-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไงดี ผมตกหลุมรักหมอนวด  (อ่าน 1829 ครั้ง)

soso7

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
ทำไงดี ผมตกหลุมรักหมอนวด
« เมื่อ: 16 มิถุนายน 2015, 13:46:10 »

ผมยอมรับว่าไปนวด Origin บ่อย ที่นั้นมีหมอสาวๆเยอะ ผมก็นวดมาแล้วก็หลายคน มาเจอคนนี้ ผมมีความรู้สึกพิเศษกับเธอ ทั้งที่ไม่ควรเพราะแต่งงานแล้ว เธอเองก็ดูเหมือนมีใจให้ผม ผมควรทำไงดีครับท่านผู้เชี่ยวชาญญญญ!!!

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ทำไงดี ผมตกหลุมรักหมอนวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2015, 09:02:24 »

เรื่องแบบนี้ต้องถามท่านเทพอย่าง "เฒ่าใจแตก" เลยครับ ประสบการณ์ทางด้านนี้ ท่านเฒ่าใจแตกมีเยอะครับ... ;khhg ;khhg

tumgraphic

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2015, 09:49:50 »

คิดจะเที่ยวต้องไร้ใจครับ เขาอาจจะปฏิบัติอย่างนี้กับทุกคนก็ได้ครับ

Giggog43

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2015, 10:09:59 »

ผมยอมรับว่าไปนวด Origin บ่อย ที่นั้นมีหมอสาวๆเยอะ ผมก็นวดมาแล้วก็หลายคน มาเจอคนนี้ ผมมีความรู้สึกพิเศษกับเธอ ทั้งที่ไม่ควรเพราะแต่งงานแล้ว เธอเองก็ดูเหมือนมีใจให้ผม ผมควรทำไงดีครับท่านผู้เชี่ยวชาญญญญ!!!

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2015, 23:24:01 »

ถ้ามีพันธะอยู่แล้วต้องคิดให้ดีๆ โดยส่วนตัวแล้วไม่สนับสนุนให้จริงจังเลยครับ
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

tavitchan

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2015, 13:00:28 »

ทำตามหัวใจเรียกร้อง

soso7

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2015, 13:45:25 »

น้องก็ช่างเอาใจเหลือเกิน  ouiy

rabbit

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 22:11:57 »

อย่าครับ ผมก็เคย แต่คิดถึงครอบครัวให้มาก ของที่มาในเวลาที่ไม่ใช่ ก็คือไม่ใช่ครับ
รายผมนี่ถึงกับพยายามจะมาหาที่บ้านเลย ว่ารักอย่างนั้นอย่างนี้ ผมนิ่งไปพักนึง (เพราะงาน)
เจออีกทีไปเกาะเสี่ยฉิบ บ้านก็เกือบแตก เขาก็เกือบงอก เข็ดจำจนตาย

joseeker

• .___ ___
  • แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2015, 09:42:06 »

แยกดีๆ นะครับ ว่าเป็นความรักหรือความหลง แค่อยากปี้ (ติดใจ เอามันส์ดี) หรือแค่อยู่ใกล้ๆ ก็มีความสุข (โดยไม่คิดเรื่องปี้)

เรื่องที่คิดว่าน้องมีใจให้เนี่ย ระวังจะกลายเป็นท่านคิดไปเองฝ่ายเดียวนะ เพื่อนผมเจอกันมาเยอะ เจ็บกันมาเยอะ จะหาว่าไม่เตือน  kjhg บางเคสถ้าน้องชอบท่านจริง น้องจะให้ท่านปี้โดยไม่ถามเรื่องเงิน นัดเจอท่านข้างนอกโดยที่ท่านไม่ต้องมาหาน้องที่ร้าน น้องที่ท่านเจอเป็นแบบนี้ไหม หรือแค่หยอดคำหวาน ออดอ้อน เอาใจ (เพราะมีเงินค่าออฟชั่นรออยู่ตรงหน้า)

ขออภัยที่แสดงความเห็นตรงไปตรงมา   eta08

kitchai

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2015, 10:18:54 »

แยกดีๆ นะครับ ว่าเป็นความรักหรือความหลง แค่อยากปี้ (ติดใจ เอามันส์ดี) หรือแค่อยู่ใกล้ๆ ก็มีความสุข (โดยไม่คิดเรื่องปี้)

เรื่องที่คิดว่าน้องมีใจให้เนี่ย ระวังจะกลายเป็นท่านคิดไปเองฝ่ายเดียวนะ เพื่อนผมเจอกันมาเยอะ เจ็บกันมาเยอะ จะหาว่าไม่เตือน  kjhg บางเคสถ้าน้องชอบท่านจริง น้องจะให้ท่านปี้โดยไม่ถามเรื่องเงิน นัดเจอท่านข้างนอกโดยที่ท่านไม่ต้องมาหาน้องที่ร้าน น้องที่ท่านเจอเป็นแบบนี้ไหม หรือแค่หยอดคำหวาน ออดอ้อน เอาใจ (เพราะมีเงินค่าออฟชั่นรออยู่ตรงหน้า)

ขออภัยที่แสดงความเห็นตรงไปตรงมา   eta08

ถูกคับ ถ้ารักชอบกันจริง เงินไม่จำเป็นครับ ผมเที่ยวมาหลายปียังไม่เคยเจอแบบนี้เลยสักครั้ง อยากได้เหมือนกันคับ    ปล. เรามันจน คับ ใครจะมอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2015, 10:21:34 โดย kitchai »

kitchai

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2015, 10:40:54 »

คิดจะเที่ยวต้องไร้ใจครับ เขาอาจจะปฏิบัติอย่างนี้กับทุกคนก็ได้ครับ

เขาทำแบบนี้กับทุกคนอยู่แล้วคับผมมั่นใจ ไม่งั้นลูกค้าจะติดเหรอคับ แต่ถ้าคนรวยกับคนจนไปอันนี้อาจต่างกันคับ เพราะอะไรไม่ทราบคับเราจะรู้ได้เอง    เที่ยวให้สนุกอย่าจริงจังคับ  คนเราทำงานเพราะอยากได้อยากมี ไม่มีผู้หญิงคนไหนอยากมีอะไรกับผู้ชายไปทั่วหลอกคับ   ปล   นี้เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2015, 11:02:29 โดย kitchai »

สมทวย คงควรทอย

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2015, 13:22:50 »

จากประสบการณ์ส่วนตัว ผมเเนะนำ ท่านอย่ารักเลยครับ เราจะเจ็บทีหลังไม่ใช่ว่าน้องเค้าไม่ดีหรือว่าอย่างไรนะครัย ถ้าสมมุติได้เป็นเเฟนกัน แล้วท่านรับได้หรือป่าวครับที่เเฟนเราไปทำอะไรกับ ผช คนอื่น แค่ขอให่ท่านมีความสุขเเละรักขณะที่ท่านไปใช้บริการ หรืออาจไปกินข้าวดูหนังด้วยกันก็เป็นพอล่ะครับ ถ้ามากกว่านี้เราจะเป็นฝ่ายเสียใจต่อให้ตัดเรื่องเงินไปสมมุติไปไหนมาไหนน้องออกให้เราหมด เราก็จะช้ำในใจครับ เพราะเรารู้ว่าน้องได้มาจากไหน..

kitchai

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2015, 14:32:12 »

จากประสบการณ์ส่วนตัว ผมเเนะนำ ท่านอย่ารักเลยครับ เราจะเจ็บทีหลังไม่ใช่ว่าน้องเค้าไม่ดีหรือว่าอย่างไรนะครัย ถ้าสมมุติได้เป็นเเฟนกัน แล้วท่านรับได้หรือป่าวครับที่เเฟนเราไปทำอะไรกับ ผช คนอื่น แค่ขอให่ท่านมีความสุขเเละรักขณะที่ท่านไปใช้บริการ หรืออาจไปกินข้าวดูหนังด้วยกันก็เป็นพอล่ะครับ ถ้ามากกว่านี้เราจะเป็นฝ่ายเสียใจต่อให้ตัดเรื่องเงินไปสมมุติไปไหนมาไหนน้องออกให้เราหมด เราก็จะช้ำในใจครับ เพราะเรารู้ว่าน้องได้มาจากไหน..
เห็นด้วยครับ โดนมากๆ ความคิดเห็นดีๆ hgjhg hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2015, 14:39:50 โดย kitchai »

darkzone

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2015, 00:39:50 »

งานเค้าบริการครับคงต้องทำดีกับท่าน บางทีอาจจะเป็นช่วงที่ท่านใจอ่อนแอ เลยเผลอใจไปรึเปล่า ช่วงนี้ไม่ต้องอะไรมากครับ ถ้าถามใจตัวเองช่วงนี้หลงแน่นอน ตัดใจง่ายกว่าครับ ย้ายที่เปลี่ยนหมอน่าจะดีกว่า ระยะยาวอาจมีผลแก่ครอบครัว

Empire13

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2015, 14:22:55 »

สัมผัสเพียงกาย ไร้ใจผูกพัน (เคล็ดวิชาหมื่นโลกีย์แห่งสำนักโคมเขียว) dsgjsd

soso7

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2015, 15:26:31 »

ขอบคุณทุกๆคำแนะนำครับ ผมได้สติแล้ว  eta08 ครอบครัวสำคัญกว่า

kitchai

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2015, 16:17:36 »

ขอบคุณทุกๆคำแนะนำครับ ผมได้สติแล้ว  eta08 ครอบครัวสำคัญกว่า
ทำถูกแล้วครับ  hgjhg hgjhg hgjhg

ladyboy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2015, 19:53:00 »

ผมก็เจอเหตุการณ์แบบนี้เหมือนกันแต่ต่างกันตรงที่ว่าเป็นร้านแบบบ้านๆไม่มีอะไรให้ค้นหาในกอไผ่ แต่เจ้าของร้านน่ารักมากอายุก็เท่ากัน ที่สำคัญมีครอบครัวอยู่แล้วด้วยส่วนตัวผมก็เช่นกันมีครอบครัวเหมือนกันเริ่มจากแค่วันนั้นคนเยอะเจ้าของร้านก็มานวดให้รอหมอว่างกลับกลายเป็นนวดให้ผมเลยซะงั้นคุยกันถูกคอถามสารทุกข์สุกดิบกันตามประสาคนมีครอบครัว
แล้ว จนตอนนี้ทั้งสองเริ่มมีใจให้กัน จะทำไงดีละนี่ ผมก็กำลังคิดตึกตรองอยู่ เรื่องนี้เริ่มได้ประมาณ 6 เดือนแล้วเกือบได้เสียกันหลายครั้งแต่พยายามห้ามกันอยู่

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2015, 17:30:04 »

ชอบได้ แต่ อย่ารัก เข้าใจตรงกันนะครับ  .,mn
สุคุง คนเดิมครับ

Nu-me

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2015, 23:34:22 »

ผมก็เจอเหตุการณ์แบบนี้เหมือนกันแต่ต่างกันตรงที่ว่าเป็นร้านแบบบ้านๆไม่มีอะไรให้ค้นหาในกอไผ่ แต่เจ้าของร้านน่ารักมากอายุก็เท่ากัน ที่สำคัญมีครอบครัวอยู่แล้วด้วยส่วนตัวผมก็เช่นกันมีครอบครัวเหมือนกันเริ่มจากแค่วันนั้นคนเยอะเจ้าของร้านก็มานวดให้รอหมอว่างกลับกลายเป็นนวดให้ผมเลยซะงั้นคุยกันถูกคอถามสารทุกข์สุกดิบกันตามประสาคนมีครอบครัว
แล้ว จนตอนนี้ทั้งสองเริ่มมีใจให้กัน จะทำไงดีละนี่ ผมก็กำลังคิดตึกตรองอยู่ เรื่องนี้เริ่มได้ประมาณ 6 เดือนแล้วเกือบได้เสียกันหลายครั้งแต่พยายามห้ามกันอยู่
ขอบังอาจเสนอความเห็น ผมว่าให้ท่านลุยให้สุดซอยไปเลย แล้วประเมินใหม่ว่าใจเราจะอยากสานต่อ หรือพอเท่าที่ขอบเขตอนุญาต เพราะถ้าท่านยังไม่ได้ท่านก็จะขำหัวใจอยู่เช่นนี้ ลุยเลยครับ (แนะนำโดยยึดบรรทัดฐานว่าเมื่อเป็นสมาชิกเวปแห่งนี้ด้วยกัน ย่อมมีจุดมุ่งหวังคล้ายๆกันเป็นส่วนใหญ่)

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2015, 09:17:10 »

เขินนนนนน นักรบย่อมมีบาดแผลครับ ถ้าผ่านพ้นจุดนี้ไปได้ อาจจะได้เป็นเทพร้านนวดก็เป็นได้ ถ้าเป็นผมแนะนำเลือกเมียครับส่วนน้องก็เก็บเป็นปิ่นโตนานๆไปเที่ยวกันทีให้ชุ่มฉ่ำหัวใจ
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

punjapol

• ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ถ้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2015, 13:02:39 »

เดี๋ยวมันก้อผ่านไปครับผมก็เคย