ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัว น้องพลอย ขอบอกคนี้น่ารักสุดๆลูกคุณนู๋ สเป็คป๋าเอาไว้เลี้ยงดูเลย ตามใจมาก  (อ่าน 826 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

>>>>>>>>>>น้องพลอย<<<<<<<<<<<

roister roister roister roister roister

สาวไฮโซ น่ารัก ดีกรีพริตตี้
ขวัญใจป๋าๆเลยคนนี้ ความสามารถสุดยอด
หุ่นทรวดทรง อุ้มได้ไม่มีเมื่อย จัดมันส์เลย
งานดีงานแรงครับ ตามใจได้หมด
ทาสี ดูดปาก สั่งได้เลยครับ
งานนวดขั้นเทพ บอดี้ จัดจ้านสะท้านไข่ ไปเลย
ท่ายากมาเต็มสตรีม สุดยอดแล้วน้องคนนี้
มาวันนี้กระชุ่มกระชวย เหลือเกิน
เข้ามาที่ร้านวันนี้ครับ มาจัดสักที

lowwww lowwww lowwww lowwww lowwww

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤศจิกายน 2015, 09:08:38 โดย pr.valentine »