-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แค่ใบม่วง ก็ได้เสียวและมันส์แล้ว  (อ่าน 1354 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
แค่ใบม่วง ก็ได้เสียวและมันส์แล้ว
« เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2012, 23:21:53 »

kjhg เห็นการบ้านในห้องนี่เยอะแยะ อ่านไปทีไรใจมันอยากลองดู แต่ก็ไม่กล้าสักที
ครั้งนี้มันมีเหตุจำเป็นที่ต้องไปลองดู เรื่อง มันก็คือว่า ไอ้ตัวเรานี้ดันไปหลงเสน่ห์ นกป.
ณ ที่แห่งหนึ่งห่างถนนใหญ่ไปแค่ร้อยเมตร พอดีมันเป็นวันศุกร์ ต้องหาเรื่อง สุขๆทำ
ซะหน่อย กะว่าจะไปที่เดิมดู พอดีงบประมาณมันเหลืออยู่ หลังจากไปจัดหนักกะปิ่นโต
ที่ห่างหายไปนานสองวันซ้อน ทั้งวันอังคารและพุธ ให้สมกับที่อัดอั้นไว้หลายวันที่
ไม่ได้นำมังกรเข้าสำรวจถ้ำมานาน หมดงบประมาณราวๆ 3 พัน เวลาบ่ายโมงครึ่ง
เตรียมออกจากบ้าน พร้อมงบประมาณที่เหลืออยู่ในกระเป๋า สี่ใบม่วง ขณะขับรถมา
ถึงหน้าร้านปลาเผา ก็มีโทรศัพท์เข้ามา น้องชายเรานี่หว่า มันบอกว่าโอนเงินให้
หนึ่งพันซิเมื่อคืนไปงานศพ เจอพี่ไฮ-พี่โล เข้าไปเงินหมดเกลี้ยง ไอ้เราเป็นพี่ที่ดี
ก็แวะที่แบงก์ตรานก แถวหนองหอยเลยโอนให้มันไปซะ หลังจากโอนไปแล้วนึกได้ว่า
เราจะไปหาที่สุขๆ แล้วงบเราเหลือแค่ 2 ม่วง นกป.ที่ไหนจะพอวะ ครั้นจะโทรไปยืม
เพื่อนก็ใช่เรื่อง เอาไว้ที่จำเป็นดีกว่า พอดีได้อ่านการบ้านของน้องลาล่าที่ชอบจัดหนัก
อยู่ร้านนวด ที่มีกาเต้ยเป็นเจ้าของ เลยขับรถผ่านร้าน นกป.เป้าหมายไปซะ
มุ่งหน้าไปย่านช้างเผือก แปบเดียวก็ถึงแล้ว เมื่อจอดรถเรียบร้อย ก็เดินเข้าไปในร้าน
เจ้าร้านคงยังไม่เคยเห็นคนบึกบึนอย่างเราเป็นแน่แท้ จริงเข้ามาต้อนรับแล้วถามว่า
เคยมาหรือยัง ก็บอกว่ามานานแล้ว แล้วคุณเธอก็นำเสนอว่า ลองนวดน้ำมันนะ
เดียวจัดหมอให้ พร้อมทั้งชี้ไปที่หมอคนคนหนึ่ง พอดีมันมืดเลยไม่เห็นหน้าชัด
ก็เลยถามว่าน้องลาล่าไปไหน เธอบอกว่านวดอยู่ งั้นบอกเธอไปว่าเอาคนนี้ก็ได้
จากนั้นพี่กาเต้ย ก็พาเดินขึ้นไปชั้นสาม เปิดแอร์เปิดทีวีให้เรา เราเลยแวะห้องน้ำก่อน
เพื่อทำความสะอาดเจ้ามังกรยักษ์ พี่กาเต้ยยังอยู่ในห้องพร้อมบอกเราเปลี่ยนเสื้อผ้า
เหลือผ้าเช็ดตัวสีชมพูผืนเดียว สักพักคุณเธอมาจากไหนไม่รู้ เข้ามาจับตรงมังกรยักษ์
แล้วดึงชายผ้าเช็ดตัวขึ้น พร้อมอุทาน มันหยั๋งมางามแต้ ขอลูบแหม๋กำเตอะ
ไอ้เราบอกว่า หยุบนักๆถ้ามันบ่าสู้นี่จะจ่ายก๋าจู้โมงร้อยเดียวเน้อ มันสะดุ้งเลยปล่อยทันที
แล้วเราก็นอนรอหมอ สักพักก็มีเสียงเคาะ เราก็บอกเชิญเลย น้องเข้ามาก็แนะนำ
ตัวเลย ชื่อเดียวกะน้อง ที่เจอพี่ณเดช นั่นเอง สังเกต หน้าตามีเค้าสวยแถมเป็นคน
ตายิ้มอีก แต่มองสรีระแล้ว อวบกำลังสองเลย มาถึงน้องก็ชะโลมน้ำมันแถวเท้า
ไล่ขึ้นมาพร้อมนวดเบาๆไปเรื่อยๆ จากนั้นก็ชมเราว่าพี่หน้าตาดีนะ เหมือนดาราเลย
ไอ้เราก็ชมกลับบ้างบอกว่าน้องก็สวย หุ่นอวบๆอย่างนี้ทำอะไรก็เต็มไม้เต็มมือดี
น้องก็ยิ้มอย่างมีเลิศนัย ระหว่างนั้นน้องก็นวดแถวต้นขาอยู่ สักพักเราก็เปิดประเด็นเลย
ถามว่าน้องนวดเส้นเป็นไหม ด้วยความเก๋าของน้องๆบอกว่า นวดเส้นที่อยู่ข้างในแบบนี้
(ระหว่างนั้นเอามือมาบีบที่หัวเข่า) มันไม่ค่อยถนัด แต่ถ้าเส้นที่อยู่ข้างนอกตรงหว่างขา
นี่ถนัดมาก จะเอามือ ปาก หรือตรงนี่ พร้อมชี้ไปที่หว่างตนเอง ได้ทั้งนั้นแล้วแต่รางวัล
ที่พี่จัดให้ โอ้เปิดประเด็นแล้วได้ผล เลยถามว่าถ้าครบทุกอย่าง รางวัลอยู่ที่เท่าใด
น้องตอบว่า 1 เทา ถ้าใช้แค่มือและปากละ น้องบอก 2 แดง 1 ม่วง ถ้ามืออย่างเดียว
ก็ 1 ม่วง ทั้งนี้ไม่รวมค่าชั่วโมง 200 บาท เอาละซิลองใช้คารมมาช่วยซะแล้ว จริงๆก็
อยากให้ครบทุกระดับ เผอิญเห็นสรีระแล้วทำใจไม่ได้ที่จะกินตับเธอ เลยบอกว่านี่มา
ครั้งที่ สอง ครั้งแรกเมื่อ 15 ปืที่แล้ว เลยไม่รู้ว่ามีนวดแบบเสียวด้วย เลยเตรียมงบ
มาไม่พอ พอดีเมื่อกี้โอนเงินไปให้น้องตั้ง 1 พัน พร้อมหยิบสลิปมาให้ดู เลยบอกน้องว่า
นี่พี่เหลือแค่ 1 ม่วง หยิบ มาวางที่ถาด (แต่อีกม่วงหนึ่งแอบเก็บไว้ที่กระเป๋ากางเกง)
ให้เป็นค่าชั่วโมงพร้อมเป็นสินน้ำใจเล็กๆน้อยๆ แล้วแต่น้องจะจัดให้พี่อย่างไร
ก็แล้วแต่น้อง คุณเธอไม่รอช้า คว้าเข้าที่มังกรยักษ์ซึ่งผงาดรออยู่แล้ว ใช้น้ำมันชะโลม
พร้อมกระตุกมันเล่นไอ้เราได้ถูกปลุกอารมณ์ซะแล้ว อยู่นิ่งเฉยมิได้ ดึงชายเสื้อยืดเธอขึ้น
พร้อมทั้งบี้หลอดไปที่ไมีมีคำว่านอลแล้ว บี้ไปบี้มา สักพักก็ดึงเสื้อเธอขึ้น เธอขอถอดเอง
ส่วนผมก็ช่วยถอดบราสีดำออก ไฟหน้าใหญ่พอสมควร และถือโอกาสชิมสักหน่อย
เธอก็มิได้ขัดขืน กลับเต็มใจให้ซะอีก จากนั้นเธอก็ใช้ลีลาแบบ นกป. เอาโนมทั้งสอง
มาห่อมังกรไว้แล้ว ถูไปมาจนสาแก่ใจเธอก็มากระตุกต่อ จนเป็นเวลาเนินนาน
มังกรไม่มีทีท่าที่จะคายพิษสงออกมา จึงบอกพอก่อน น้องพักก่อน เดี๋ยวจัดการเอง
เลยพูดเรื่อง นกป.ให้ฟังเรื่องนัวนะ เสร็จแล้วไม่รอช้า จัดการใช้ชิวหาพาสยิวเหมือน
ที่ใช้กะเด็ก นกป. เริ่มตั้งแต่ซอกคอ ติ่งหู แก้ม ลงถึงโนม สะืดือหน้าท้อง จากนั้นไม่
รอช้าดึงกางเกง ออกทันใด แต่ความอวบมันเป็นอุปสรรคเลยถอดยากหน่อย แต่ก็
สำเร็จจนได้ โอ้โหเห็นช่วงล่างแล้ว สาวบางคนสู้ไม่ได้ มีสาหร่ายเล็กน้อย
แต่มองไม่เห็นกลีบ ได้แต้ใช้ดัชนีพิฆาตเข้าไปเขี่ยไปบี้เล่น แถมแหย่เข้าไปอีก
แล้วใช้ริมฝีปาก ก็เลื่อนต่ำลงไปๆ ปรากฏว่าเจอหมีครับท่าน ก็เลยเอาริมฝีปากขึ้นมา
จัดการติ่งดอกบัวคู่แทน แล้วทับน้องไว้ใช้มังกรเสมือนเสียบเข้าไป แต่ให้น้องหนีบไว้
แบบท่า นกป. ซึ่งน้องก็บิวท์อารมณ์ตาม แล้วไสด์ตัวไปมา มันได้อารมณ์อีกแบบ
ปรากฏว่า ใช้เวลาไปนานแล้วไม่มีท่าทีปล่อยพิษแล้ว เลยนอนหงาย น้องกลับมาใช้
มือช่วยอีก ก็ยังไม่มีวี่แววเลย ก็นอนคุยกันแหย่กันไป แหย่กันมา คุณเธอก็จับเจ้านั่น
เล่นอยู่ตลอด จนคุณเธอทนไม่ไหวบอกว่า ของอ้ายมันงามแต้ๆ เดี๋ยวมีของแถมหื้อ
พูดจบคุณเธอก็ ลุกขึ้นแล้วก้มหน้าลงไปจัดการ บ๊วบสดเจ้ามังกรทันที ทำเราสยิวกิ้ว
น้องก็ตั้งหน้าตั้งตาจัดการ แถมไปยังตู้ฟักไข่อีก อารมณ์กำลังกระเจิงได้ที่ น้องก็หยุด
ซะยังงั้น สงสัยคงคิดได้ ว่ามันไม่มีซีดีครอบ น้องบอกว่าทุกทีสดเจ้าบ่เอา แต่หัน
ของอ้ายมันสะอาดเลยอดใจ๋บ่ได้ น้องก็บอกว่าคราวหน้าเตรียมงบให้พร้อม จะได้
จัดเต็มที่ไม่กั๊กเหมือนวันนี้แล้ว ก็นอนคุยกันสักพักผมก็แต่งตัว แล้วไปล้างมือ
ในห้องน้ำ แล้วเดินลงไป มิวายเจ้ากาเต้ย ตามไปส่งที่รถ เลยสั่งว่าคราวหน้ามา
ต้องจัดลาล่า วันนี้คนนี้หุ่นไม่ผ่านอย่างเดียว คุณเธอก็บอกว่าต้องโทรมาจองก่อน
พร้อมทั้งชี้ไปที่ร้าน หมายเลย ศูนย์ห้าสามสองสามตัวเก้าหกสาม จำ๋หื้อแม่นเน้อ
เสร็จแล้วก็ขับร้านกลับออกมา ผมยังบ่แล้วใจ๋เต้อ ขับรถกลับที่ร้าน นกป. นั่นอีก
กะจะไปชมโฉม น้องที่ชื่อเหมือน ตุ๊กตา คิดๆแล้วก็ดีเหมือน นกป.เลย จะเทียบ
ไม่ได้กะที่หน้าตา อายุ รูปร่าง กะไม่มีบอดี้ที่ใช้โนม อย่างอื่นเหมือนกันเลย
แล้วเหนือกว่า นกป.ตรงที่มี่เสียบได้ถ้างบพร้อม ที่ผ่านมาสายนี้ผมได้เสียบก็ที่
กรุงเทพโน้น รร.นิรันดร์แกรนด์ ตรงซอยอุดมสุข ที่นั้นมี สส.เยอะ ราคารวม
นวดแค่ 1,600 บาท ที่เชียงใหม่ถ้าเจอหุ่นแบบนี้ขอเว้นดีกว่า  red001

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กรกฎาคม 2012, 01:08:44 โดย pol »
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แค่ใบม่วง ก็ได้เสียวและมันส์แล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 01:06:15 »

hgjhg หุๆร้านใดท่าน ปิ่นแก้วหรือซอยเย็นตาโฟ eta32

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
Re: แค่ใบม่วง ก็ได้เสียวและมันส์แล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 01:10:03 »

hgjhg หุๆร้านใดท่าน ปิ่นแก้วหรือซอยเย็นตาโฟ eta32
kjhg กาเตยเป็นเจ้าของ ต้องที่เย็นตาโฟเท่านั้น  roister

nuttikon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 01:17:43 »

dsgjsd ผมเคยไปทีนะ นวดธรรมดาไม่กล้าถามแต่บ่าใดใส่กกน.ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยเฮอ กะว่าผมง่วงเอง piuyty

satan555

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 03:51:26 »

อืมม  สุดยอดนะเนี่ยย   eta03

prisoner

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 04:03:12 »

เยี่ยม  pongz pongz

ycom2004

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 04:49:21 »

ชัดเจน ขอบคุณครัับ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 05:11:48 »

การบ้านอ่านเพลินดีครับ

ร้านกาเตยนี่เหมาะกับขาแก้ขัดแบบโลว์คอสแท้ๆ พันเดียวก็เสียวชุดใหญ่ได้

อ้าว ทำเนียนดีๆห้าร้อยก็เสียวชุดเล็กได้ ผมว่าถูกกว่าไหลลงแก้วอีกนะ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 06:54:48 »

การบ้านอ่านเพลินดีครับ

ร้านกาเตยนี่เหมาะกับขาแก้ขัดแบบโลว์คอสแท้ๆ พันเดียวก็เสียวชุดใหญ่ได้

อ้าว ทำเนียนดีๆห้าร้อยก็เสียวชุดเล็กได้ ผมว่าถูกกว่าไหลลงแก้วอีกนะ
kjhg ก็อยากจะเสียวแบบชุดใหญ่ พอดีสรีระน้องเค้าไม่ให้
เลยถอดใจดีกว่า เก็บอีกห้าร้อย ไปเป็นทุนจัดหนักปิ่นโต อาทิตย์หน้าดีกว่า
mbvc

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 07:54:02 »

ขอบคุณครับท่านสำหรับการบ้านดีๆ.. ;khhg ;khhg

han21

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 09:05:11 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 09:23:35 »

อิอิ ของดี สุดคุ้ม  lowwww
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

toc-680

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 20:12:29 »

ใบม่วงนี้ แน่จริงๆๆ   lowwww ขอบคุณมากนะครับสำหรับการบ้านดีๆ  pongz

rabbit

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 00:26:00 »

ท่านเก่งจังผมห้ามใจไม่เคยได้สักที +++

JuBei

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 09:20:38 »

ขอบคุณมากครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 09:48:31 »

ขอบคุณท่าน pol ที่กลับมาสายนี้อีกครั้ง  แม้ไม่ได้จัดกะอี่หล้า
ก็ยังประหยัดงบได้  เอาน้ามออกในราคาเบาๆ  สายนี้มักไม่แพง
แต่คุณภาพด้าน หุ่นห้าง หน้าตา จะสู้ นกป ไม้ได้  แต่อย่างที่เขาว่า
 อันสตรีนั้นงานพร้อมสรรพ เมื่อดับไฟครับ
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

topseries

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 09:59:32 »

ขอบคุณการบ้านครับท่าน pongz

eroticman

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 10:04:07 »

ขอบคุณสำหรับลายแทงที่ กทม. ครับ จะตามไปลอก  ถ้ามีโอกาสลงมาที่ กทม. อีกผมแนะนำแถวสามแยกพระประแดงครับ สส.ทั่งนั้น 1500 รวมทุกอย่าง

sameekal

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 11:19:06 »

ผมเคยจัดระดับสามรวมค่านวดที่นี่ด้วยหนึ่งใบม่วง  .,mn

จากนั้นมายังไม่มีโอกาสได้ไปซ้ำเลยหมอติดลูกค้าตลอด

ยังไงเป็นกำลังใจให้ท่าน pol ครับ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

xr250

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2012, 11:25:47 »

ชอบ "หยังมางามแต๊.." อยากเห็นหน้าคนพูดจริงๆ
...นักรบติดร่ม...

KARU

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 11:43:24 »

kjhg kjhg kjhgขอบคุณสำหรับการบ้าน

ycom2004

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 12:35:22 »

ขอบคุณครับ สุดจริงๆ

LEVIATHAN21

• สุภาพบุรุษ คือการให้สิ่งที่ดีที่สุดแก่สาวๆทุกคน
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 12:38:42 »

;khhg ขอบคุณสำหรับแนวทางคับ เหมาะมากในช่วงเบี้ยน้อยอย่างผม

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2012, 13:25:07 »

การบ้านดีมากเลยนะครับ ยังประหยัดกะตังไว้ไปผูกปิ่นโตได้อีกสุดยอด

Se7eNto

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 13:10:43 »

ขอบคุณคร๊าพ eta03

kogmupa

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 10:07:12 »

แหล่มครับ... pongz

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 11:55:18 »

หนุ่มน้อยไปร้านนี้ ต้องโดนอีเตยเจ้าของร้านลวนลามทุกคน โดนมาแล้ว

coo

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 13:03:38 »

กระเทยลวนลาม  kjhg  kjhg  kjhg

berbaboss

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 16:40:33 »

นกป.ร้านนี้เสียบได้ด้วยหรอครับท่าน eta03

Toungton

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 22:26:57 »

น้องชอบ ของ หวาน  piuyty

rasputin

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2012, 23:04:55 »

ขอบคุณที่ชี้แนะครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012, 00:19:00 »

นกป.ร้านนี้เสียบได้ด้วยหรอครับท่าน eta03
roister ร้านกาเตยนี่มันเป็น นผบ. คารมดี เงินถึง เสียบได้อยู่แล้ว mbvc