึง(สมาชิกบางคน สลบในรถ)..... jljhl

jaydai

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 09:44:11 »

อัพ....

วันพฤหัสนี้แล้วนะครับ 17 มีค.
แก๊งหล่ะปูนรวมตัว ไปสำรวจสถานที่แล้วครับ ทุกอย่างพร้อม..... pongz

jaydai

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 21:10:19 »

สำหรับผู้ที่มามีตติ้งนะครับ.....
ผมขอ id(ใหม่) ด้วยครับ วันงานเลยหล่ะกัน เขียนใส่กระดาษมาเน่อ เพราะว่า ผมจะส่งรายชื่อให้กับ เวปมาสเตอร์ เพื่อขอปรับเป็นสมาชิก VIP ครับ..... jljhl

สำหรับผู้ที่ต้องการมามีตติ้งลำพูนในครั้งนี้ กรุณาแจ้ง id ของท่านและเบอร์โทรศัพท์มาทาง pm ของผมนะครับ

kuru

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 22:11:53 »

ระบบโดนโล๊ะ ทุกอย่างเริ่มต้นใหม่ ฉะนั้น ขอเริ่มต้นแก๊งใหม่ด้วยเช่นกันครับ.....

ผม(ในฐานะ รักษากาม ประธานแก๊ง เพราะประธานหัวเน่ากำลังหมกมุ่นอยุ) ขอเรียกระดมพลครับ
ขอเรียกชื่อ login เดิมก่อนหล่ะกัน ถ้าใช้ชื่อจิงๆ เดวจะมีปังหาเน๊าะ....อิอิ
คนแรก อดีตประธาน(หัวเน่าแก๊ง) ก๊อตตี้
คนที่สอง อดีตรองประธาน(และสมาชิกแก๊ง สว) พี่ไม้
คนที่สาม อีโวลูชั่น
คนที่สี่ เจ้าแคม
คนที่ห้า เม้าเจ็ต
คนที่หก ท่านพี่จิ๊กโก๋
คนที่เจ็ด unknower
คนที่แปด Mr.Fake
คนที่เก้า waterman09

นี่คือ สมาชิกแก๊งที่อยู่ใน บ/ช และผมมีเบอร์ทุกคนอ่ะครับ ส่วนท่านอื่นๆ ที่จะร่วมแก๊ง ขอเรียนเชิญเลย
ขอเรียกระดมพล วันที่ 17 มีค. นี้นะครับ ร้าน สะบาย(ข้างๆ ร้าน เฮฮา ก่อนถึง สวนของเฮา แถวๆ นิคมฯ)

ที่เลือกร้นนี้ เพราะมะวานไปเติมน้ำมัน แล้วกะจะไปดูแดงเดือน เจอพีจี / พีอาร์ / เด็กเสริ์ฟ ใจผมละลายเลย
เวลาประมาณ 1 ทุ่มตรง ใครไม่ไป ผมโทรจิก(โดยเฉพาะ สมาชิกแก๊งเดิม)......อิอิ 

ขอ update รายชื่อ คนที่ไปหน่อยหล่ะกัน(confirm แน่นอน)
1. เจได
2. แคม
3. ซิลเวอร์
4. วอเตอร์แมน
5. อีโวลูชั่น
6. เม้าเจ๊ต
7. ก๊อตตี้ --> ยังไม่ได้ confirm แต่ไม่ไป ด่าแหลก...

** สำหรับท่านอื่นๆ ที่จะไปนะครับ กรุณา confirm มาหาผมทาง pm พร้อมเบอร์โทร

ผมเปนสมาชิกใหม่นะคับขอสมัคร์เปนสมาชิกชาวลำพูนด้วยคนนะคับยังไม่รู้จักใครเลยอ่ะ  nears nears
แล้วเจอกันวันมีทติ้งนะคับ  09876
ผมได้ยินมาว่าแก๊งค์นี้คอทองแดงกันทุกคนเลยกินกันทีไรเมาไม่รู้เรื่อง มีจอดรถนอนกันที่หน้าแม๊คโครก็เคยมีใช่ไหมคับ  kjhg kjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2011, 23:21:31 โดย kuru »

Evolution

• V.I.P.
  • ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 23:13:58 »

มารายงานตัวแล้วค้าบบบ เน็ทบ้านโดน3BB ลอยแพอ่า เลยไม่ได้เข้าเว็บเป็นเดือน พอเข้ามาก็มีการเปลี่ยนแปลงเล็กน้อย หุหุ ยังไงเจอกันครับ

อ้ายCamมาหื้อได้เน้อ บ่าได้เจอกันเมินแล้วววว

09876 09876 09876

jaydai

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 23:42:50 »

มาๆ คนที่ผมระบุแล้ว มาหมด....อิอิ

Aragon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 00:16:30 »

น่าสนใจครับ แก๊งค์ลำพูน  fsdg

kuru

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 12:04:36 »

มารายงานตัวแล้วค้าบบบ เน็ทบ้านโดน3BB ลอยแพอ่า เลยไม่ได้เข้าเว็บเป็นเดือน พอเข้ามาก็มีการเปลี่ยนแปลงเล็กน้อย หุหุ ยังไงเจอกันครับ

อ้ายCamมาหื้อได้เน้อ บ่าได้เจอกันเมินแล้วววว

09876 09876 09876

อ้าย CAM ฝากผมมาบอกว่าเจอแน่นอนคับทั่น Evolution   ;kljj ;kljj

jaydai

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 14:55:29 »

อิอิ....

ขอติดหมุนไว้หน่อยนะครับ วันศุกร์ ค่อยย้าย.......

แก๊งลำพูนเริ่มกลับมาคึกคักอีกหล่ะ หลังจาก เงียบเหงามานาน..... jljhl

nokkapoot

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 17:36:04 »

แก็งค์ สว ไปด้วยได้ไหม

jaydai

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 17:48:25 »

แก็งค์ สว ไปด้วยได้ไหม

อย่าเลยครับ ..... ljhgf

แก๊งลำพูน ส่วนใหญ่คนจนๆ ครับ กินกันแบบประมาณร้านเหล้าตองอ่ะครับ แล้วถ้าแก๊ง สว. จะเลี้ยงก็เกรงใจอ่า

kuru

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 23:54:10 »

มากันแยอะๆครับจะได้สนุกๆและแลกเปลี่ยนประสบกามกันครับอิอิ  kjhg kjhg

jaydai

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 07:33:29 »

เนื่องจาก ฝนตก ไม่หยุด และร้านไม่มีหลังคา......

สำหรับท่านที่ confirm แล้วผมจะโทรไปบอก เลื่อน หรือ ไม่เลื่อน ในวันพรุ่งนี้

สำหรับท่านที่ยังไม่ confirm ก็ รอดูสถานการณ์ในกระทู้นี้ครับ....
09876

kuru

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 10:06:17 »

เด๋วจะไป แสตนบายที่ The Room รออิๆๆ 09876 09876

Aragon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 10:24:19 »

จำกัดงบประมาณก่อครับ ช่วงนี้ เบี้ยน้อย แต่อยากได้หอยใหญ่ อิอิอิอิ jljhl

jaydai

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 10:29:38 »

จำกัดงบประมาณก่อครับ ช่วงนี้ เบี้ยน้อย แต่อยากได้หอยใหญ่ อิอิอิอิ jljhl

อย่างท่าน มังกร เรื่องเงิน จิ๊บๆ อยุแล้ว.... jljhl

ตามประวัติที่เคยกินกันมา สูงสุดอยู่ที่ คนละ 500 บาทครับ(ร้าน บางอ้อ...ร้านนี้อาหาร/เครื่องดื่มค่อนข้างแพง)
ส่วนร้านอื่นๆ โดยเฉลี่ยประมาณ 300 - 400 บาท ครับ เพราะราคาอาหาร/เครื่องดืม ที่ลำพูน มะค่อยแพง

อีกอย่าง เรากินเหล้าตองกัน มะเจื้อถาม ท่านสุกเสา จิ..... kjhg kjhg kjhg

waterman09

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 11:32:46 »

เนื่องจาก ฝนตก ไม่หยุด และร้านไม่มีหลังคา......

สำหรับท่านที่ confirm แล้วผมจะโทรไปบอก เลื่อน หรือ ไม่เลื่อน ในวันพรุ่งนี้

สำหรับท่านที่ยังไม่ confirm ก็ รอดูสถานการณ์ในกระทู้นี้ครับ....
09876

อี่เจวันนี้ฝนตกทั้งวันเลยอ่ะ...พุ่งนี่คงหยุดละมั้งหาสาวมาปักตะไคร้ตวยเน้อฮ่าๆ
เสี่ย cam ไว้ป่ะกันเน้อ
(ปล..ฝนต๊กม่ต๊กตรูก๊จะแหลกเหล้า..เอิ๊ก) ss ss

jaydai

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 08:02:01 »

เลื่อนงานจนกว่า ฟ้าฝน จะเปงใจ.... lkkjjh

kuru

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 08:30:08 »

เลื่อนงานจนกว่า ฟ้าฝน จะเปงใจ.... lkkjjh

ตามนั้นครับ  lkkjjh lkkjjh

Evolution

• V.I.P.
  • ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 08:39:10 »

รับทราบคับ

lhgfr lhgfr lhgfr

Aragon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 10:58:06 »

กินเหล้าตอนฝนตก ผมว่าบรรยากาศมันดูเศร้าๆนะ เด๋วจะพาลให้อะไรๆหลายๆอย่างมัน "หด" 5555 ghjk

jaydai

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 13:16:48 »

^^
^^
^^
มะวาน วันปุ๊ด พี่กินเนื้อสัตว์ไม่ได้หนิ ชวนไปก็เท่านั้น... lhgfr

jaydai

• *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 14:15:39 »

เปลี่ยน วัน-เวลา แต่สถานที่คงเดิม....

ขอให้สมาชิกที่จะไปมีตติ้ง ลงชื่อ เลยกั๊บ.... fsdg

knight2411

• นิ่งๆ กินนานๆ แต่หาใหม่เรื่อยๆ
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 16:02:46 »

ละปูน มาแล้วเน่อ มาใจช่วยเน่อ  gsdgdgs

kuru

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 17:57:00 »

^^
^^
^^
มะวาน วันปุ๊ด พี่กินเนื้อสัตว์ไม่ได้หนิ ชวนไปก็เท่านั้น... lhgfr

พี่ไม้ไปไม่ได้   nears  แต่ผมว่างไปไม่ชวนผมนะคับอยู่ใกล้กันแค่เนี้ย  kick kick kick kick kick

waterman09

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 14:53:08 »

ก็ว่าคับพี่ไม้
แล้วตาเจไม่นัดวันนี้ซ๊ะเลยล่ะคับ บรรยากาศก่ะลังดีเลย  ttu

jaydai

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 15:07:14 »

อัพ....

ไงมากันให้ครบๆ เน่อ......

Evolution

• V.I.P.
  • ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 15:44:21 »

เย็นวันจันทร์ติดธุระอ่า  ljhgf เอาไว้โอกาสหน้านะครับทั่นเจ  uilo

jaydai

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 13:18:08 »

เย็นวันจันทร์ติดธุระอ่า  ljhgf เอาไว้โอกาสหน้านะครับทั่นเจ  uilo

ธุระอายัย นานๆ จะรวมพลกันสักที เอางี้เลื่อนให้เลย
วันที่ 22 มีค. หล่ะกานน ไม่เลื่อนอีกแล้วเน่อ.... dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มีนาคม 2011, 15:48:12 โดย jaydai »

Evolution

• V.I.P.
  • ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 12:06:18 »

อ้างถึง
ธุระอายัย นานๆ จะรวมพลกันสักที เอางี้เลื่อนให้เลย
วันที่ 22 มีค. หล่ะกานน ไม่เลื่อนอีกแล้วเน่อ.... dsgjsd

เจ้ย เกรงใจอ่ะพี่ ธุระผมมันมีตั้งแต่จันทร์-พุธเลยนะครับ แพคของ+ส่งของเชียงใหม่อ่า อังคารนี้มีส่งของครับ ถ้าเสร็จเร็วอาจจะได้ตามไปครับ ยังไม่คอนเฟริมเน้อ กลัวจะมีออเดอร์แพคของส่งวันพุธอีกนะครับ ปีนี้ปีชงผมเงินทองไม่คล่องตัว เลยต้องเอาไว้ก่อนนะครับ  uilo

kuru

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 12:06:59 »

เลื่อนอีกทีมี kick  kick

kuru

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 12:12:18 »

อ้างถึง

เจ้ย เกรงใจอ่ะพี่ ธุระผมมันมีตั้งแต่จันทร์-พุธเลยนะครับ แพคของ+ส่งของเชียงใหม่อ่า อังคารนี้มีส่งของครับ ถ้าเสร็จเร็วอาจจะได้ตามไปครับ ยังไม่คอนเฟริมเน้อ กลัวจะมีออเดอร์แพคของส่งวันพุธอีกนะครับ ปีนี้ปีชงผมเงินทองไม่คล่องตัว เลยต้องเอาไว้ก่อนนะครับ  uilo

สงสัยแพคของส่งไปญี่ปุ่นช่วยเหลือซึนามิ ก็เอามาแพคที่ร้านเลยดิท่าน Evolutionจะได้เสร็จไวๆ   kjhg kjhg

jaydai

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 12:22:17 »

เลื่อนอีกทีมี kick  kick

ไม่เลื่อนแล้ว ไม่เลื่อนจิงๆ เหนื่อย.......
ฤกษ์เลื่อนมันมาตั้งแต่ ฝนตกหล่ะ เลยต้องเลื่อน คราวนี้ เราจะไม่นัดกันล่วงหน้าหล่ะ เพราะดูแล้ว
สมาชิกท่านอื่นๆ ที่อยากมาร่วมแก๊งลำพูนคงมะมีเพิ่มขึ้น(นอกจาก สมาชิก เดิมๆ) ไงเจอกันวันพรุ่งนี้

waterman09

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 13:41:52 »

พี่จิ๊กโก๋ค้าบไปป่าวพุุ่งนี้ ttu

jaydai

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 13:46:21 »

มากันทุกคน ใครไม่มา เดวโทรจิก....

ปล. สำหรับท่านที่ติดภาระกิจ ขอความกรุณาแว๊บมาลงชื่อด้วยครับ.....

kuru

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 16:23:36 »

เมื่อคืนเสร็จจากงานเลี้ยงต้อนรับ ผู้เข้าประกวด มิสไทยแลนด์ยูนิเวริส์  ก็แอบไปลองนั่งดูละ

น้องใหม่ - สาวน้อย(จริง ๆ) น่ารัก ยิ้มสวย สูง ขาว

น้องอ้อม - สาวน้อย(กว่าคนข้างบนอีก) อวบนิด ๆ ผิวคล้ำ ยิ้มน่ารัก ๆ

น้องตั๊ก - ผิวคล้ำนิด ๆ ผอมเพียว ยิ้มสวยเหมือนกันคนนี้ คนนี้กินเหล้าเก่งมั๊ก ๆ (แต่วันอังคารน้องหยุดเน้อ)

น้องเหมียว - ตัวเล็ก อวบนิด ๆ ผิวคล้ำ (แต่น้อยกว่าน้องอ้อม) ทำผมสีแดงนิด ๆ เมื่อวานน้องไม่สบาย เลยไม่รู้อย่างอื่น

รวม ๆ โอเคครับ ร้านนี้ อาจเป็นอีกร้านที่ผมไปนั่งประจำ ต่อจาก  ล้านเล่า  ที่ปิดบัญฃีไปเรียบร้อยแล้ว

วันอังคารเจอกันครับ

สุดยอดจริงๆพี่ไม้  pongz pongz

Aragon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 18:16:31 »

เมื่อคืนเสร็จจากงานเลี้ยงต้อนรับ ผู้เข้าประกวด มิสไทยแลนด์ยูนิเวริส์  ก็แอบไปลองนั่งดูละ

น้องใหม่ - สาวน้อย(จริง ๆ) น่ารัก ยิ้มสวย สูง ขาว

น้องอ้อม - สาวน้อย(กว่าคนข้างบนอีก) อวบนิด ๆ ผิวคล้ำ ยิ้มน่ารัก ๆ

น้องตั๊ก - ผิวคล้ำนิด ๆ ผอมเพียว ยิ้มสวยเหมือนกันคนนี้ คนนี้กินเหล้าเก่งมั๊ก ๆ (แต่วันอังคารน้องหยุดเน้อ)

น้องเหมียว - ตัวเล็ก อวบนิด ๆ ผิวคล้ำ (แต่น้อยกว่าน้องอ้อม) ทำผมสีแดงนิด ๆ เมื่อวานน้องไม่สบาย เลยไม่รู้อย่างอื่น

รวม ๆ โอเคครับ ร้านนี้ อาจเป็นอีกร้านที่ผมไปนั่งประจำ ต่อจาก  ล้านเล่า  ที่ปิดบัญฃีไปเรียบร้อยแล้ว

วันอังคารเจอกันครับ

สุดยอดจริงๆพี่ไม้  pongz pongz

เจ๋งจริงๆครับ ปิดบัญชีล้านเล่าด้วย คนไหนอ่ะครับท่าน  ;kljj

jaydai

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 21 มีนาคม 2011, 19:53:11 »

^^
^^
^^
อยากรุไหม มาจิ เดวเผาตาไม้ให้ฟัง.... kjhg kjhg kjhg

kuru

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 02:39:44 »

ไปวอร์มเครื่องที่ the Room และไปต่อที่ฟ้ารุ่งเจียงใหม่มาเพิ่งกลับอ่ะพรุ่งนี้เอาปลากรอบมาให้ดูเมา คอดๆๆ ouiy ouiy

waterman09

• *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 09:07:58 »

^
^
จัดไปท่าน kuru ฮ่าๆ;kljj

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 13:45:19 »

ร้านที่นัดกัน อยู่ตรงไหนครับ