-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พะเยามีที่เที่ยวที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 37025 ครั้ง)

eragol2

• บุคคลทั่วไป
พะเยามีที่เที่ยวที่ไหนบ้างครับ
« เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 16:03:19 »

คือ ว่าผมย้ายจากเชียงใหม่มาพะเยาครับ
ไม่รู้เที่ยวไหนดีนอกจาก หลังขนส่งครับ
ซึ่งเด็กส่วนมากๆ ไม่ค่อยเข้าตาเลยครับ

ตอนนี้เหี่ยวมากๆครับ ที่เที่ยวมันไม่มีจริงๆครับ
รบกวนท่านเทพขอลายแทงหน่อยได้ไหมครับ
แล้วน้องใหม่อย่างผมจะขอกราบขอบพระคุณท่านเป็นอย่างยิ่งครับ
เมล์ผมครับeragol2@hotmail.com

man69

Re: พะเยามีที่เที่ยวที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 16:06:44 »

kjhg ขับอีกครึ่งชั่วโมงไปเชียงรายเลยครับ แถวตรงข้ามบิ้กซี แถวสนามบินเก่าร้านเยอะแยะครับท่าน

eragol2

Re: พะเยามีที่เที่ยวที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 16:08:44 »

โห กว่าจะถึงเชียงราย
แล้วผมจะมีแรงขับไปไหมครับ
ไหนเวลาครับ ไหนเวลาหนี ผบ.ไปเที่ยวอีกนั่นมันไม่ไหวก่าครับพี่ท่านเทพ
 zad

popcorn4202

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 16:12:53 »

เที่ยวแนวไหนครับ ร้านเหล้า ผับ หรือแนวรีดพิษ
ผมมีเพื่อนเป็นเทพพะเยา โพสรายละเอียดที่ท่านต้องการ
เดี๋ยวอัพเดทให้ครับ

man69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 16:14:29 »

09876 เอาข้อมูลเพิ่มเลยครับท่าน  jljhl เทพพะเยามาแล้ว

eragol2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 16:20:54 »

อยากได้แนวรีดพิษออกจากร่างกายให้หมดสิ้นเลยครับ
เอาแบบหมดเลยจริงๆครับ โดยเฉพาะพวกเด็กข้างเส้นครับ
ยังไงขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
ขอบคุณครับ

gosty

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 19:03:47 »

ถามป๋าเจมโลด

zIGaDoW

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 19:17:21 »

- ประตูแดง
- ปุ๊กกี้
- โรงแรมอะไรน้า จำชื่อไม่ได้ เพื่อนเคยพาไป
- BM คับ ลากออกมาเลย  kjhg

sacky

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 19:47:16 »

ผมก้ออยากได้เหมือนกันครับ เพราะเดือนหนึ่งจะต้องไปทำงานแถวพะเยา 3-4 วันคร้าบ

nu9design

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 21:49:31 »

แถวม.นมีที่เที่ยวมั้ยงับ

แนวไหน

ร้านอะไร

ผู้ชายไว้ใจได้หรอป่าว

พอดีน้องสาวเพิ่งเป็นเพรชชี่ม.นจะได้รู้เขารู้เรา

ไว้ใจนะแต่มันก็มีเป็นหวงบ้าง

gunman7777

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 23:33:41 »

มาเก็บข้อมูลคับ ได้ไปบ้างเหมือนกาน พะเยา

kier3

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 14:00:24 »

จริง ๆ แล้วพะเยามีที่เที่ยวไม่เท่าไรนัก สาวส่วนใหญ่ก็เป็นเด็ดดอยทั้งนั้น ส่วนใหญ่จะกระจุดตัวอยู่บนถนนสุสาน  ( ถนนที่อยู่ตรงข้ามกับโลตัสพะเยา ) เท่าที่มีก็ประมาณนี้ครับ
1.  ร้านจูลีน่า หรือที่เรียกกันทั่วไปว่า ร้านต้นฉ่ำฉ่า ส่วนใหญ่ร้านนี้สาวจะเป็นสาวลาวแต่งตัวเหมือนกับสาวคาราโอเกะยืนอยู่หน้าร้าน  มีประมาณ 15 - 20 คน  หน้าตาก็แล้วแต่ช่วงครับบางครั้งก็สวยบางครั้งก็แย่ ค่าบริการครั้งละ 300 - 500 บาท ดูเอาครับหน้าตาก็ตามราคาเลยครับ ไม่มีทางที่ 300 จะสวยกว่า 500 แน่นอนขอยืนยัน
2.  ร้านปุ๊กกี้ หรือที่เรียกกันทั่วไปว่า ร้านต้นหูกวาง ร้านนี้สาวส่วนใหญ่จะเป็นเด็กดอย  พวกม้ง เย้า จีนฮ่อ ตามดอนเชียงรายนั่นละ ราคาก็ 300 - 500 บาท ถ้าถามว่าสวยไม๊ก็แล้วแต่มุมมองของแต่ละคนครับ
3.  ร้าน happy หรือที่เรียกกันทั่วไปว่า ร้านประตูเหล็ก  ร้านนี้เหมื่อนกับการเอาเด็กของสองร้านแรกมารวมกันอยู่ที่เดียวกัน มีทั้งลาว ม้ง เย้า จีนฮ่อ ค่าบริการ 300 - 500 บาท เท่ากันทุกร้านครับ  มีเด็กให้เลือกประมาณ 10 - 15 คนแล้วแต่ช่วง (ฤดู)  สาวทั้งสามร้านนี้จะมีที่นอนให้เราพร้อมในราคานั้นเลย  ส่วนใหญจะอยู่หลังร้าน  ภายในร้านเหมือนกันหมดคือมีคาราโอเกะหยอดเหรียญ  กับเบียร์ (ขายเป็นชุดชุดละ 100 ) ขาย ไม่มีกับแกล้มอื่นนอกจากถั่ว  เด็กในร้านจะสูบบุหรีทุกคน (ผมไม่ชอบเลย) ลมหายใจเหม็นมาก  ถ้าท่าเมามาอยาก....เลยก็ดูหน้าแล้วชี้หน้าเลยจะได้ไม่เสียค่าเบียร์ 
4.  ร้านน้ำขึ้น ร้านนี้จะอยู่เลยสามร้านแรกมาให้เราขับรถผ่านสามร้านแล้วทะลุออกเข้าถนนหลักให้เลี้ยวซ้ายตรงไปจะเจอสามแยกไปขนส่งร้านจะอยู่ทางขวา  เด็กในร้านจะเป็นเด็กไทใหญ่  ดูภายนอกจะเหมือนคาราโอเกะทั่วไป  แต่อัพเกรตจากสามร้านแรกออกมาอีกระดับ  ดูดีมีอาหารมากขึ้น  ราคาอาหารก็ราคามาตราฐานคาราโอเกะ  เด็กในร้านต้องนั่งก่อนซักพักค่อยตกลงราคา ประมาณ 700 - 1000 บาท  เด็กจะหน้าตาดีพอสมควรเลย  แต่มีให้เลือกน้อยประมาณ 7 - 8 คน มาเร็วก็ได้สวยมาช้าอาจอดได้ 
5.  ร้านน็อกบาร์ ถ้าท่านจะเล่นของฟรีก็ไปถนนเส้นม.น.พะเยา  จะเจอร้านอยู่ทางขวาก่อนถึงม.น.  เด็กม.น.จะนั่งกันช่วงสามทุ่มท่นก็ใช้ฝีมือเอาเองเลยครับเหยื่อมีให้เลือกมากมายเงินถึงใจปล้ำ  รับรองไม่มีพลาด
6.  ผับ BM  อันนี้ให้ขับรถเลาะริมคว้านไปเรื่อย ๆ จะเจอ 7/11 ให้เลียวเข้าไปจะเจอร้านอยู่ทางขวามือ  ไม่ต้องเข้าไปนะครับ  เพราะเข้าไปรับรองแห้ว  ยากมากขนาดขั่นเทพยังเจ็บตัวมาแล้วเจ้าถิ่นเพียบ (ตีนรอเยอะ)  ให้ไปประมาณ 5 ทุ่ม จะมีกระเทยขับรถเก๋งมาจอดหน้าผับ กับสาวเป็นกลุ่มให้สังเกตดี ๆ มันจะไม่เข้าไปข้างในมันจะคุยอยู่ข้างหน้าผับอย่างเดียว  จากนั้นให้เราเข้าไปติดต่อหรือให้คนที่อยู่ข้างหน้าผับที่เป็นคนเก็บค่าผ่านเข้าประตูเป็นคนติดต่อให้  ท่านก็จะได้สาว ม.น. หรือเด็กบ้านหน้าตาน่ารักตรงตามเสป๊กของท่านมาเชยชมในราคาประมาณ 1500 บาท ในชุดเที่ยวกลางคืนครับ  ss

ทั้งหมดที่กล่าวมานี้จริง ๆ แล้วผมก็ไม่อยากแนะนำเท่าไรนักเพราะท่านอาจจะรสนิยมสูง ( อย่างผม ) จะรู้สึกว่ามันเป็นเด็กดอยไม่ค่อยหน้าเล่นเท่าไรแต่ถ้าดูราคาแล้วก็จะเห็นว่า OK นะ  ถ้าให้ผมแนะนำท่านไปเชียงรายดีกว่ามีหน้าเล่นกว่านี้เยอะ  โดยเฉพาะร้านตะวันแดง ( สนามบิน ) อันนี้ถ้ามีโอกาศไปเชียงรายผมจะไปเสมอเลยครับ ( แต่เงินต้องถึงหน่อยค่าอาหารข้อนข้างแพงแต่ค่าตัวน้องฟรีจ้า )  jljhl

popcorn4202

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 14:05:01 »

โห ผมจะมาดพสตอบ แต่ท่าน kier3 เล่นตอบซะหมด
แถมมีข้อมูลมากกว่าที่เพื่อนผมบอกอีก สุดยอดครับ
 pongz

ilovesupreme

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 14:15:21 »

ข้อมูลแน่นมากครับ ส่วนตัวแล้วไม่เคยไปพะเยาเลยครับ
ตอนนี้สนใจไปน้ำตกภูซางที่เป็นน้ำตกอุ่นน่ะครับ
แต่อ่านข้อมูลนี่ชักอยากเปลี่ยนความคิดเหมือนกัน
 เขิน

kier3

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 14:35:43 »

ข้อมูลแน่นมากครับ ส่วนตัวแล้วไม่เคยไปพะเยาเลยครับ
ตอนนี้สนใจไปน้ำตกภูซางที่เป็นน้ำตกอุ่นน่ะครับ
แต่อ่านข้อมูลนี่ชักอยากเปลี่ยนความคิดเหมือนกัน
 เขิน

เพิ่มให้อีกนิดนะครับ  ถ้าท่านจะไปเที่ยวแถวอำเภอเชียงคำ - ภูซาง (พะเยา)  ท่านจะพบกับคาราโอเกะอยู่มากมาย  ซึ่งล้วนแต่เป็นร้านปราบเซียนทั้งนั้น  เข้าไปแต่ละครั้งเตรียมเงินไปได้เลยไม่ต่ำกว่า 5000 บาท ผมไม่รู้มันแพงอะไร  อย่างร้าน กุ๊กไก่ ขนส่งเชียงคำ LEO 3 ขวด โดนไป 1700  แถมเด็กในร้านยังไม่ค่อยสวยอีกต่างหาก (ไอ้ที่สวยเสือกเป็นกระเทย) ถ้าจะเข้าร้านไปกินเฉย ๆ มีสาวให้ดูก็ร้านพวก บาร์ลื้อ  ร้านเบียร์วุ้น ลานเบียร์โลตัส พวกนี้ราคาไม่แพง อาหารอร่อย เด็กบริการดีพูดคุยสุภาพ  แต่ถ้าท่านต้องการแบบเจ็บ ๆ หน่อย ก็ร้านโลซี้คอนเนอร์ วันศุกร์ - จันทร์ จะมีโคโยตี้อย่างสวยมาจากเชียงราย  มารูดเสาให้ท่านดูเล่นส่วนค่าดูถ้าไปคนเดียวกินเบียร์อย่างเดียวก็เตรียมไปประมาณ 1200 มีสาวโคโยตี้มาเต้นบนตักท่านด้วย  jljhl  ถ้าท่านสนใจจะ OFF ก็ 1500 บาทครับ (ค้างคืน) แต่ท่านจะต้องมีรถยนต์นะ เอาละขอให้มีความสุข  ss

paholkarn

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 15:47:44 »

ป๊าาดดดดดๆๆๆๆๆ

เมพขิงๆ

kengfreedom

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 16:27:26 »

จริง ๆ แล้วพะเยามีที่เที่ยวไม่เท่าไรนัก สาวส่วนใหญ่ก็เป็นเด็ดดอยทั้งนั้น ส่วนใหญ่จะกระจุดตัวอยู่บนถนนสุสาน  ( ถนนที่อยู่ตรงข้ามกับโลตัสพะเยา ) เท่าที่มีก็ประมาณนี้ครับ
1.  ร้านจูลีน่า หรือที่เรียกกันทั่วไปว่า ร้านต้นฉ่ำฉ่า ส่วนใหญ่ร้านนี้สาวจะเป็นสาวลาวแต่งตัวเหมือนกับสาวคาราโอเกะยืนอยู่หน้าร้าน  มีประมาณ 15 - 20 คน  หน้าตาก็แล้วแต่ช่วงครับบางครั้งก็สวยบางครั้งก็แย่ ค่าบริการครั้งละ 300 - 500 บาท ดูเอาครับหน้าตาก็ตามราคาเลยครับ ไม่มีทางที่ 300 จะสวยกว่า 500 แน่นอนขอยืนยัน
2.  ร้านปุ๊กกี้ หรือที่เรียกกันทั่วไปว่า ร้านต้นหูกวาง ร้านนี้สาวส่วนใหญ่จะเป็นเด็กดอย  พวกม้ง เย้า จีนฮ่อ ตามดอนเชียงรายนั่นละ ราคาก็ 300 - 500 บาท ถ้าถามว่าสวยไม๊ก็แล้วแต่มุมมองของแต่ละคนครับ
3.  ร้าน happy หรือที่เรียกกันทั่วไปว่า ร้านประตูเหล็ก  ร้านนี้เหมื่อนกับการเอาเด็กของสองร้านแรกมารวมกันอยู่ที่เดียวกัน มีทั้งลาว ม้ง เย้า จีนฮ่อ ค่าบริการ 300 - 500 บาท เท่ากันทุกร้านครับ  มีเด็กให้เลือกประมาณ 10 - 15 คนแล้วแต่ช่วง (ฤดู)  สาวทั้งสามร้านนี้จะมีที่นอนให้เราพร้อมในราคานั้นเลย  ส่วนใหญจะอยู่หลังร้าน  ภายในร้านเหมือนกันหมดคือมีคาราโอเกะหยอดเหรียญ  กับเบียร์ (ขายเป็นชุดชุดละ 100 ) ขาย ไม่มีกับแกล้มอื่นนอกจากถั่ว  เด็กในร้านจะสูบบุหรีทุกคน (ผมไม่ชอบเลย) ลมหายใจเหม็นมาก  ถ้าท่าเมามาอยาก....เลยก็ดูหน้าแล้วชี้หน้าเลยจะได้ไม่เสียค่าเบียร์ 
4.  ร้านน้ำขึ้น ร้านนี้จะอยู่เลยสามร้านแรกมาให้เราขับรถผ่านสามร้านแล้วทะลุออกเข้าถนนหลักให้เลี้ยวซ้ายตรงไปจะเจอสามแยกไปขนส่งร้านจะอยู่ทางขวา  เด็กในร้านจะเป็นเด็กไทใหญ่  ดูภายนอกจะเหมือนคาราโอเกะทั่วไป  แต่อัพเกรตจากสามร้านแรกออกมาอีกระดับ  ดูดีมีอาหารมากขึ้น  ราคาอาหารก็ราคามาตราฐานคาราโอเกะ  เด็กในร้านต้องนั่งก่อนซักพักค่อยตกลงราคา ประมาณ 700 - 1000 บาท  เด็กจะหน้าตาดีพอสมควรเลย  แต่มีให้เลือกน้อยประมาณ 7 - 8 คน มาเร็วก็ได้สวยมาช้าอาจอดได้ 
5.  ร้านน็อกบาร์ ถ้าท่านจะเล่นของฟรีก็ไปถนนเส้นม.น.พะเยา  จะเจอร้านอยู่ทางขวาก่อนถึงม.น.  เด็กม.น.จะนั่งกันช่วงสามทุ่มท่นก็ใช้ฝีมือเอาเองเลยครับเหยื่อมีให้เลือกมากมายเงินถึงใจปล้ำ  รับรองไม่มีพลาด
6.  ผับ BM  อันนี้ให้ขับรถเลาะริมคว้านไปเรื่อย ๆ จะเจอ 7/11 ให้เลียวเข้าไปจะเจอร้านอยู่ทางขวามือ  ไม่ต้องเข้าไปนะครับ  เพราะเข้าไปรับรองแห้ว  ยากมากขนาดขั่นเทพยังเจ็บตัวมาแล้วเจ้าถิ่นเพียบ (ตีนรอเยอะ)  ให้ไปประมาณ 5 ทุ่ม จะมีกระเทยขับรถเก๋งมาจอดหน้าผับ กับสาวเป็นกลุ่มให้สังเกตดี ๆ มันจะไม่เข้าไปข้างในมันจะคุยอยู่ข้างหน้าผับอย่างเดียว  จากนั้นให้เราเข้าไปติดต่อหรือให้คนที่อยู่ข้างหน้าผับที่เป็นคนเก็บค่าผ่านเข้าประตูเป็นคนติดต่อให้  ท่านก็จะได้สาว ม.น. หรือเด็กบ้านหน้าตาน่ารักตรงตามเสป๊กของท่านมาเชยชมในราคาประมาณ 1500 บาท ในชุดเที่ยวกลางคืนครับ  ss

ทั้งหมดที่กล่าวมานี้จริง ๆ แล้วผมก็ไม่อยากแนะนำเท่าไรนักเพราะท่านอาจจะรสนิยมสูง ( อย่างผม ) จะรู้สึกว่ามันเป็นเด็กดอยไม่ค่อยหน้าเล่นเท่าไรแต่ถ้าดูราคาแล้วก็จะเห็นว่า OK นะ  ถ้าให้ผมแนะนำท่านไปเชียงรายดีกว่ามีหน้าเล่นกว่านี้เยอะ  โดยเฉพาะร้านตะวันแดง ( สนามบิน ) อันนี้ถ้ามีโอกาศไปเชียงรายผมจะไปเสมอเลยครับ ( แต่เงินต้องถึงหน่อยค่าอาหารข้อนข้างแพงแต่ค่าตัวน้องฟรีจ้า )  jljhl
 เขิน

เพิ่มให้อีกนิดนะครับ  ถ้าท่านจะไปเที่ยวแถวอำเภอเชียงคำ - ภูซาง (พะเยา)  ท่านจะพบกับคาราโอเกะอยู่มากมาย  ซึ่งล้วนแต่เป็นร้านปราบเซียนทั้งนั้น  เข้าไปแต่ละครั้งเตรียมเงินไปได้เลยไม่ต่ำกว่า 5000 บาท ผมไม่รู้มันแพงอะไร  อย่างร้าน กุ๊กไก่ ขนส่งเชียงคำ LEO 3 ขวด โดนไป 1700  แถมเด็กในร้านยังไม่ค่อยสวยอีกต่างหาก (ไอ้ที่สวยเสือกเป็นกระเทย) ถ้าจะเข้าร้านไปกินเฉย ๆ มีสาวให้ดูก็ร้านพวก บาร์ลื้อ  ร้านเบียร์วุ้น ลานเบียร์โลตัส พวกนี้ราคาไม่แพง อาหารอร่อย เด็กบริการดีพูดคุยสุภาพ  แต่ถ้าท่านต้องการแบบเจ็บ ๆ หน่อย ก็ร้านโลซี้คอนเนอร์ วันศุกร์ - จันทร์ จะมีโคโยตี้อย่างสวยมาจากเชียงราย  มารูดเสาให้ท่านดูเล่นส่วนค่าดูถ้าไปคนเดียวกินเบียร์อย่างเดียวก็เตรียมไปประมาณ 1200 มีสาวโคโยตี้มาเต้นบนตักท่านด้วย  jljhl  ถ้าท่านสนใจจะ OFF ก็ 1500 บาทครับ (ค้างคืน) แต่ท่านจะต้องมีรถยนต์นะ เอาละขอให้มีความสุข  ss
ซูฮกเลยคนนี้..ว่างมาปลูพรมทางเชียงรายบ้างนะครับ ;kljj

thaitown@syd

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 16:34:18 »

ราคาไม่เกิน 500 นี้ผมชอบเลยครับ ตอนสมัยยังวัยรุ่นเมื่อ 2-3 ปีก่อน pongz

sacky

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 19:45:15 »

ข้อมูลสุดยอดเลยท่าน ขอบใจหลาย

eragol2

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 00:45:43 »

โอ้ ขอบคุณจริงๆครับท่านเทพที่อุดส่าห์ลงมาจุติให้คำตอบครับ
ซึ่งความจริงรสนิยมคล้ายๆผมนะครับ ที่ไม่ชอบพวกชาวเขาเลยครับ เพราะอะไรหลายๆอย่างครับ
ส่วนBM นี่กำลังรู้ครับ
ขออนุญาติลอกการบ้านหน่อยครับ แล้วจะมาส่งให้ทราบนะครับ
ขอบคุณครับ

arterart04

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 20:13:49 »

ขอบคุงคับสำหรับลายแทงพะเยา

TORPIDO

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 23:40:56 »

ขนาดผมเกิดที่พะเยา ยังข้อมูลไม่แน่นเท่าท่าน kier3 เลย อย่างเก่งก็แค่หรอยเด็กใน BM ได้แค่ครั้งเดียว(ส่วนใหญ่จะพลาด)ก็หรูแล้วครับ แต่ท่านkier3 นับถือครับ ;khhg

maicm.

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 23:47:04 »

ขอซูฮกข้อมูลแน่นดี ใตรใจถึงตามแล้วไม่น่าพลาด

gunman7777

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 18:48:58 »

ข้อมูลสุดยอดมากๆ คับ ท่าน pongz ที่สุดท้ายน่าไปจิงๆ ติดตรงที่ยังไม่ได้มีโอกาสไปพะเยาเลย เซง uilo

arterart04

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 20:49:40 »

ต้องลองซะแล้ว 300-500

kumpolwong

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 11:10:01 »

เข้าไปเที่ยว ในผับ แองเกิล  ถนนชุบเปอรไฮเวย์  มีน้องนักศึกษา หาเงิน เยอะมาก 1000-1500 แล้วแต่ความสวย 
เข้าไปลองสังเกตดู จะมีลุงอายุประมาณ 50ต้นๆ มีสาวๆ ล้อมรอบ
 ตัวนี้แหละ เอเย่นต์เลย   ลงทุนเสียค่านายหน้าคร้ั้งแรก
หรือลองเข้าไปเหล่ น้องๆเองก้ได้ ในผับ
ต่อจากนั้น ถูกใจ ครั้งหน้า ติดต่อน้องๆ โดยตรง เองเลย  บางที น้องๆอาจแนะนำเพื่อนให้ได้อีก 
พะเยา เมืองเล็กๆ  ของกินเพียบ ค่อยๆหา

popcorn4202

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 17:32:58 »

ไป Knock เมื่อคืนมาครับ เด็กเยอะ เต็มร้านเลย อาจเป็นเพราะนัดชิงบอลโลกด้วยมั้ง

chocokizz

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 17:36:29 »

หุหุ ลายแทงมาขนาดนี้ไปไม่ถูกไม่รู้จะว่าไง

coldhunter

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 20:44:12 »

เข้ามาจดครับ แน่นจิงๅ

wolfon75

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2013, 15:55:13 »

scary อิอิไม่รู้ไรเลยผมที่พะเยาเนีย อิอิใจนะ

ppmk

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2016, 14:13:28 »

ขอบคุณข้อมมูลครับ

satan555

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 11 กันยายน 2017, 04:44:44 »

เขิน

ร้านโลซี้คอนเนอร์ มันอยู่ตรงไหนครับ  uilo uilo uilo