-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน ท่าน Aoddy ถูกทำร้ายร่างกายจนสลบ!!! ปลามาแล้ว  (อ่าน 6135 ครั้ง)

popcorn4202

• บุคคลทั่วไป

เวลาประมาณ 02.20 น.ผมได้รับโทรศัพท์จากพี่ Jim ว่าสมาชิกของเรา คือท่าน Aoddy ได้ถูก การ์ดของร้านกิ๊กคลับ ชื่อโจ
ทำร้ายร่างกาย โดยการเอาไฟฉายฟาดท่าน Aoddy และเตะจนสลบ หลังจากนั้นก็ได้หลบหนีไป โดยเหตุเกิดจากท่าน Aoddy
............... เวลาประมาณตี 1 แต่ทางการ์ดชื่อโจเกิดความหมั่นไส้ และเข้าทำร้ายท่าน Aoddy
ซึ่งเจ้าของร้านกิ๊กคลับ(ไม่เปิดเผยนาม)ได้มาขอโทษและพยายามเข้ามาขอไกล่เกลี่ยเรื่อง แต่ปกปิดรายละเอียดของการ์ดที่ชื่อโจ
ทางฝั่งผู้เสียหายที่รับทราบเหตุการณ์ไม่ยอม จึงได้ถ่ายรูปท่าน Aoddy ที่โดนทำร้ายร่างกายไว้เป็นหลักฐาน และกำลังจะไปแจ้งความที่โรงพัก
ซึ่งตำรวจที่เป็นเจ้าของคดีคือ ร.ต.ท.ณัฐวุฒิ แก้วรากมุก

ขณะนี้ท่าน Aoddy รักษาตัวอยู่ที่โรงพยาบาลเชียงใหม่ราม 1 ห้อง ICU และทางแพทย์ก็ยังไม่ให้เยี่ยม เพราะผู้ป่วยยังสลบอยู่
สมาชิกที่จะไปเยี่ยมท่าน Aoddy ติดต่อได้ที่โรงพยาบาลครับ

จากเหตุการณ์นี้ขอความคิดเห็นสมาชิกนะครับว่าเราควรทำอย่างไรกันดี หรือหากท่านใดมีเบาะแสหรือข้อมูลการ์ดที่ชื่อโจนี้
สามารถโพสบอกรายละเอียดเพื่อเป็นประโยชน์ก็ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2010, 11:05:08 โดย roonaldo »

roonaldo

Re: ด่วน ท่าน Aoddy ถูกทำร้ายร่างกายจนสลบ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 06:41:28 »

สัดโจ มึงตายทำใครไม่ทำกูเอามึงแน่

chefbb

Re: ด่วน ท่าน Aoddy ถูกทำร้ายร่างกายจนสลบ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 07:34:27 »

พวกเรารวมตัวกันตามล่าโจ  ใครเจอก็จัดการให้สะใจก่อนส่งตำรวจนะครับ  กล้ามาทำร้ายเพื่อนเรา

j007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 08:03:40 »

รบกวนทางร้านช่วยแจ้งประวัติคนร้ายด้วยครับ.....

roonaldo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 11:01:20 »

ตอนนี้โอเคละครับบ

roonaldo

Re: ด่วน ท่าน Aoddy ถูกทำร้ายร่างกายจนสลบ!!! ปลามาแล้ว
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 11:05:22 »

ปลามาละ

viewkung

Re: ด่วน ท่าน Aoddy ถูกทำร้ายร่างกายจนสลบ!!! ปลามาแล้ว
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:43:36 »

ชอบพยาบาลครับ.... mbvc

Keijikung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:47:45 »

สงสัยออกมาติดคุกยาว อิอิ  kjhg kjhg มีแฟนน่ารักยังแอบเจ้าชู้อีกคนเรา
ทำไมไม่ไปใกล้หมอ จะไปนอนเฝ้าเลย  jljhl jljhl

popcorn4202

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 15:20:23 »

ตกใจกับเหตุการณ์นี้มากครับ เพราะผมเพิ่งแยกจากร้านนี้แป๊บเดียวเอง มีความคืบหน้าเพิ่มเติมจะอัพเดทให้นะครับ

tairoop

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 17:05:02 »

แบน และ บึ้ม ร้านนั้นเลยครับ สั่งสอนมั่ง

1ideal

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 17:30:14 »

หมอให้อยู่อีกกี่วันครับเนี่ย

ดูจากรูป หายห่วงขึ้นเยอะครับ

Aoddy  หมอให้ทานอะไรได้มั่ง

พรุ่งนี้จะจัดไปให้ครับ  หายๆเน้อน้อง

nuttikon

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 19:32:47 »

ouiyเสียใจด้วยนะครับท่าน Aoddy กระผมเห็นปรากรอบแล้วน่ากัวจัด ghjk ไปร้านนั้นสองรอบหละจะไม่ไปอีกเลย ขอให้หายไวๆนะครับ เสียใจจิงๆ ให้ร้านมานเจ๊งๆ lhgfr

toooosy3

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 19:40:14 »

เห็นใจครับ คนทำร้าย ทำลงไปได้ไง

ValentonY

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 21:28:15 »

หายไวๆ หายไวๆ พยาบาลน่ารักเนอะ อิอิ uiuo

xcore

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 21:50:01 »

ขอให้หายไวๆนะครับ

ว่าแต่ กิ๊กคลับ อยุ่ไหนอ่ะ  ,mnnb

killdeathnote

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 23:06:20 »

;kljj

หายไวๆนะครับ

luzifermaru

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 23:11:38 »

โหดจริงๆ เลย หายเร็วๆนะครับ

Right

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 15:24:31 »

เวลาประมาณ 02.20 น.ผมได้รับโทรศัพท์จากพี่ Jim ว่าสมาชิกของเรา คือท่าน Aoddy ได้ถูก การ์ดของร้านกิ๊กคลับ ชื่อโจ
ทำร้ายร่างกาย โดยการเอาไฟฉายฟาดท่าน Aoddy และเตะจนสลบ หลังจากนั้นก็ได้หลบหนีไป โดยเหตุเกิดจากท่าน Aoddy
............... เวลาประมาณตี 1 แต่ทางการ์ดชื่อโจเกิดความหมั่นไส้ และเข้าทำร้ายท่าน Aoddy
ซึ่งเจ้าของร้านกิ๊กคลับ(ไม่เปิดเผยนาม)ได้มาขอโทษและพยายามเข้ามาขอไกล่เกลี่ยเรื่อง แต่ปกปิดรายละเอียดของการ์ดที่ชื่อโจ
ทางฝั่งผู้เสียหายที่รับทราบเหตุการณ์ไม่ยอม จึงได้ถ่ายรูปท่าน Aoddy ที่โดนทำร้ายร่างกายไว้เป็นหลักฐาน และกำลังจะไปแจ้งความที่โรงพัก
ซึ่งตำรวจที่เป็นเจ้าของคดีคือ ร.ต.ท.ณัฐวุฒิ แก้วรากมุก

ขณะนี้ท่าน Aoddy รักษาตัวอยู่ที่โรงพยาบาลเชียงใหม่ราม 1 ห้อง ICU และทางแพทย์ก็ยังไม่ให้เยี่ยม เพราะผู้ป่วยยังสลบอยู่
สมาชิกที่จะไปเยี่ยมท่าน Aoddy ติดต่อได้ที่โรงพยาบาลครับ

จากเหตุการณ์นี้ขอความคิดเห็นสมาชิกนะครับว่าเราควรทำอย่างไรกันดี หรือหากท่านใดมีเบาะแสหรือข้อมูลการ์ดที่ชื่อโจนี้
สามารถโพสบอกรายละเอียดเพื่อเป็นประโยชน์ก็ขอบคุณมากครับ

ขอให้หายไวๆนะครับ

oakley

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 เมษายน 2010, 18:00:33 »

ไม่ได้เข้ามานานมากกกก เพิ่งจะทราบข่าว

ขอให้หายเร็วๆนะครับ

ผมแบนร้านนี้ยาวเลย ไม่ไปเหยียบอีกแล้วครับ

faifai

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 เมษายน 2010, 19:09:10 »

หายไว้ๆน่ะคะ

hovnan

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 11:55:25 »

หายไวๆน่ะท่าน  เดด

Aoddy

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 13:02:25 »

ผมหายดีแล้วครับ
ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง

คุณคนที่ทำผมน่ะซักพัก  เดี๋ยวเจอกัน

meaw_meow

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 14:49:52 »

คุณคนที่ทำผมน่ะซักพัก  เดี๋ยวเจอกัน

ยินดีที่กลับมาครับ ขอต้อนรับ กลับสู่บ้านที่อบอุ่น  ;kljj

num18

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 20:39:38 »

หายแล้ว ดีใจด้วยครับ

jobza

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 20:44:51 »

หายไวไวนะครับสูๆๆแค้นน้ต้องเชือด

Tred

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 21:12:47 »

vbnn หายไวไวนะคัรบ ;khhg

pacharapol2

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 15:23:49 »

คราวหน้าถ้าจะไปร้าน กิ๊ก คลับ ต้องระวังตัวกันไว้มากมากละ พวกเรา