-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเป็นท่าน "Kim" ก็ขอแสดงความเสียใจด้วย  (อ่าน 3899 ครั้ง)

gaik.

• บุคคลทั่วไป

http://www.cm108.com/bbb/15013.html

ตาม link เลยครับ
 9876 9876 9876 9876

3p

Re: ถ้าเป็นท่าน "Kim" ก็ขอแสดงความเสียใจด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2009, 13:36:18 »

สอบถามแล้วไม่ใช่เฮีย Kim อะครับ 0okl
เฮียเค้าวุ่นๆ กำลังโล๊ะปิ่นโตเก่า ผูกใหม่อยู่ครับ uhbgv

ZOIDS

Re: ถ้าเป็นท่าน "Kim" ก็ขอแสดงความเสียใจด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2009, 08:28:00 »

นึกว่าเกิดอะไรขึ้นครับ  ijn ijn

woody34

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 09:45:07 »

ถ้าเจอก้อคงเซ็งเหมือนกัน
(อีกเรื่อง ที่มีเด็กมาคอยนวดให้ตอนเข้าห้องน้ำแลกทิพหนะ  ทำให้ไม่อยากเข้าห้องน้ำเลย)

nuttikon

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 11:14:28 »

:-[ แหมไม่นึกว่าเพื่อนสมาชิกในนี้จะอ่านด้วย ไอ่กระปมอะครับที่เมมไปเองว่า ถ้าเป็นท่านคิ้มก็เสียใจด้วย ว่าแต่เจ้าตัวรู้หรือยังเนี้ย ถ้ารบกวนโสตประสาท ต้องขอโทษด้วยนะครับท่าน ค้ิม 9ikm

nuttikon

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 11:18:07 »

inlove เฮียคิ้ม โล๊ะปิ่นโตหรือครับท่าน 3p งานนนี้กรุแตกปะครับ อยากได้สักองค์ ขอแบบส่ายนมเยอะๆมีประครับ55+ kjhgf

darkyok

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มีนาคม 2010, 15:06:27 »

มาเจาะยางแบบนี้เลย ทุกทีเจอแต่เก็บเงินแบบหน้าด้านๆ ที่สาธารณะแท้ไม่จ่ายก็ไม่ได้สงสัยมีเอียวกะตำรวจ

Kim

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 20:08:22 »

.   ไม่มีครับ ... ผมไปเที่ยวจ่ายเด็กตลอด  .... ให้มันเยอะหน่อย ... เวลา กลับมานจาได้ดูให้เราดีๆๆ

ทิปสาวเรายังใบแดง .... นี่ใบเขียวใบสองใบให้เค้าเถอะ ...

ไม่ได้สงสารน่ะแต่ไม่อยากซ่อมสีกับ ปะยางอ่ะ ... แพงกว่าเยอะเลย

KIM

kanriya

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2010, 19:34:54 »

.   ไม่มีครับ ... ผมไปเที่ยวจ่ายเด็กตลอด  .... ให้มันเยอะหน่อย ... เวลา กลับมานจาได้ดูให้เราดีๆๆ

ทิปสาวเรายังใบแดง .... นี่ใบเขียวใบสองใบให้เค้าเถอะ ...

ไม่ได้สงสารน่ะแต่ไม่อยากซ่อมสีกับ ปะยางอ่ะ ... แพงกว่าเยอะเลย

ถูกของท่าน

KIM

nuttikon

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2010, 22:01:24 »

ghfg โหกระทู้ตั้งนานแล้ว พึ่งอ่านเจอหรอครับ ฟามจิงกระผมเป็นคนสงสัยเองหละว่าใช่เฮียเค้าเปล่าเลยถามดูเท่านั้นเองครับท่านๆ piuyty

num18

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 20:56:36 »

ghjk ผมให้ห้าบาทสิบบาท      เมื่อก่อนตอนที่กาดรวมโชคเฟื่องฟู ผมให้เหรียญบาทเป็นกำเลย  ทั้งเนื้อทั้งตัวก็เหลืออยู่แค่นั้นนแหละครับ ที่จริงเหลือติดตัในกระเป๋าเกงมาวห้าบาท จะให้ก็น่าเกลียดเงินเหรียญในเก๊ะรถรวมๆๆกันน่าจะเกินสามสิบบาทเลยเอาให้ไป   สรุป  รถออกมาสักพักมันเอามาปารถผมทั้งกำ ซะงั้น  .....    uilo

lumka

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2011, 12:53:10 »

เหอะๆ เซ็งพวกนี้เจงๆ ขอเงินมะได้ก่อสร้างเรื่อง

warhary

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2011, 15:55:15 »

สงสัยต้อง พก แบงค์ 20,50 ไว้ในรถ ตลอดล่ะ เสียวๆ  jljhl