-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รีรัน คูก้า  (อ่าน 2541 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
รีรัน คูก้า
« เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2018, 11:40:23 »

รีรัน คูก้า น้อยคนที่ผม จะขึ้นซ้ำแบบนี้ และก็น้อยคนที่ จะมีแฟนคลับ รอขึ้นงานกับแบบ จองข้ามวันข้ามคืน ไม่ว่ามากี่รอบๆ ก็เรียกได้ว่า ถึงต้องแจกบัตรคิว เหมือนอย่างกะไปต่อแถว รอเจอน้องๆ bnk48 หันไปมองคนที่เข้าแถวรอ ก็มีทั้งหน้าเก่า หน้าใหม่ เหล่าโอตะคามิ น้องคูก้า มากันอุ่นหนาฝาคลั่ง ถ้าจะถามว่ามีอะไรดี สวยระดับนางฟ้าเหรอ ก็ไม่ใช่ งานระดับเทพๆเหรอ ก็ไม่ใช่อีกเช่นกัน มันเป็นเพียงแค่ความรู้สึกดีๆที่ได้เจอน้อง ได้ใกล้ชิดน้องก็แค่นั้นเอง ไม่มีอะไรมากไปกว่านั้นเลย เป็นน้องที่ธรรมดาๆทั่วไป แต่กลับถูกใจเหล่า โอตะทั้งหลายทั้งปวง ด้วยความธรรมดาของน้องนี่ละ บางครั้งบางที อะไรที่มันเรียบๆธรรมชาติ กลับได้แรงดึงดูดมากกว่า สิ่งที่ปรุงแต่ง ประดิษฐ์ขึ้นมา โปรดอย่าเชื่อผม ท่านๆต้องไปลองเอง อาจถูกใจ หรือ ไม่ถูกใจ ก็คงการันตรีอะไรไม่ได้ เพราะ สเปกแต่ละคน ไม่เหมือนกัน ชอบอะไรแตกต่างกัน แต่ถ้าถามว่าคุ้มค่าที่จะลองไหม ผมบอกได้เลยว่า คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม โปรดอย่าคาดหวังว่า น้องจะเริศหรู อลังการ งานขั้นเทพ น้องเป็นแค่คนธรรมดา สาวน้อยธรรมดาๆ ที่มีแฟนคลับมากมาย รอบคิวยาวเหยียดก็เท่านั้นเอง.. jljhl

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
Re: รีรัน คูก้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2018, 14:57:37 »

ขออนุญาตตีป้อมนะครับ jljhl

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2018, 17:09:36 »

ขอขอบคุณ ท่าน CH นะครับ ที่กรุณา เมตรา น้องๆ 
บ้านสุดใจ หลังเล็กๆตลอดมาครับ 

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2018, 16:06:26 »

เลนน้องคูก้าฮอตจิง ไรจิง  คิวยาวถึงวันอาทิตย์ แล้ว..... scary scary  จะได้คิวกะเค้าบ้างมั้ยเนี้ย.  ..หาจังหวะตียากจิงๆ ป้อมนี้.ฝากไว้ก่อนเถอะท่านนักสืบ.. uilo uilo

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2018, 14:53:59 »

ขออนุญาตตีป้อมนะครับ jljhl

ต่อแถว เข้าคิวเลยครับท่าน ก.ไก่ jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2018, 14:56:31 »

เลนน้องคูก้าฮอตจิง ไรจิง  คิวยาวถึงวันอาทิตย์ แล้ว..... scary scary  จะได้คิวกะเค้าบ้างมั้ยเนี้ย.  ..หาจังหวะตียากจิงๆ ป้อมนี้.ฝากไว้ก่อนเถอะท่านนักสืบ.. uilo uilo

แถวมันยาว แฟนคลับน้องเยอะคร๊าบ ttu

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2018, 14:57:51 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน 2018, 15:02:55 โดย City Hunter »

MakMak

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2018, 06:49:03 »

น้องอยู่ร้านไหนครับ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2018, 15:25:28 »

น้องอยู่ร้านไหนครับ

สุดใจครับ