-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนวทางการเที่ยว นผบ อย่างไรให้..หล่นน้อยที่สุด....  (อ่าน 4775 ครั้ง)

kadook

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จากประสบกาม...นผบ...หลายหน
เอามาแชร์ให้เฉยๆนะครับ ผมก็ไม่ได้เทพ หรือโปรเท่าไหร่ แต่อยู่สายนี้เยอะมากๆ
หล่นไม่ค่อยบ่อย..แต่ก้หล่น...เลยไม่อยากให้หลายๆท่านต้องหล่นตาม
เลยบอกวิธีลัด (ส่วนตั๊ว...ส่วนตัว ) 09876
(เนื่องด้วยงบน้อย แต่อยาก.....เยอะ  555+)
เอาหล่ะเข้าเรื่องกันเลยละกัง  nears

1.การเตรียมพร้อม
   1.1 ไม่ควรเตรียมเงินติดตัวไปเยอะครับ เด๋ยวโดนเรียกแพง(บางคนมีคนตัวด้วย ถ้าเราบอกเอามาเท่านี้จริงๆ  zad)
   1.2  ควรพกถุงยางติดตัวไว้ หมอบางคนไม่มี หรือหมด  คราวนี้อดกันพอดีอุตส่าห์บิวท์ซะ...
   1.3 ศึกษาการบ้านท่านอื่นๆจากในนี้ก่อน จะได้ไม่หล่น
    -  ถ้าพร้อมแล้น ไปกันเลย
2.ข้อควรปฏิบัติ
  2.1 ไปถึงอย่าทำตัวเป็นเด็กใหม่...เดี๋ยวโดนชาร์จ...วางท่าเก๋าๆเข้าไว้....ถ้ามีคนถามเคยมายัง.ให้บอกว่าเคยมาแล้วแต่น่นมากละ ตอนนี้มีเบอร์ไหนเด้ดๆบั้ง
  2.2  ถ้าจดเบอร์มาก็เรียกตามเบอร์   

*******  Tip  วิธีเลือกน้อง  ******
       *  ให้หาคนที่แต่งตัว xx หรือ sexy จะไม่ค่อยหล่น บางคนสวยๆ แต่ไม่รับงานก็มีเยอะ
       *  ลองหาคนที่มองดูเราเวลาเราเลือก....เค้าจะแอบมีใจและจะบริการเราดี ...เป็นพิเศษ
       *  อย่าเลือกเด็กหน้าบึ้ง...เพราะเธออาจเป็นเมนส์ หรือเพิ่งทะเลาะกะ ผั...  มา   อันตราย..

2.3  ตอนเข้าห้อง อย่าแสดงอาการหื่น เข้าไปนัวน้อง..หรือ พี่เค้าก่อน..ให้สุภาพเข้าไว้
   2.4  ตอนเค้าให้เปลี่ยนเสื้อผ้า...ห้ามใส่ กกน เด็ดขาด..และทำให้น้องเราแข็งสู้ไว้เลย
             ถ้าน้องรับงานสังเกตุง่ายๆ
             2.4.1. ก็จะแซวเรา.....  อุ๊ยอะไรหน่ะ  โด่มาเชียว (ถ้างี้เริ่มมีลุ้น) ไป 2.4.3 ต่อ
          2.4.2. ถ้ายังไม่แซว เค้าก็จะนวดไปเรื่อยๆ....ระหว่างนี้ให้ชวนคุย...
               ชื่อไรครับ...เคยทำงานแบบนี้มาก่อนป่าว (คำถามนี้ต้องถาม เช็คได้ว่าน้องเค้ารับงานป่าว??)  ถ้าบอกเคย ถามว่าที่ไหน ถ้าที่ในตำนาน     ต่างๆ             ก็ ไม่หล่นละ... ไป 2.4.3 ต่อ
             2.4.3. เค้าจะนวดขานานมากๆ...ทนรอครับ  จะมีท่าเช็คฟอร์ม 1 ท่าคือ...น้องพับขาเราขึ้น มานั่งค่อมเท้าเรา..แล้วนวด
                  จังหวะนี้แหละครับได้รู้กัน.....เอานิ้วเท้าลองเขี่ยๆ ....น้องดู ทำเป็นจังหวะนะครับ ประมาณว่าจะมีตอนโยกนวดอ่ะ อย่าให้จับได้  ทำสัก  2-3 ที รอดูผล
     3.1 ถ้าเค้าไม่ว่าไร...ไปข้อ 4
     3.2 ถ้าน้องขยับออก...จับเท้าเราไว้ที่อื่น.....ลองต่ออีกนิดส์   ไป 3.3
     3.3 ถ้าทำท่าหงุดหงิดแล้วนวดท่าอื่น...จบเกมส์..ไม่ต้องถาม...อกแหลก..55+
4. หลังจากเขี่ยแล้ว จะมีท่านวดกดจุดตรงใกล้น้องชายเรา....หน้าน้องจะใกล้เราที่สุด....ลองลูบๆแขนดู...บอกว่าเนื้อนุ๊ม..นุ่มนะ..
    4.1 ถ้าไม่ว่าไรลูบต่อ....ไล่ไปเรื่อยๆ.. ไปข้อ 5.
    4.2  ถ้าไม่ว่า..แอบแต๊ะอั๋งเค้าเหรอ...แล้วตกใจ...อดลดละ
 5. คราวนี้จะมีท่าน้องมานวดแขน....ลองลูบๆ บั้นท้ายเธอดู....
    5.1 ถ้าไม่ว่าไร น้อง..จะเริ่มสังเกตูน้องเรา....เราก็กระดกน้องรับ...แสดงเป็นนัยๆ.555+  และน้องจะบอกว่า...สงสัยน้องชายอยากนวดบั้งอ่ะจิ ไปข้อ 6
     5.2 ถ้าปัดมือเราออก..ขัดขืน..ก็พอละ อย่าต่อเลยครับ...นวดเฉยๆก็พอ จะได้ไม่เสียความรู้สึกไปกว่านี้...  ghjk
 6. ช่วงน้องถามอ๊อฟชั่น...ให้ปฏิเสธไว้ก่อน..อย่าแสดงให้รู้ว่าเราอยาก....ระหว่างนั้นเราก็ลูบ คลึงเธอไป...เอาจนเธออยากบริการเราเอง
      6.1 ถ้าน้องมา วนๆ แถวน้องชายเรา..ก็ถามว่าที่นี่เค้าคิดไง....น้องส่วนใหญ่จะบอกราคาโหดไว้ก่อน ระดับ 1  500  ระดับ 2 1000  ระดับ 3 1500-2000  (บอกเผื่อต่อ...555+) เราต้องบอกว่า...วันนี้เอาเงินมาน้อย....ดูปฏิกริยาครับช่วงนี้.....
     6.2 ถ้าอาการเปลี่ยนจากน่ารักเป็นแข็งกระด้าง แสดงว่า ต้องเงินเท่านั้นถึงจะได้บริการดี.....ก็ต่อรองราคาแล้วจัดเต็มไปเลยครับ
       6.3 ถ้าอาการไม่เปลี่ยนแสดงว่ามีอารมณ์ไปกะเราละ....อาจได้ระดับ 3 ง่ายๆ..เลย
       6.4 ถ้าน้องไม่พูดราคาไร....รุกเลยครับช่วงนี้ โอกาสทองละ....  แต่ส่วนใหญ่จะขอตังค์ก่อน...กลัวเราเบี้ยว

หลังจากนั้นก็...ตามสเตปเทพของแต่ละท่านครับ
ใน นผบ. นี้ คารม เป็นต่อจริงๆครับ....พยายามชมน้องเค้าครับ แล้วจะได้บริการที่ดีๆ

fhgj

หวังว่าบทความนี้คงพอจะช่วยเป็นแนวๆให้นักท่อง นผบ. ได้ไม่มากก็น้อยนะครับ   เขิน

XXX_MAAJAIDUM_XXX

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00

fsdg fsdg fsdg fsdg

ต่างกรรมต่างวาระต่างเทคนิคจร้า

ของผมก้อมีจร้า แต่พอดีเป็นประเภทคารมณ์เทพนิดนุง แบบเริ่มด้วยสุภาพ แบบว่าแมนสุดๆ อย่าเพิ่งแสดงหื่น ให้พยายามจับสายตามองที่ หน้าของหมอถ้าหมอมองหน้าเราหรือแอบมองเป้าเราบ่อยๆ นั่นหมายถึง เริ่มนิดๆ(ย้ำนิดๆ) สักพักก้อมีท่าที่มาวนเวียนแถวน้องชายเราถ้าหมอวนแล้วผ่านแปลว่าเราต้องจ่ายอื้อเลยหละ แต่ถ้าวนไปเวียนมาไม่ยอมไปไหนจากน้องชายเรา นั่นหมายฟามว่า เตรียมออกศึกแบบเต็มตัว  และค่าทิปโดยมาตราฐานแล้วส่วนใหญ่จะพันนึง แต่ผมแล้วไซร้ สามร้อยเบาตัวหวิวแล้วจร้า อย่าไปอวดรวยกับหมอให้มากครับเดียวจะโดนหมอตะครุบ ทำเป็นว่ากำลังเรียนต่อหรือกำลังเก็บเงินซื้อบ้านไรประมาณนี้ แล้วคุยแบบเห็นอกเห็นใจหมอที่สุดแค่นี้อาจจะเสียวฟรีใครจะไปรู้จร้า

yimgy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เป็นคำแนะนำที่น่าสนใจเป็นอย่างมากเลยครับ ;kljj

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ความรู้มากมาย ขอบคุณครับ  ;khhg

kadook

• **

ลองๆนำไปใช้ดูนะครับ
เสน่ห์ ของ นผบ. นี้คือ
รอลุ้น  หาช้างเผือก  ซึ่งต่างจาก ออน.  เพราะ ออน.ได้ชัวร์ครับ
นผบ. นี้ ลุ้นครับลุ้น..ตื่นเต้นดี...
ใครมีเทคนิคเพิ่มก็มาช่วยกันโพสนะคร้าบ.... uiuo

Pro-Big

• ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
  • **
  • Country: th

แฮ่ๆๆๆ...ของผมเล่นถามตรงๆเลยอ่ะ ไม่มีเทคนิคครับ แต่ต้องลองเชิงโดยการคุยไปก่อน

Sefiro

• *

ส่วนใหญ่ผมจะเจอคนอย่างงี้เลยไม่ต้องลุ้น  dsgjsdแต่ชอบลุ้นมากกว่าสนุกดี

• *

;kljj

เป็นคำแนะนำที่ดีมาก ขอบคุณครับ

J.sombunchai

• **

ขันเทพจริงๆครับ

rabbit

• **

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับผม  ;khhg

inoxpa500

• *

แหมๆ ใจดีจริงๆ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีนะครับ เดวจะลองไปปรับใช้มั่งๆๆ

kadook

• **

ใครไปลองวิชามา อย่าลืมมาส่งการบ้านนะคร้าบบบบบบบ   uiuo

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ไปบอส เอาติดตัวไปเท่าไรดีคับ ครั้งแรก ไม่ประสาแต่อยากลอง ขอบคุณครับ ;khhg
สถานะ-นักบินฝึกหัด

kadook

• **

ไปบอส เอาติดตัวไปเท่าไรดีคับ ครั้งแรก ไม่ประสาแต่อยากลอง ขอบคุณครับ ;khhg

อันนี้สแตนดาร์ทนะครับ

ค่าห้อง นวดธรรมดา 240 บาท / 2 ชม.
ระดับ 1 = ใช้มือ เริ่มต้นที่ 300  ถ้าคารมดีก็ไม่เสีย  uiuo
ระดับ 2 =  ใช้ปาก เริ่มต้นที่ 500 ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีใครทำ...แต่ถ้าได้ระดับ 3 ระดับ 2 จะแถมฟรีทันที  gsdgdgs
ระดับ 3 =  ถึ่งดป๊ะ กัน เริ่มต้นที่ 1000+  ส่วนใหญ่น้องจะบอก  1500-2000 ลองต่อดูครับ  ถ้าถูกคอก็ฟรี...

ลองแล้วอย่าลืมส่งการบ้านนะครับ   kjhg  ไปลอง พี่ พร 48 ในตำนานก็ได้ครับ...ธิดาประจำ boss  fhgj

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น

ต้องลองเสียให้ได้เลยครับ ว่างแต่ไปช่วงไปได้บ้าง ช่วงไหนสาวเยอะ ช่วงไหนเมาะสุดครับ fdgdfdf

kadook

• **

หลัง 6 โมงครับ ไม่ควรเกิน 5 ทุ่ม เดี๋ยวหมอง่วง 555+

yes1968

• *

เนี่ยมันสเตปเทพชัดๆ ;kljj

kadook

• **

เนี่ยมันสเตปเทพชัดๆ ;kljj

ยังไม่เทพหรอกครับ....มีเทพกว่าผมอีกหลายท่าน
ยังไม่รวมรวมถึงท่าน......มหาเทพ นผบ.  อีกชนะครับ

เพียงแต่เค้าเหล่านั้นยังไม่มีเวลามาบอกเทคนิคเท่านั้นเอง  uiuo

Chunyoung

• ท้อได้ แต่อย่าถอย
  • แอบหื่น

.,mn เก็บเข้าคลังความรู้ อิอิ

doidaen

• แอบจิต
  • **

hgjhgสุดยอดครับ

inoxpa500

• *

นี่สิ ถึงเรียกว่าโลกเเห่งการแบ่งปัน ;khhg

alex_cmi

• V.I.P.
  • *

เก็บเข้าแฟ้ม  พี่ พร 48 บอส..................... mbvc

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น

ขอลิสเบอร์เด็ดเลยครับ จัดมาระอยู่ขอบพระคุณ หุหุ hgjhg

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น

พิมพ์ผิดรออยู่นะครับ หุหุ  ;khhg

the_noir

• **

;kljj ตามนั้น ครับ เคยลองมาแล้ว
WTF : Want To Fuck

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

แหมละเอียดแบบนี้ เป็นกระทู้ตำนานเลยดีมั้ยครับ ss สุดยอดเลย

inoxpa500

• *

เทคนิค นี้ แน่นอนจริงๆ ครับ

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **

ต้อง save เป็น pdf Reference กันเลยทีเดียว  gsdgdgs
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

ิbitt

• แอบหื่น

pongz ตามเก็บข้อมูล ไปเรื่อยๆ คับ

outdoor

ขออนุญาต เซฟ ครับ ทู้นี้
ช่างภาพ อิสระโคด รับงานถ่ายภาพ ทุกประเภท

RuNui

.,mnขอน้อมรับ เอาเก็บไว้เป้นความรู้ นะครับ

Glock19c-Lover

• แอบจิต
  • **

;kljj  สำหรับเสต็ปพี่น้องทุกๆ คน

อีกอย่างคับ ต่างกรรม ต่างวาระ อย่าเอาไปเปรียบเทียบให้น้องๆ ฟัง

เด๋วมันจะพังกันทั้งกระบิ

ส่วนของผม คล้ายๆ กัน ส่วนมาก ศึกษาการบ้านก่อนแล้วค่อยไปลอก

ตามเสต็ปใกล้ๆ กัน เน้นสุภาพเข้าไว้ก่อน แล้วค่อยให้น้อยชายแสดงอาการ

เด๋วก้อไหลตามสถานการณ์เอง คับ พี่น้องงงงงงงงงงงง

Usagi

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณสำหรับข้อมูลเด็ดๆครับ ละเอียดมากๆ ;kljj

Redfield

• *

pongzขอบคุณมากครับ อิอิ

commodity_turbo

• คณะสำรวจ
  • *

ส่วนตัวนะครับ...จะเงียบๆ และ ไม่แสดงท่าที ครับ...เด๋วหมอก็จะถามเราเอง นะครับ...
และก็ไม่เคยพลาดซะ ด้วย ซิครับ...เอาไปใช้ได้นะครับ ไม่หวง ครับ... dsgjsd

angeloaek

• *

ความรู้ๆ ขอบคุณมากๆครับ
-ซ่อมคอมพิวเตอร์, โน๊ตบุ๊ค Hardware&Software ทั้งในและนอกสถานที่
-รับปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ สอนซ่อม/ประกอบ/อัพเกรด/ลงโปรแกรม/ลง windows ฟรี สำหรับพี่น้อง cmxseed

assum09

• **

ขอบคุณ ครับ สำหรับข้อมูงงงงง

sameekal

• **

ขอบคุณสล่ากู้คนครับ  eta07

arnut

• I Am The BOSS
  • *
  • Country: england

เทคนิคส่วนตัวนะครับ ผมจะเป็นคนที่Car Parkเสร็จยากมากกกก ก็อาศัยวิธีนี้แหละ พกตังค์ไป 1000 บาท ขาดตัว แล้วเรียกระดับ 2 ยังไงก็ไม่เสร็จ หมอก็จะเมื่อยปาก+เห็นใจ ก็เลยได้ระดับ 3 ในราคา 1000 บาทรวมค่าห้อง 555++

gofts2011

• **

dsgjsd  ขอบคุณเทคนิคดีๆครับ

kim031

chunyu

ขอบคุณสำหรับเทคนิคดีๆ นะครับ

SuPerZuI3

• แอบหื่น

pongz    pongz

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ขอบคุณ tip ดีครับ

redkiss88

• *

ลองแล้ว....แจ่มมากคับ

rio191

• แอบหื่น

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ

theblackday

ผม ทริปนำ เลย 200 บาทก่อนนวด   เดี๋ยวอะไรดีๆ จะมามาเอง ครับ  mbvc

satan555

• **

เทพกันจริง ๆ ครับ    eta20   เป็นกระทู้ที่ต้องลอกครับ   eta03   เรื่องเงินนี่ ผมเอาไปน้อยอยู่แล้วว    kjhg  (ก็มีแค่นั้นจริง ๆ    uilo )   ยังไงก็ขอบคุณสำหรับสเต็ปเทพ ๆ ครับ   eta08

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

เทคนิคส่วนตัวนะครับ ผมจะเป็นคนที่Car Parkเสร็จยากมากกกก ก็อาศัยวิธีนี้แหละ พกตังค์ไป 1000 บาท ขาดตัว แล้วเรียกระดับ 2 ยังไงก็ไม่เสร็จ หมอก็จะเมื่อยปาก+เห็นใจ ก็เลยได้ระดับ 3 ในราคา 1000 บาทรวมค่าห้อง 555++
;khhg วันนั้นผมก็จะใช้สูตรเดียวกับท่านนี่แหละ แต่เจอสรีระอวบกำลังสอง
เลยระงับกลวิธีนี้ไป ถ้าผอมละก็ไม่แน่ นผบ.นี่ หล่นยาก หากหน้าตาดูดีด้วย มีชัยไปครึ่งแล้ว roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Team_then

• **

เก็บๆ  dgd
ลำปาง หนาาาาา