ผู้เขียน หัวข้อ: โมจิ-เธอทำให้ฉันรัก เธอทำให้ฉันหลง  (อ่าน 2254 ครั้ง)

Benji

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
โมจิ-เธอทำให้ฉันรัก เธอทำให้ฉันหลง
« เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 08:41:33 »

ผม เบน ครับเพื่อนๆเรียกไอ้เบนจี้

เป็นเด็กแนวครับคืออายุยังน้อยเงินเดือนก็เลยน้อย

เพื่อความชัวร์จึงขอเป็นเด็กแนวลอกการบ้านพี่มหาเทพทั้งหลาย

พอดีวันนี้คิวว่าง เลยลองไปนั่งเล่นที่บ้านฮาเรม

ถือโอกาสลองของซักหน่อย เข้าไปที่บ้านนี้ตกใจมาก นางฟ้ามีเป็นสิบๆคน

จิงๆนะ ผมไม่ได้โม้เรย เยอะจนผมจำไม่ได้เรย เรียกมาดูกี่รอบก็เลือกไม่ถูก

แอบเห็นมหาเทพ 3 คนด้วยครับ อิอิ เค้ารู้นะว่ามาทำอะไรกัน

ผมก็ได้พี่ชายใจดีคนนึงแนะนำน้องตัวเล็กน่ารัก ชื่อน้อง โมจิ

น่ารัก ดีนะครับ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้ดูสวยจัดจ้านแบบเครื่องสำอางค์เต็มหน้า

หน้าเปลือย ๆ ไม่ได้แต่งอะไร ทำเอาผมตะลึง น้องน่ารักมากกกกก ดูเรียบร้อย สะอาด สะอ้าน นิสัยดี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิถุนายน 2013, 08:43:53 โดย Benji »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: โมจิ-เธอทำให้ฉันรัก เธอทำให้ฉันหลง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 17:51:07 »

ผม เบน ครับเพื่อนๆเรียกไอ้เบนจี้

เป็นเด็กแนวครับคืออายุยังน้อยเงินเดือนก็เลยน้อย

เพื่อความชัวร์จึงขอเป็นเด็กแนวลอกการบ้านพี่มหาเทพทั้งหลาย

พอดีวันนี้คิวว่าง เลยลองไปนั่งเล่นที่บ้านฮาเรม

ถือโอกาสลองของซักหน่อย เข้าไปที่บ้านนี้ตกใจมาก นางฟ้ามีเป็นสิบๆคน

จิงๆนะ ผมไม่ได้โม้เรย เยอะจนผมจำไม่ได้เรย เรียกมาดูกี่รอบก็เลือกไม่ถูก

แอบเห็นมหาเทพ 3 คนด้วยครับ อิอิ เค้ารู้นะว่ามาทำอะไรกัน

ผมก็ได้พี่ชายใจดีคนนึงแนะนำน้องตัวเล็กน่ารัก ชื่อน้อง โมจิ

น่ารัก ดีนะครับ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้ดูสวยจัดจ้านแบบเครื่องสำอางค์เต็มหน้า

หน้าเปลือย ๆ ไม่ได้แต่งอะไร ทำเอาผมตะลึง น้องน่ารักมากกกกก ดูเรียบร้อย สะอาด สะอ้าน นิสัยดี

พี่เบนจี้ น้องเบนจี้ ลุงเบนจี้ ป๋าเบนจี้..... เรียกไม่ถูก  kjhg

เอิ่มคือ ...... จะบอกว่าขอบคุณจิง ๆ ที่แวะมาเยี่ยมเยียนค่ะ ว่าง ๆ ก็แวะมานั่งเล่น ทานกาแฟ น้ำชา ก็ได้นะคะ รู้สึกว่า "เบนจี้" น่ารักจังเล้ยย  มีเรื่องติชมอันไหนบอกได้นะคะ ทางร้านยินดีรับฟังทุกเรื่องเลยค่าาา
  mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: โมจิ-เธอทำให้ฉันรัก เธอทำให้ฉันหลง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2013, 18:56:25 »

มาต่อเร็วๆ จิคร้าบ รออ่านอยู่น้า โมจินี่คนโปรดผมเหมือนกัน ฮี่ๆๆ eta04
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 04:45:01 »

เอเราเคยเจอน้องโมจิคนนี้ป่าวว้า
เห็นพี่พอลของผมพูดถึงบ่อยๆ

Benji

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 21:10:24 »

จริงๆแล้วการบ้านชิ้นนี้เป็นการบ้านที่ตัวผมไม่อยากบรรยายและเขียนอะไรที่มันฝืนความรู้สึก

ของตัวเองเพราะว่าน้องโมจิสวยน่ารักแบบที่ผมเสาะหามานาน จนอยากกั๊กน้องไว้เป็นความประทับใจส่วนตัว

เก็บไว้ในก้นบึ้งของหัวใจ เก็บไว้ให้ประทับใจให้นานแสนนาน เก็บไว้เป็นความทรงจำที่ดีในชีวิต

น้องคนนี้ ผิวขาว เนียน ไปหมดทั้งตัว กิริยามารยาทน่ารัก พูดเพราะจนผมเดินตามน้อง

ที่ถือแก้วน้ำขึ้นไปชั้นสองของบ้านไปอย่างเชื่องๆ !! เหมือนคนลืมตัว เหมือนเด็กน้อยที่กำลังจะได้เล่น

ของเล่นชิ้นใหม่ที่อยากได้มานาน ท่านเคยมีประสบการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับตัวเองบ้างไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2013, 21:13:13 โดย Benji »

Benji

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 21:25:53 »

เพราะผมปฎิบัติ ต่อน้องคนนี้ เหมือนผมไม่กล้าที่จะทำอะไรเธอเลยจริง ๆเธอน่ารักมาก เสียงอ้อน ๆ

แฝงไปด้วยความใสซื่อบริสุทธิ์เมื่อบอกผมให้ พลิกตัวมานอนหงายได้แล้ว ผมรอเวลานี้มานานเหลือเกิน

ผมอยากจะนอนหงาย เพื่อ เพ่งมองน่าอกสวย ๆ คู่นี้ ให้เต็มตา เธอ เข้ามาข้างกายของผมกลิ่นสาปสาว

ลอยมาเตะจมูกของผมอีกแล้ว ผมสูดลมหายใจเอาไว้ เชื่อไหม ณ เวลา นั้น ผมพยายามอดทน ผมพยายามอดกลั้น

ความรู้สึกเอาไว้ ผมกลัวเสร็จมาก ๆ แปลกมาก เธอยังไม่ได้ทำอะไรผมเลย แต่ผมรู้สึกว่า ผมเสียวมาก ๆ

ผมรู้สึกตลอดเลย ว่ามันจะแตกไหมนี่ ผมรู้สึกตลอดเลยว่า อย่าเพิ่งน๊ะเบน อย่างน้อย ให้น้องเค้าจับก่อนดีกว่า

น้องเข้ามาหอมแก้มผมอีก 1 ที เธอเหมือนสาวที่ขี้อ้อนมาก ๆเวลาอยู่ด้วยกันเสียงแอร์ขณะนั้นเริ่มลดลง อุณหภูมิ

ในห้องเริ่มเย็นลง ขนาดตัวผมที่เพิ่งอาบน้ำเสร็จ ออกมา ปกติ มันน่าจะหนาวสั่น เวลาโดนแอร์แต่ แปลกไปจริง ๆ

ครับผมรู้สึก ร้อนวูบวาบ ผมรู้สึกว่า ผมจะเริ่มไม่ไหวแล้ว มันเหมือนแรงกดดัน เธอค่อย ๆ บิ้วตามลำตัวของผม

เธอทำได้ดีมากแค่ลิ้นแตะที่น่าอกโอ๊ย ผมนึกในใจ นี่ตัวผมเป็นอะไรไป ทำไมผมตื่นเต้นกับการได้นวด กับน้อง คนนี้จริง ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2013, 21:28:58 โดย Benji »

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 17:50:20 »

มาคอนเฟิร์มว่าน้องโมจิ การบ้านเพียบ!!!! ค่ะ

งานนัวดีมากกกก ..... แนะนำเลยคนนี้
Godx2 Godx2 Godx2

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 21:32:09 »

จองน้องโมจิพรุ่งนี้เลยได้มั้ยดูซิว่าจะแตกตั้งแต่ตอนไหนอิๆ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 21:43:50 »

จองน้องโมจิพรุ่งนี้เลยได้มั้ยดูซิว่าจะแตกตั้งแต่ตอนไหนอิๆ

mbvc เห็นหน้าน้องตอนเข้าห้องก็แตกแล้ว   fdgdfdf mbvc fdgdfdf

red001 อย่าคิดมาก เหงื่อมันแตก ห้องใหญ่มันร้อน แอร์มันเย็นช้า

roister สำหรับน้องโมจิแนะนำห้องเล็ก จะได้ดับความเร่าร้อนจากเธอได้
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Benji

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 22:12:22 »

ผมค่อย ๆ เอื้อมมือ ไปแตะน่าอก  ย้ำ   ใช่คำว่า ค่อย ๆ ครับ

ผมกลัวเธอตกใจ เธอเอง ก็ มีอาการประหม่า บ้างเล็กน้อย

เธอกระซิบ บอกผมว่า  อยากจะทำให้ผมมีความสุข เธอขอเป็นฝ่ายเริ่มเองได้ไหม

ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ผมอยากรู้เสียด้วยซ้ำ ครับ ว่าที่นี่เทรนเด็กยังไง

น่าแปลกใจเหลือเกิน ว่า เธอเป็นคนที่น่ารักมากๆ  เธอค่อย ๆ ทำตามจังหวะ

ที่เธอควรจะให้เป็น เธอทำหน้าที่ได้ดีจริงๆ  ระหว่างที่เธอบิ้วตามลำตัวของผม

เธอแอบเงยหน้าขึ้นมา

โอ๊ยยยย มันเสียวมาก หน้าตาสวย ๆ อย่างเธอ กำลังบิ้วให้ผมอยู๋

[/size[/color]

Benji

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 22:18:10 »

อูยยยย ตาของเธอ จิกแบบไม่รู้ตัว ผมไม่ไหวจริง

น่าอกเธอหยุ่น ๆ ในความรู้สึกของผมได้อารมณ์ร่วมดีจริง ๆ

ผมค่อย ๆ บีบ กลัวน่าอกคู่นั้นจะช้ำ

เธอนวดให้ผม คลึงอยู่ไม่นาน

ผมรู้สึกรับรู้ได้ถึงอาการตอบสนอง เธอเอง เริ่มใช้มือให้แก่ผม

ผมเอง นาทีนั้น ไม่ไหวจริง ๆ

ผมอายมาก ๆ ที่รู้สึกว่า วันนี้เสร็จเร็ว ๆ มาก ๆ 

ในที่สุด ตัวผมเอง ก็ ทนพิษบาดแผลไม่ไหวจริงๆ 

คราบน้ำผม อยู่ในมือน้อย ๆ ของน้อง จริง ๆ

แล้วเราสองคนก็ พากันไปล้างตัวในห้องน้ำ

เวลาที่เหลือ ผมไม่อยากเบิ้ลแล้ว ผมแค่อยากนอนกอดเธอเอาไว้ในอ้อมกอดจริง ๆ

ผมเข้าไปเช็ดตัวให้เธอ เธอเอียงอายมาก ๆ อากัปกริยาแบบนี้สิ ที่ผมถวิลหา

เรานอนคุยต่อกันอีกสักพัก แล้ว เมื่อถึงเวลา เราสองคนมีแลกเบอร์กันบ้าง

สุดท้าย ลายแทงนี้ ประทับใจไม่รู้ลืม

น้อง
โมจิ@ ฮาเรมสปาแอนด์มาสสาจ คนนี้นี่เอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิถุนายน 2013, 22:20:16 โดย Benji »

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 20:27:35 »

การบ้านย๊าวยาว....... ttu

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 22:49:08 »

ไอ้น้องเบนจี้นี่มันจี้สมชื่อจริงๆบรรยายมานี่สี่หน้าA4 kjhg
แต่โดนมือน้องโมจิแป็บเดียวแม่งน้ำแตกเฉยเลย 555
jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2013, 22:50:47 โดย Pee Lek »

smallroom

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2013, 11:52:16 »

ลุ้นแทบแย่ครับ  jljhl

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2013, 22:52:49 »

น้องโมจินี่ไม่ต้องลุ้นนะท่านงานดีบิวท์ขั้นเทพแน่นอน

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013, 17:43:37 »

น้องโมจินี่ไม่ต้องลุ้นนะท่านงานดีบิวท์ขั้นเทพแน่นอน

วันนั้น ลูกปัดแอบเห็น / ส่งสายตาให้กันด้วย แน่ๆ ... เมื่อไหร่จะได้เจอกันซะทีน๊า เขินนนนนน

nakata996633

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013, 23:58:20 »

pongz อาจเสร็จโดยที่ยังไม่รู้ตัว

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2013, 12:47:59 »

pongz อาจเสร็จโดยที่ยังไม่รู้ตัว

แบบเดียวกับฝันเปียก ป่าวน๊า ^^  kjhg kjhg kjhg