-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดสุขภาพจริงๆ ในร้านแจ่มๆ (มี ปลากรอบ PR ดูกันเล่นๆ)  (อ่าน 1336 ครั้ง)

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

หลังจาก ผ่านศึกหนักกะ 2 สาว เทคโน หนองหอย ( แจ่วฮ้อน)  แบบ 2-1  โดยไม่มีเกราะ ( การบ้าน ส่งใน ห้องพาราไดซ์ ครับ)
  ตัวเปล่า เล่าเปลือย  สภาพร่างกายก็ติดขัด  บั้นเด้า เดี้ยง  เอวติด ๆ หลังไหล่ ปวดระบมจึงตั้งใจไปนวด และเสาะหาร้านแนวใหม่ๆมารับใช้ พี่น้อง ห้องนี้ ในฐานะ
  มดที่ดี   ขับตระเวณไปเส้นสันกำแพงสายเก่า  ผ่านแยกวงแหวนรอบกลางไป  ( แผนที่ มีแนบไฟล์ครับ)  ซ้ายมือ  มีร้านนวดอลังการ มาก ( สถานที่ใหญ่โต ) เดินเข้าไป ประทับจิตกับการต้อนรับของน้อง Pr น่ารัก  คือ จ๊ะเอ๋ ( ปลากรอบดูน่ากลัว ตัวจริงน่ารักแต่ผมถ่ายไม่ไดีเอง)

อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เข้ามาดูการบ้านพร้อมปลากรอบด้วยคนครับท่าน FCUK .. ;khhg ;khhg

FCUK

• *

ปลา น้องจ๊ะเอ๋ 1
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *

ภาพที่ 2

FCUK

• *

ได้รับการแนะนำ ดังนี้ครับ  

FCUK

• *

วันนี้ผม ร่างกายไม่ดี บอกน้องจัดแบบ เส้นมา ไม่เน้น หมอ sexy  เอาชั้นครูมาเลยน้องบอก คิว พอดี เลย ได้หมอชื่อ ป้าน้อย  อายุราว 60 อย่าไปคิดเรื่อง หน้าตา อะไรเพราะต้องการ นวดเส้น  เข้ามา ห้องดีครับ สะอาดแอร์เย็น  ไม่มีทีวี ( ไม่เคยดูอยู่แล้ว) ป้าน้อยก็ถามว่าเจ็บตรงไหน  ก็บอกไป  ว่า เอว บั้นเด้า ( แกหัวเราะคิกเลยครับ) และหลังไหล่
   แก ก็พูดว่า  แสดงว่า ถ้าจะเอาหมั่นละหน้อ  ผมได้แต่ยิ้มๆ  ถึงการนวดแกลงแต่ละที ถึงกับหุยละครับ  ขาที่ไม่ได้เจ็บ แกจับก็เจ็บเลย  ไล่ขาซ้ายเจ็บจนน้ำตาเล็ด  แต่พอเสร็จแล้วเบาเลย
  ( ท่าน pol ครับ  มาหาป้าน้อยเลย  ท่านเบาแน่ๆ)  มาแขนซ้าย โดนจัดแบบเจ็บๆ หนักกว่าขา
  ข้อมือถูกคลาย 2 รอบ เอ็นลั่น เปรี๊ยะๆ  แล้วป้าก็มาถล่มขาขวาต่อ  แขนขวา เจ็บพอๆกัน แต่ เสร็จแล้ว แขนขา เบาทันที  มาถึงเอว  นอนคว่ำ แกเอาเข่าถล่ม  น้ำตาเล็ดอีกครั้ง  หุยดังลั่น เอา มือลง ศอกลง รีดเส้น  ...เช่นเดียวกัน คือ เสร็จแล้วเบา    มาถึงหลัง ไหล่ ที่เป็นจุดติด ๆ
  เจอ จัดเต็ม เข่า ศอกลง ตอนเอาศอก พยายามรีดเส้น น้ำตาเล็ด เผาะๆ หุยสุดเสียง 
  แกบอก อดเอา อด เอา ถ้าเอาออกแล้ว ตัวจะเบา  ...ยอดให้แกจัดโดยดี  ทำไหล่ซ้าย - ขวา
 ( ทรมาณทั้งสองไหล่) ดัดตัว แกเอาจนเอ็นลั่น เปี๊รยะๆๆๆ   ป้าแกมืออาชีพจริงๆ และตั้งใจทำงาน
  2  ชั่วโมง ที่เจ็บปวด  ผ่านไปช้ามาก 

FCUK

• *

เดินออกมา แบบตัวเบาจริงๆ  ( คนที่ไหล่ หลังติด จะตัวหนักๆ เหมือนมีคนมาเหยียบบ่า )จ่าย 300 ทิป 100 ป้าน้อย แกคิวทอง  เสร็จจากผม  มีลูกค้า ผู้หญิงมานวดต่อทันทีการบ้านแบบไม่มีระดับ  แต่ดีต่อสุขภาพ ไม่ทราบท่านชอบกันหรือไม่  มีแผนที่ และเบอร์โทรข้างล่างนี้  และเท่าที่สอบถามที่นี่  มีระดับอย่างแน่นอน แต่ต้องห้องวีนะ ราคาเพิ่ม 100 บาทรอสมาชิกผู้กล้าไปจัดระดับดูนะ  แล้วส่งการบ้านมาด้วยละ

FCUK

• *

อันนี้โทรมา ได้ยินเสียงเพราะๆ ของน้อง pr แน่ๆ

FCUK

• *

อันนี้แผนที่ครับ

FCUK

• *

eta08  [size=14pt]การบ้านจบแล้วครับ  แถมอีกนิด เคยมีท่านเทพท่านนึง เคยเอาร้านนี้มาลง นานแล้ว  ข้อมูล  ว่า ทำสปามีเฮ มีระดับเหมือนกันนะครับผมมมมมม[/size]

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ปวดหลังพอดี  ไปจัดบ้าง jljhl

ycom2004

• **

ไว้ไปนวดคลายเส้นมั่ง ผ่านไปบ่อยๆ ขอบคุณครับ

pjew

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ดีครับ แนวสุขภาพ  eta03

Se7eNto

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ใกล้บ้านเลย นวดดียังงี้ต้องเทส pongz pongz

Hunter

• เด็กทะลึ่ง

ร้านนี้มีระดับ 1 นะครับ   lowwww

tricnx

• **

แผนที่มองไม่เห็น แต่เบอร์โทรชัดเจนไปหาคงไม่ยาก

satan555

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

แผนที่มองไม่เห็นครับท่าน   wq   แต่ยังไง ก็น่าสนจริง ๆ   mbvc

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

วันนี้ผม ร่างกายไม่ดี บอกน้องจัดแบบ เส้นมา ไม่เน้น หมอ sexy  เอาชั้นครูมาเลยน้องบอก คิว พอดี เลย ได้หมอชื่อ ป้าน้อย  อายุราว 60 อย่าไปคิดเรื่อง หน้าตา อะไรเพราะต้องการ นวดเส้น  เข้ามา ห้องดีครับ สะอาดแอร์เย็น  ไม่มีทีวี ( ไม่เคยดูอยู่แล้ว) ป้าน้อยก็ถามว่าเจ็บตรงไหน  ก็บอกไป  ว่า เอว บั้นเด้า ( แกหัวเราะคิกเลยครับ) และหลังไหล่
   แก ก็พูดว่า  แสดงว่า ถ้าจะเอาหมั่นละหน้อ  ผมได้แต่ยิ้มๆ  ถึงการนวดแกลงแต่ละที ถึงกับหุยละครับ  ขาที่ไม่ได้เจ็บ แกจับก็เจ็บเลย  ไล่ขาซ้ายเจ็บจนน้ำตาเล็ด  แต่พอเสร็จแล้วเบาเลย
  ( ท่าน pol ครับ  มาหาป้าน้อยเลย  ท่านเบาแน่ๆ)  มาแขนซ้าย โดนจัดแบบเจ็บๆ หนักกว่าขา
  ข้อมือถูกคลาย 2 รอบ เอ็นลั่น เปรี๊ยะๆ  แล้วป้าก็มาถล่มขาขวาต่อ  แขนขวา เจ็บพอๆกัน แต่ เสร็จแล้ว แขนขา เบาทันที  มาถึงเอว  นอนคว่ำ แกเอาเข่าถล่ม  น้ำตาเล็ดอีกครั้ง  หุยดังลั่น เอา มือลง ศอกลง รีดเส้น  ...เช่นเดียวกัน คือ เสร็จแล้วเบา    มาถึงหลัง ไหล่ ที่เป็นจุดติด ๆ
  เจอ จัดเต็ม เข่า ศอกลง ตอนเอาศอก พยายามรีดเส้น น้ำตาเล็ด เผาะๆ หุยสุดเสียง 
  แกบอก อดเอา อด เอา ถ้าเอาออกแล้ว ตัวจะเบา  ...ยอดให้แกจัดโดยดี  ทำไหล่ซ้าย - ขวา
 ( ทรมาณทั้งสองไหล่) ดัดตัว แกเอาจนเอ็นลั่น เปี๊รยะๆๆๆ   ป้าแกมืออาชีพจริงๆ และตั้งใจทำงาน
  2  ชั่วโมง ที่เจ็บปวด  ผ่านไปช้ามาก 

;khhg ขอบคุณท่านมากครับที่ไปสำรวจมา เดี๋ยวผมจะไปทดสอบดู
เผื่อดีขึ้นมาจะได้ไปเล่นกอลฟ์อีกครั้ง วันจันทร์ก็ไปให้น้องบ้านแถวครัวจีนนวดมา
เกิดอาการเกร็ง วันอังคารไปให้หมอผู้ชายที่อยู่วัดศรีดอนมูลจับเส้นให้คลายไปเยอะ
วันพุธไปจัดพิธีอำลาปิ่นโต แถวตรงข้ามสนามบอลเมื่อยอีก วันพฤหัสเมื่อวานวันพระ
ขอทำแต่สิ่งดีๆ แต่ไม่วายให้นารีสัมผัสอีก ไปนวดเท้าที่แอร์พอร์ตพลาซ่าที่ร้าน
หัตถ์เงินหัตถ์ทอง ชื่อป้าสุมนา นวดดีมาก วันนี้วันศุกร์ ต้องหาอะไรที่สุขๆเข้ามาอีก
พอดีเจอลายแทงป้าน้อยจากท่าน เดี๋ยวบ่ายว่างจะไปทดสอบทันที เผื่อหายเมื่อย
จะได้ไปหาที่สุขๆต่อ ให้เข้ากับวันศุกร์ต่อไป
eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lovelovechk

• *

ช่วงนี้ขยันเดินสายเลยนะครับท่าน FCUK

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

สงสัยเมื่อยกว่าเดิมนะผมว่า 55  kjhg
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

arnut

• I Am The BOSS
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: england

อยากได้กระษัยจริง ๆ อ่ะ....ป้าแกได้มั๊ยเนี่ย  eta32

wolfon75

• **

dsgjsd อือ หมัดเขามีไว้ต่อย ศอกเขามีไว้ศอก เข่า เขามีไว้เขา แล้วแตะตามตัว    eta03 เกือบครบ แล้ว อิอิ

toc-680

• **

การบ้านแบบเบาๆ ก็มีดีเหมือนกันครับสำหรับท่าน FCUK  เป็นกำลังใจเสมอสำหรับการบ้านดีๆ ครับ  lowwww

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

การบ้านแบบเบาๆ ก็มีดีเหมือนกันครับสำหรับท่าน FCUK  เป็นกำลังใจเสมอสำหรับการบ้านดีๆ ครับ  lowwww
kjhg การบ้านแบบนี้ ถือเป็นการแนะนำในการบำบัดรักษา ร่างกายตนเอง
เพื่อให้พร้อมที่จะกรำศึกในสมรภูมิ แห่งสายโลกียะต่อไป
roister

FCUK

• *

ตอบท่าน arnut และ ท่าน Hunter สอบถามดู น่าจะมี แต่ตอ้งห้องวีนะ เพราะห้องธรรมดาไม่มีประตู และ ป้าน้อยแกแก่มาก ไม่แน่จะจัดกษัยหรือไม่
 แนะนำเอาหมอสาวกว่านี้ดีกว่าครับ มี 2-3 คน โทรจองมาก่อนเลยครับ
 ท่าน pol ครับถ้าไปมาแล้ว ส่งการบ้านมาด้วย  ท่าน toc-680 มาเป็นกำลังใจเช่นเคย
 ตอบท่าน lovelovechk ผมมาเสียคนตอนแก่ ช่วงนี้เอาทุกวัน บางวัน 2 น้ำ
 ถ้าไม่มียาบำรุง นี่ตายแน่ๆ เป็นยาจีนน่ะท่าน [/size
]

lee884

• **

รักษาสุขภาพนะครับ ขอให้หายไว้ๆ จะได้มีการบ้านดีๆ มาลงอีก dgd

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

ตอบท่าน arnut และ ท่าน Hunter สอบถามดู น่าจะมี แต่ตอ้งห้องวีนะ เพราะห้องธรรมดาไม่มีประตู และ ป้าน้อยแกแก่มาก ไม่แน่จะจัดกษัยหรือไม่
 แนะนำเอาหมอสาวกว่านี้ดีกว่าครับ มี 2-3 คน โทรจองมาก่อนเลยครับ
 ท่าน pol ครับถ้าไปมาแล้ว ส่งการบ้านมาด้วย  ท่าน toc-680 มาเป็นกำลังใจเช่นเคย
 ตอบท่าน lovelovechk ผมมาเสียคนตอนแก่ ช่วงนี้เอาทุกวัน บางวัน 2 น้ำ
 ถ้าไม่มียาบำรุง นี่ตายแน่ๆ เป็นยาจีนน่ะท่าน [/size
]
;khhg ขอบคุณครับท่าน พอดีงานติดพันเมื่อวันศุกร์ยังไม่ได้ไป
ถ้าไปแล้วจะเอาการบ้านมาส่ง เรื่องเอานี่ผมไม่เน้น แต่ถ้าที่ไหนได้แบบเสียวๆ
ผมก็จะตามลายแทงไป พอดีต่อไปผมไม่มีปิ่นโตให้เสียบแล้ว คงต้องหาใหม่ต่อไป red001

tum_dtk

• **

แนวนวดจิงๆแบบนี้น่าไปลองคับ pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

kjhg พอดีวันนี้ผมไปลองมาแล้ว เจอน้องจ๊ะจ๋าพีอาร์ มาต้อนรับด้วย ใส่เสื้อตัวเดียว
กะที่ท่าน fcuk เอาปลามาโชว์ น้องไม่ให้เลือกหมอ ให้เปลี่ยนเสื้อผ้านอนรอแล้วลุ้นเอา
ปรากฏว่าเจอหมอความสูงระดับตุ๊กกี้ สว. แต่นวดเส้นดี เดี๋ยวข้อมือขวาหายเจ็บแล้วจะส่ง
การบ้านให้ เป็นการนวดเพื่อบำบัดร่างกายจริงๆ ไม่ใช่บำบัดอย่างอื่นนะ จะบอกให้ /color]
jhg

lovelovechk

• *

ร้านนี้ผมเคยไปครั้งเดียวครับ  ท่าน VX ให้ลายแทงมา แต่หมอลาออกไปทำงานต่างประเทศแล้ว
ถ้ามีเวลา มักจะไปหากินตับในเมืองมากกว่า เอาที่ไม่ต้องลุ้นให้เหนื่อยหัวใจ  งบมันจะหมด แต่ถ้าอยากนวดเส้น กล้ามเนื้อ  ในเมืองมีเยอะแยะครับ หมอ สส ด้วย แต่ไม่มีระดับ แถมราคาก็จะแพงขึ้นอีกนิด  นวดแขน นวดหัว มี สส มาหายใจรดต้นคอ เพลินดีครับ นวดเสร็จ กลับมาตายรังเหมือนเดิม