-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นกป ความแตกต่างแต่ละร้าน  (อ่าน 3689 ครั้ง)

danchaiy

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: นกป ความแตกต่างแต่ละร้าน
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2012, 22:13:14 »

ขอบคุณคำแนะนำดีนะครับ ขอให้รวยๆๆ

air2543

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 00:06:40 »

ขอแชร์ข้อมูลด้วยคนนะครับ  แต่หลายๆที่ก็ต่างกรรมต่างวาระ
1. เดอะเบส  บริการดีครับ  มีสเปรย์  ราคาไม่แพงมาก
2. บ้านฟ่าง  ร้านนี้นวดดีมากครับ  แม้บางคนจะว่าน้องมีอายุ แต่ผมว่าโอเคเลย สำหรับใครต้องการนวดด้วย
3. ลลิล  น้องหน้าตาดีครับ  บริการต่างกรรมต่างวาระ  แล้วแต่เราเลือกเด็กคับ
4. พริตตี้  น้องหน้าตาดี  แต่มีออฟชั่นครับ
5. แอบสลูท  ราคาไม่แพง  แต่น้องพูดไม่ค่อยชัด (บางคนนะ)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 07:18:31 »

ขอแชร์ข้อมูลด้วยคนนะครับ  แต่หลายๆที่ก็ต่างกรรมต่างวาระ
1. เดอะเบส  บริการดีครับ  มีสเปรย์  ราคาไม่แพงมาก
2. บ้านฟ่าง  ร้านนี้นวดดีมากครับ  แม้บางคนจะว่าน้องมีอายุ แต่ผมว่าโอเคเลย สำหรับใครต้องการนวดด้วย
3. ลลิล  น้องหน้าตาดีครับ  บริการต่างกรรมต่างวาระ  แล้วแต่เราเลือกเด็กคับ
4. พริตตี้  น้องหน้าตาดี  แต่มีออฟชั่นครับ
5. แอบสลูท  ราคาไม่แพง  แต่น้องพูดไม่ค่อยชัด (บางคนนะ)
kjhg อ้าวแสดงว่าตกสำรวจ อีซี่ ฮาเร็ม โคซี่ กะที่เปิดใหม่
โดโซะไปซะนี่นี่รีบไปสำรวจเร็ว แล้วนำมาแจ้งแถลงไขหน่อยว่าเป็นไง
 roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

leolovedog

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 08:37:29 »

ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูลดีๆ

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 10:06:46 »

kjhg อ้าวแสดงว่าตกสำรวจ อีซี่ ฮาเร็ม โคซี่ กะที่เปิดใหม่
โดโซะไปซะนี่นี่รีบไปสำรวจเร็ว แล้วนำมาแจ้งแถลงไขหน่อยว่าเป็นไง
 roister

ใช่คับมันไม่ครบ...รีบกลับไปสำรวจเพิ่มเลยคับ

justin

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2012, 15:14:39 »

นานๆเข้ามาที แต่ช่วยแบ่งข้อคิดเห็นครับ
1.Ezy Spa น้องดีและเด็ดเฉพาะน้องที่มาจากกทม. ห้องแคบ ตอนหลังเลยไม่ค่อยได้แวะ ไม่ได้ไปนานมากละ
2.Harem แฟนคลับเยอะ น้องสวย งานบางครั้งไม่เหมือนในการบ้านเล่า มีรปภ เฝ้ารถให้ด้วย
3.Lalin ลึกลับดี โอกาสหล่นสูงถ้าตั้งความหวังไว้มาก เป็นเด็กๆส่วนใหญ่
4. Dozo โครตลึกลับเลย ไปกลางคืนยังกะเข้าป่า เหมือนจะมีดีซ่อนอยู่ คุยกะน้องจิ๊บเลย คนไหนจัดหนักได้ จะได้ไม่หล่น ท่าทางจะมาแรงแซงเดอะเบสหากน้องทุกคนใจถึง
5.fang ไม่ได้แวะไปนานละ คิดถึงน้องเก่าๆที่เลิกไปแล้ว

สุดท้าย best พักนี้มีการบ้่านออกมาเยอะ ราคาคุ้มค่าที่สุด เน้นคุณภาพ เลือกดีๆมีเฮ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2012, 11:36:42 »

นานๆเข้ามาที แต่ช่วยแบ่งข้อคิดเห็นครับ
1.Ezy Spa น้องดีและเด็ดเฉพาะน้องที่มาจากกทม. ห้องแคบ ตอนหลังเลยไม่ค่อยได้แวะ ไม่ได้ไปนานมากละ
2.Harem แฟนคลับเยอะ น้องสวย งานบางครั้งไม่เหมือนในการบ้านเล่า มีรปภ เฝ้ารถให้ด้วย
3.Lalin ลึกลับดี โอกาสหล่นสูงถ้าตั้งความหวังไว้มาก เป็นเด็กๆส่วนใหญ่
4. Dozo โครตลึกลับเลย ไปกลางคืนยังกะเข้าป่า เหมือนจะมีดีซ่อนอยู่ คุยกะน้องจิ๊บเลย คนไหนจัดหนักได้ จะได้ไม่หล่น ท่าทางจะมาแรงแซงเดอะเบสหากน้องทุกคนใจถึง
5.fang ไม่ได้แวะไปนานละ คิดถึงน้องเก่าๆที่เลิกไปแล้ว

สุดท้าย best พักนี้มีการบ้่านออกมาเยอะ ราคาคุ้มค่าที่สุด เน้นคุณภาพ เลือกดีๆมีเฮ
.
.
.
พักหลังๆ นี่ มีน้อง ย้ายทีมกันไป ย้ายทีมกันมายังกะลีกฟุตบอลเลย จากบ้านนั้นไปบ้านนี้ จากบ้านนี้ไปบ้านโน่น แล้วเปลี่ยนชื่อใหม่  ouiy ouiy

satan555

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 00:09:40 »

เช่นนั้นเลยรึท่าน  frog    eta32    ผมคงไม่เทพอย่างท่าน  ljhgf ไปตระเวนมาหลายบ้าน  นี่พึ่งไป บ้านที่สองเอง  เลยยังไม่รู้ ไม่เห็น  หน้าซ้ำ ๆ ครับ    eta30    แต่ด้าน นกป.  มันได้อารมดีแฮะ ผมชอบสายนี้ซะแล้วครับ    .,mn   

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • **
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 18:30:30 »

ขอบคุณครับ สำหรับพรีวิว ดีใจที่กระทู้นี้มีชื่อบ้าน Absolute เรา (เรียกบ้านแอ๊บก็ได้ครับสั้น ๆ ดี) เพราะกระทู้เปรียบเทียบร้านนวดบอดี้อีกกระทู้นึงไม่ค่อยมีคนมาเซอร์เวย์บ้านเราเลยครับ

ยังไงก็ขอฝากพี่พี่ลองแวะมาเยี่ยมชมบ้าน Ab ของเราบ้างนะครับ ตอนนี้น้อง ๆ ก็มีหลายคนครับ เช็คจากกระทู้อัพเดทน้อง ๆ ที่เราอัพเดททุกวันก็ได้ครับ ค่าคอร์สบอดี้ทูบอดี้ออพชั่นบนล่างครบ ชั่วโมงยี่สิบนาทีก็ที่ 999 (เรียกว่าพันนึงก็ได้ครับ)  เรื่องเนื้องานทางร้านก็อบรมให้น้อง ๆ ทุกคนอยู่ในมาตรฐานของร้าน

มีข้อติชมยังไงฝากไว้ได้นะครับ จะแวะมารับคำแนะนำบ่อย ๆ ครับ

ปล.น้องที่ร้านพูดไม่ชัดแค่คนเดียวนะครับคือน้องเนม แต่น้องคนไทยแท้แน่นอน (ไม่ใช่ไทยใหญ่นะครับ) สาวเจียงฮายมีบัตรแต๊ ๆ แต่น้องเขามีปัญหาเรื่องการออกเสียงเท่านั้นเองครับ คนนี้นวดเก่งน้อยที่สุดในร้าน แต่เรื่องหน้าตาและรูปร่างนี่ผ่านสบาย ๆ หุ่นเป๊ะมาก สวยใส แนวสาวแรกแย้มเลยครับ ขนาดน้องแลกเปลี่ยนไปเชียงรายพักเดียว พี่พี่ที่เชียงใหม่หลายคนถึงกับถามหาครับ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

yim

• คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2012, 11:45:57 »

ประทับใจ the bast กับ Ezy ครับ hgjhg

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2012, 12:10:41 »

ประทับใจ the bast กับ Ezy ครับ hgjhg

รายละเอียดเพิ่มซิคับ kjhg

idol man

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2012, 14:24:29 »

the best กับบ้านฟ่าง ครับ อิอิ eta03

Fallinl0ve

• **
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2012, 01:34:35 »

ตามเก็บข้อมูลครับ

jame

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2012, 09:59:38 »

อยากไป อยากไป ทุกบ้านเลย อิอิ lowwww

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2012, 17:29:55 »

เช่นนั้นเลยรึท่าน  frog    eta32    ผมคงไม่เทพอย่างท่าน  ljhgf ไปตระเวนมาหลายบ้าน  นี่พึ่งไป บ้านที่สองเอง  เลยยังไม่รู้ ไม่เห็น  หน้าซ้ำ ๆ ครับ    eta30    แต่ด้าน นกป.  มันได้อารมดีแฮะ ผมชอบสายนี้ซะแล้วครับ    .,mn
kjhg สาย นกป.นี่มันได้อารมณ์ที่มันเหมือนอยู่กับแฟน แต่นานๆไป
มันบอกไม่ถูก มันอยากกลับไปที่ ที่ได้เสียบเหมือนเดิม ตอนนี้ผมก็ชักเริ่มเพลาลงบ้างแล้ว
ลองกลับไปตระเวณสายเดิมๆก่อน  นกป.คงต้องนานๆทีซะแล้ว eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 17:09:40 »

ไปครบ จะเสียค่าใช่จ่ายเท่าไรนิ เขินนนนนน
สุคุง คนเดิมครับ

firstyz

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 15:21:58 »

ฮาเร็ม 1 เสียงครับ mbvc